Tìm kiếm bài viết theo id

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi pinky2000, 1/4/09.

ID Topic : 826595
Ngày đăng:
1/4/09 lúc 13:09
  1. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15

---------------**Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố**---------------

Thanh lý wax lạnh HORSHION
    -- 750ml -- 70k --

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 1Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 2Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 3

Free Ship trong phạm vi nội thành TPHCM

Khuyến mãi:
    Khi mua 1 hũ Wax, quí khách sẽ được tặng kèm
    1 tờ hướng dẫn sử dụng chi tiết
    5 que gỗ và 10 miếng giấy Wax chuyên dụng

*** khuyến mãi 70k / 1 hũ wax

Đchỉ: 280 Bùi Hữu Nghĩa, Q.Bình Thạnh

KHÔNG giao hàng sau 21h tối.
    Các bạn thông cảm!

0922.773.617 (gặp Hùng)

--> nhận cuộc gọi và tin nhắn từ 7h - 21h mỗi ngày nhé ^^

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 4Xin lưu ý với các bạn: vui lòng tham khảo kỹ trước khi order hoặc mua hàng vì:
    __HÀNG MUA RỒI MIỄN ĐỔI HOẶC TRẢ LẠI NHA__

Sản phẩm có xuất xứ Đài Loan, hũ 750ml, dùng được gần 2 năm nhé, thời gian lông mọc lại tùy theo cơ địa từng người nữa nha
    -- dạng sáp ong, ko mùi, ko gây dị ứng
    -- chiết xuất từ thảo dược và mật ong, tác dụng: dưỡng da, diệt khuẩn, đồng thời giúp da trắng và mềm mại, lông mọc lại mềm và nhạt màu hơn

-- Sản phẩm chuyên dùng trong các thẩm mỹ viện để tẩy lông vùng chân, vùng mặt, vùng bikini, cơ thể, vùng tay. Thích hợp mọi loại da.

-- Cách sử dụng:
    + khi mua khách sẽ được tặng 1 - 2 que gỗ, dùng que gỗ lấy 1 lượng wax cỡ hạt đậu phộng (cho vùng da nhỏ 4 - 5 ô tập) bôi lên vùng da cần wax lông
    + dùng que miết thật đều và mỏng theo chiều lông mọc (vừa đủ giống như bôi kem nền khi trang điểm ấy, dày wa' wax sẽ ko hiệu quả)
    + rồi dùng giấy a4 đặt lên, dùng 4 ngón tay chụm lại, chà nhanh khoảng 20 - 30 lần đến khi nào ngón tay nóng lên rồi cầm mép giấy giật ngược chiều lông thật nhanh

--- nếu keo wax còn dính trên da thì dùng nước rửa sạch, có thể dùng nước hoa hồng hoặc dùng lotion dưỡng da sau khi wax (nên dùng loại đã sử dụng trước đó hoặc của các hãng nổi tiếng để an toàn và ko bị dị ứng, vì sau khi wax da rất mềm và nhạy cảm)
    -- ƯU ĐIỂM:
    - wax lông hiệu quả mà không gây đau đớn như các loại wax thông thường.
    - không phải mua miếng dán tẩy lông mà chỉ cần dùng giấy A4 là có thể tẩy sạch.

- Ngoài ra, sp wax lạnh Horshion ưu việt hơn các sp wax nóng khác là: tiết kiệm thời gian (ko phải đun nóng, chắt, lọc..), dễ dàng sử dụng, ko làm to lỗ chân lông và lành tính với mọi loại da --> ko gây bít tắc và viêm lỗ chân lông, dễ dàng rửa sạch bằng nước, ko gây đau rát như khi sử dụng wax nóng.
    Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 5Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 6

..............................

Chỉnh sửa cuối: 23/12/16
  2. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

♥ Dầu dừa tinh luyện ♥
    (...coconut oil...)
    ----------
    - hiện tại mình đang bán thêm sản phẩm dầu dừa tinh luyện LƯƠNG PHỤNG chính gốc ^^

---------------

Chỉnh sửa cuối: 8/9/15
  3. Hàng_Hi-tech Thành Viên Vàng

Sản phẩm cần thiết cho phái nữ, chị em dùng rùi cho ý kiến nhé!! Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố

4. RB_911 Thành Viên Cấp 4

mỗi lần sd xong thì mềm và thưa dần, vậy sau tg dài nó có mất lun hk bạn Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố

5. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

hi hi wax của mình ko phải sản phẩm triệt lông vĩnh viễn nên điều này ko xảy ra đc đâu nha bạn, nó chỉ có thể giúp thời gian mọc lại lâu hơn, khi mọc lại sẽ mềm, thưa, và nhạt màu dần tùy cơ địa mỗi ng àh ^^ đây là sản phẩm có thể tự làm ở nhà nên rất tiện lợi và nhanh chóng

Chỉnh sửa cuối: 8/9/15
  6. chetkungrui Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cũng thixx lắm mà bất tiện là ko tái sự dụng dc và trét fa3i mỏng nữa mất thời gian wa

7. Xem thêm bình luận
  8. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

sao lại bất tiện hả bạn ^^ sản phẩm tái sử dụng nhiều lần rất mất vệ sinh và ko tốt cho da (bạn có thấy ai dùng giấy vs hay khăn giấy tái sử dụng hok nè), trét mỏng giúp bạn tiết kiệm wax thôi, và cũng là tiết kiệm tiền cho bạn mà ^^ mình đã bỏ tiền ra mua để sử dụng và ko muốn có bất cứ hiệu ứng phụ nào thì ko nên tiếc mà sử dụng lại bạn àh

^^ nhớ ủng hộ nhá

9. chetkungrui Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dùng giấy báo dán lên cũng dc fải ko u?
    tính mua vì khỏi mắc công nấu khi wax heheh
    hum bữa thấy chị ở dưới showroom làm thử thấy trét hình như nó rít và dính giống mạch nha nên khó trét fai hun?

10. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố huhu tớ chờ ng ta giao hàng cũng mòn mỏi như bạn lun nè

11. lovequeenkya Thành Viên Cấp 4

em sợ nếu ngưng sử dụng thì rừng râm amazon trở lại wá

12. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố ko có chuyện đó đâu em ^^ dù em có sử dụng tiếp hay hok thì lông của em cũng ko thành amazon được nhé

13. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

còn nhé bạn ^^ báo trước cho mình 1 ngày để ktra xem còn hàng hok? nếu đúng lúc hết hàng thì chỉ sau 1 ngày là có lại nhé

14. chetkungrui Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hheh cái này jong mạch nha ghia oh trong và mịn mỗi lần múc lên mún ăn ghia heheheh

15. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

hehe Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố nhìn ngon mà ăn vào bụng là ko ngon nữa nhé ^^!!! bạn có suy nghĩ độc đáo thiệt hehe

hàng nay ko phải hàng thanh lý bạn nhé ^^ ko fix giá đó được

16. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố chào mừng chào mừng hoan hô , chào mừng chào mừng hoan hô , ô ố ô ô ồ ô , ô ố ô ô ồ ô

17. alooo_1234 Thành Viên Cấp 3

Cũng mún thử mà ngại mua mỹ phẩm thế này... anw, up giùm chủ topic ^^

18. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố thanks u nhen

có gì đâu mà ngại nè, làm đẹp là quyền của chị em mình mà ^^ với lại mình cũng là con gái, sẽ tư vấn tận tình cho bạn lun nà Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố - 1

19. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố thanks all , chúc all đắt khách lun nghen

20. little_viola Thành Viên Cấp 4

chieu nay giao cho minh mot hop wax long o binh quoi dc ko bo? neu dc pm minh wa nick nha. chuc dat khach

21. pinky2000 Thành Viên Cấp 4

đã pm bạn nghen ^^

Wax lạnh HORSHION - tự tin hơn khi ra phố thanks cưng