Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi ducquang415, 31/5/10.

ID Topic : 1923649 - Số lần up bằng SMS: 2201
Ngày đăng:
31/5/10 lúc 19:07
  1. hoangphuong88 Thành Viên Kim Cương

Đáp lễ cho mọi người, thường xuyên qua giúp mình nha

2. tonny_tran Thành Viên Kim Cương

lâu lâu mới có dịp ghé thăm topic của anh hàng xóm WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

3. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Chủ nhật vẫn bán bình thuờng nha bà con

4. dthmy89 Thành Viên Bạch Kim

www.tdcorp.vn
    Nhận gia công đúc sản phẩm kim loại bằng đồng - inox với số lượng
    LH: 0905.415.298

5. ChinhMauManHinh Thành Viên Cấp 3

Chúc một ngày nhiều may mắn nhé bạn hiền

6. KhungC Thành Viên Kim Cương

Còn mấy ngày cuối cùng năm Quý Tỵ,chúc ace bán nhanh và hết hàng.

7. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Chủ nhật vẫn bán bình thường nha bà con

8. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Lên cho ai cần thì thấy. Ngày mai vẫn bán bình thường nha các bác

9. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Ngày 6-2-2014 Đức Quang Shop làm việc trở lại bình thường

10. laterano Thành Viên Cấp 1

Cho mình hỏi bên bác có bán cục nguồn cho con router wifi " WHR-HP-G54 " ko ợ. Con này thằng anh mình mua ở hàng ve chai bên Nhật có 40k nên chỉ có mỗi con router + dây cổng WAN, ko có cục nguồn :sweat:Cũng có tìm cục nguồn ở bên Nhật nhưng bên đó toàn xài điện vào là 110v nên thằng anh họ ko mua (mua ổn áp chuyển thì cũng được nhưng mình ko thích). Nếu bác có thì cho mình cái giá nhé WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

11. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Hôm nay 6-2-2014, Đức Quang Shop khai trương đầu năm mới. Kính chúc quí khách năm mới
    An Khang Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý

12. sunnypig Banned

Nhà bán sổ hồng chính chủ: Mới xây 2011, hẻm xe hơi vào tận nhà, đúc kiên cố, 1 trệt, 1 lầu, 1 ST, 1 Phòng thờ. Đường Trần Văn Dư, P.13, Q.TB, DT đất 140 m2, gần chợ Hoàng Hoa Thám, trường mầm non, trường cấp 1,2,3, KV an ninh, thư viện Tân Bình, sân Tennis, sân bóng. Có nhiều phòng có gác đúc lửng & WC riêng + 1 căn nhà riêng biệt đúc 1 trệt 1 lầu đang cho thuê thu nhập cao, ổn định. Giá 7,1 tỉ . còn thương lượng. LH: chính chủ bác Oanh, Tel. 0163.4502.498 hoặc 0903.85.25.98

Chính chủ bán Dream Hàn Quốc - Dealim Super Siva, xe zin, 1 đời chủ, giá 6,5tr.

==> 1 áo dài cách tân (màu hồng đẹp, vải mềm, mặc thoải mái lắm, ren chỉ + chiffon lót áo + vải quần + làm mấn + kết phale đẹp, giá tiễn em theo chủ mới là 1tr750 (fix) tặng kèm mấn nhé! Vải xịn & kết đá xịn mặc lên bắt ánh đèn lắm nghen WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From JapanWIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1
    WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 2

13. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

chủ nhật vẫn làm việc bình thường nha các bác

14. kucoi15041994 Thành Viên Kim Cương

Tấn tài tấn lộc cả tuần nha bạn WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan Tấn tài tấn lộc cả tuần nha bạn WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1

15. KỶ NIỆM CHƯƠNG Thành Viên Cấp 5

úp ngày mới cho bạn hiền , lên là lên nào :41_002::41_002::41_002::41_002::41_002:

16. sunnypig Banned

Nhà bán sổ hồng chính chủ: Mới xây 2011, hẻm xe hơi vào tận nhà, đúc kiên cố, 1 trệt, 1 lầu, 1 ST, 1 Phòng thờ. Đường Trần Văn Dư, P.13, Q.TB, DT đất 140 m2, gần chợ Hoàng Hoa Thám, trường mầm non, trường cấp 1,2,3, KV an ninh, thư viện Tân Bình, sân Tennis, sân bóng. Có nhiều phòng có gác đúc lửng & WC riêng + 1 căn nhà riêng biệt đúc 1 trệt 1 lầu đang cho thuê thu nhập cao, ổn định. Giá 7,1 tỉ . còn thương lượng. LH: chính chủ bác Oanh, Tel. 0163.4502.498 hoặc 0903.85.25.98

Chính chủ bán Dream Hàn Quốc - Dealim Super Siva, xe zin, 1 đời chủ, giá 6,5tr.

==> 1 áo dài cách tân (màu hồng đẹp, vải mềm, mặc thoải mái lắm, ren chỉ + chiffon lót áo + vải quần + làm mấn + kết phale đẹp, giá tiễn em theo chủ mới là 1tr750 (fix) tặng kèm mấn nhé! Vải xịn & kết đá xịn mặc lên bắt ánh đèn lắm nghen WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From JapanWIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1
    WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 2

17. thegioiusb3g Thành Viên Cấp 1

Đã xài qua hàng này. Ghiền lắm..
    ------
    Xem thêm...

18. meoluoiqn Banned

Lên top nha bạn hiền. Phụ mình một tay nha. ​

19. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Chủ nhật vẫn làm bình thường nha các bác

20. KhungC Thành Viên Kim Cương

Hàng đẹp,chất,hủ nhật đông khách nhé.