Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

Win! thot noi co nguoi gia mao ten toi lay hang roi!

Thảo luận trong 'Xử lý box đấu giá' bắt đầu bởi KHANH KTS, 3/8/14.

ID Topic : 7459060
Ngày đăng:
3/8/14 lúc 21:09
  1. KHANH KTS Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7459060 gửi 8177 UP 7459060 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. Hỏa Long

Tiền = 9, Uy tín = 10

Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    10
    Nếu có người giả mạo thì người lập topic này là chủ topic đấu giá chứ không phải là bác. Không lẽ ai gọi đến lấy hàng đấu giá cũng được à? Chờ xem sao...

5. KHANH KTS Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    Toi lay hang thi phai hen truoc bang so dt win thi chac an hon!.

6. taythainguyen Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Mình đồng ý cách làm này

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    7
    dạo này thấy lý thông hay xuất hiện nhỉ

8. arc2011 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    8
    em nhiều khi bán giầy cũng vậy. sáng sớm 5h30 6h sáng qua gõ cửa. em tưởng cháy nhà ko. nửa tỉnh nữa mê có biết gì đâu. lấy cái rụp r về chiều winner chạy qua lấy cái chớt quớt xin lỗi quá trời.

9. heocon55 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    10
    mình là chủ topic đấu giá đây ạ. sáng chủ nhật mình có nhắn tin cho 3 bạn winner lại lấy. nhưng sáng đó chỉ có bạn win ms2 (lồng và robo) đến lấy thôi. vì mình có công việc bận nên có viết ra thông tin tên nick đấu giá,tên winnér, giá đấu và cả sdt lại cho em mình ở nhà. đến trưa thì có 1 người đến nhà gặp em mình. em mình cũg đã kỹ lưỡng hỏi win ms nào,win con gi,giá bao nhiu và tên nick va sdt thì đều đọc đúng như thông tin trên trag đấu giá mà mình ghi lại cho em mình. nên em mình giao cho nguoi do cặp bồ câu ông thọ và lấy 210k. nhưng đến chiều điện thoại mình nhận được tin nhắn của winner ms1 cap bi cau ông thọ hẹn 6g đến lấy thì mình thấy lạ,nên có alô lại thì biết đã có nguoi mạo danh lại lây cặp bồ câu ông thọ rồi. tuy mình đã kỹ viêt ra các thông tin để lại cho ngươi nhà. em mình cũg đã hỏi kiểm tra các thông tin trc khi giaohàng. nhưng đay là lần đầu tiên mình bị truong hop giả mạo như thế này nên dã ko kêu em minh kêu nguoi do nhá máy qua de kiem tra sdt truoc.minh da alo ke ro va xin loi ban winner cap bo cau ong tho roi. ban do cug da chap nhan loi xin loi cua minh tren dien thoai roi.

Nhưng mình đang nghi ngờ người giả mạo là bạn winner ms3,cap bồ câu pháp lai. vì hôm chủ nhật nick Dell_usa cũng hẹn mình chiều tối đến lấy cặp bồ câu pháp, nhưng đến trưa thì nhắn tin lại nói bận việc, xin hen chiều nay sẽ đến lấy. nhưng từ trưa đến giờ mình alô lại lấy thì ko được, điện thoại tắt nguồn từ trưa đến giờ nên mình ko liên lạc được nên cũng chua qua lấy cặp bồ câu pháp lai luôn. SẴN ĐÂY NHỜ MOD XXử LÝ DÙM NICK Dell_usa luôn dùm mình. vì đấu giá thắng nhưng ko đến lấy. điện thoại thì tắt nguồn luôn rồi ạ

10. heocon55 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    10
    mình đã trình bày rõ như trên. qua việc này mình cũng xin MOD cảnh báo các anh em khi winner đến lấy hàng thì nên yêu cầu nhá máy qua đẻ kiểm tra sdt truoc khi giao hàng. còn về cap bo cau ong tho,that tinh là vì mình chỉ còn 1 cap, nen ko biet sao voi winner. nếu mình còn cap khac thi cung da giao cho winner roi. chu lam an dau vi 200k ma mat uy tin voi anh em chu.
    gio minh con cap bo cau phap lai ma so 3 cua ban kia chua lay,neu ban Khanh ok minh se de lai cho ban chi 100k thoi. nhung ma phai cho MOD xu ly dum minh winner ma so 3, ban Dell_usa truoc da, xem ban do co qua lay cap bo cau phap do cua minh voi gia win la 250k ko truoc da nha ban
    mot lan nua xin thanh that xin loi ban vi su viec lan nay

11. duongnguyetle Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    8
    Chia buồn với cả 2 bác , bữa e mà chú ý tí là ms1 về tay e rồi , cũng ko có topic cry này

12. KHANH KTS Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    Minh da chap nhan loi xl cua Ban va minh cung thich y nay Win! thot noi co nguoi gia mao ten toi lay hang roi! Mình cũng xin MOD cảnh báo các anh em khi winner đến lấy hàng thì nên yêu cầu nhá máy qua đẻ kiểm tra sdt truoc khi giao hàng).
    Chu yeu minh dua y kien nay len, de ai la chu topic cung biet ma can than voi CHIEU DOC nay!
    Tham gia dau gia cho doi them vui va de giao luu ban be!.
    Xin loi vi minh khong the danh dau duoc !.

13. heocon55 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    10
    Nho MOD vao xu ly nick dell_usa thang dau gia nhung khong lay hang, tat dien thoai tu hom qua den gio minh khong lien lac duoc luon

14. Johnny Depp

Enthusiastic Support

Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    9
    Chúc các bạn luôn vui vẻ và nhiều may mắn.

Close topic nha !