Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

Win từ ngày 5/11 chưa nhận hàng. Alo không nghe máy. Nt không trả lời. Mod pm dùm

Thảo luận trong 'Xử lý box đấu giá' bắt đầu bởi www.choviet.org, 5/12/14.

ID Topic : 7644594
Ngày đăng:
5/12/14 lúc 09:31
  1. www.choviet.org Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7644594 gửi 8177 UP 7644594 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. Johnny Depp

Enthusiastic Support

Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    9
    Đã pm, bạn chờ nha !

5. Arceus Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    8
    mình cũng chủ động 2 lần gọi điện qua lấy hàng nhưng cũng ko liên lạc đc. nhưng h mình có việc nên ko lấy nữa. nên tùy mod sử lý. lần trước mình cũng bị kiện vậy rồi nên cũng ko biết nói sao

6. www.choviet.org Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    Thôi ông ơi. bực mình lắm tui mới xưng hô như vậy. mình gọi lần đầu cho bạn. bạn hẹn rồi chẳng thấy đâu, nt thì cũng không trả lời. sau này lâu quá. gọi điện không thèm nghe máy luôn. bực quá nhưng vẫn nt hỏi bạn " Sao chưa qua nhận giầy vậy bạn?" Cho dù bạn vẫn lên đấu giá hàng ngày. sử dụng điện thoại, vậy mà nhận dc tin nhắn vẫn chẳng có lấy 1 lời. gọi điện thì vẫn chơi kiểu " gọi chán thì thôi" không thèm nghe máy. hôm nay mình nói cry bạn. bạn mới nói đi công tác. rồi đã chủ động gọi cho mình mà không liên lạc đc. mong bạn đừng nói xàm xàm kiểu đó nữa.

- Trước giờ cũng có cry, cũng có người không lấy hàng nhưng mình vẫn vui vẻ không nói gì. đó là vì thái độ của họ, bạn xin lại đi, nếu không lấy được thì nói từ đầu để đở mất công gọi tới gọi lui. nt cho bạn, mà cũng không dám hối thúc, hay tỏ thái độ gì. chỉ vui vẻ hỏi bạn sao chưa lấy giầy. vậy mà bạn chẳng thèm để tâm. chính vì thái độ của bạn mình mới cry. Nếu bạn đó đã nói thế rồi. mong mod hãy làm theo luật.

7. Arceus Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    8
    thế bạn có xác nhận là mình có gọi cho bạn 2 lần ko ? nhưng bạn vẫn ko bắt máy đó thôi . phần còn lại của mod thôi ? mình cũng ko nói gì nữa

8. www.choviet.org Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    không có nhé bạn. mình còn giữ tin nhắn mình nhắn cho bạn đây. bạn có thèm trả lời đâu. thôi. không cần đôi co nữa. bạn không có thành ý. vì nếu như bạn có thành ý. hay thấy có lỗi bạn đã nt cho mình hẹn ngày lấy rồi. đằng này bạn không trả lời. hôm nay nói mình cry bạn lại chuyển sang nói đi công tác. Mình nhờ mod giải quyết vậy.

9. body-shaper Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    5
    haizza. Khổ cho 2 pác quá. Thôi hòa giải với nhau đi. Đường ai náy đi. họ không cần thì bạn cũng chẵn cần ^^ ... Nhường nhịn nhau 1 xíu đi mà. Chúc bạn đấu giá luôn thành công. Chúc bạn kia luôn gặp nhiều may mắn @@

10. www.choviet.org Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
  11. www.choviet.org Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
  12. Johnny Depp

Enthusiastic Support

Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    9
    Đã xử lý Arceus !