Tìm kiếm bài viết theo id

wWw.TiChuot.com - Nokia 1202 new 100% Fullbox,ZIN chính hãng+ Cách phân biệt máy fake

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Ti Chuot, 27/7/11.

ID Topic : 3596915
Ngày đăng:
27/7/11 lúc 15:50
  1. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

tem Petro chỉ là tem nhà phân phối,mình có đóng dấu mộc riêng của mình, bạn cứ đem máy wa để cài free nhé, thanks

2. kien.hcmpc Thành Viên Cấp 3

Đánh dấu để dành, giờ thì chưa cần, sẵn tiện up luôn cho bạn.

3. baold Thành Viên Cấp 4

Hum qua làm cây xanh cuối cùng,đang đợi cuối tháng qua làm thêm cây đen

4. nam.tran85 Thành Viên Kim Cương

sắp có khách quý gé nhà cu tí nhá=]]]] nhớ rót trà cho anh ý cẩn thận=]]]]

5. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

thanks, đã có hàng máy đen rồi nhé,có j ghé wWw.TiChuot.com - Nokia 1202 new 100% Fullbox,ZIN chính hãng+ Cách phân biệt máy fake

6. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

nếu để ý sẽ thấy bài đó copy bài mình, hình ảnh thì dùng photoshop che chồng chữ ký lên chữ ký mình, bị 1 khoảng trắng lớn, ai tinh mắt sẽ thấy
    còn hàng thì cứ việc qua đó xem sẽ thấy chất lượng + hình thức máy sẽ khác nhau, ko hề có sạc zin theo máy nhé, rao vậy thôi chứ mua chỉ có sạc lô, đảm bảo 100%, chứ sạc zin làm j có giá 339k wWw.TiChuot.com - Nokia 1202 new 100% Fullbox,ZIN chính hãng+ Cách phân biệt máy fake

7. captainkidd Thành Viên Mới

Cho em hỏi là mình đc lựa 2 bản nhạc ko ạ
    tiền ship về vĩnh long là bao nhiêu
    a có sạc zin luôn ko

8. lehh Thành Viên Cấp 1

wWw.TiChuot.com - Nokia 1202 new 100% Fullbox,ZIN chính hãng+ Cách phân biệt máy faketuồn từ hãng ra chuc cay ma ban hoai quanh nam suot thag k het

9. hoangthien090 Thành Viên Bạch Kim

cái này ai yếu bóng vía là bị hù dính chắc luôn, bữa qua buổi sáng, qua test thi main miếng sắt trên sim mỏng te, so với miếng dzin 1202 của mình... đả vậy còn có mộc màu xanh chữ hay ký hiệu của china... Bàn phím thì lô 100% ai từng xài 1202 cầm con này nhìn so qua là biết liền. Mình ko buôn bán gì cả nhưng rao như thế làm mất tg người mua cất công qua xem rồi về...thà nói china loại 1 thì ok

10. gaydungtudau Thành Viên Cấp 6

Đang tính ghé mua nhưng nghe bạn phán 1 cái ở nhà năm suy nghĩ vậy....

11. mrhai Thành Viên Cấp 5

đang tính ghé lấy 2 e hàng xin sài thử nhưng nghe bạn này nói vậy chủ topic giải thix dùm.tiền bạc không quan trong chủ yếu mua dc hàng xin.với lại mình ở xa nữa cũng ngáng cái vụ coi xong ra về tay không.

12. Maxmeo Thành Viên Cấp 4

Em không cần hộp chĩ càn cái máy và cục sạc thôi nếu 300k alo em phát

13. interpolcf Thành Viên Cấp 4

ủng hộ 1202 của tí chuột nha, cũng từng mua của tí chuột 1 chú 1202 rùi. hàng sài rất good.
    thanks !!!

14. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

cứ wa mua là sẽ fix nhẹ, giá trên là giá lẻ mà
    thanks, ai đã từng mua mình đều nói vậy cả wWw.TiChuot.com - Nokia 1202 new 100% Fullbox,ZIN chính hãng+ Cách phân biệt máy fake

15. selheo910 Thành Viên Cấp 2

sao e thấy đầu trangđề 379 mà giữa trang là 450k vậy a ? vậy mua 2 cái qua nhà a thì bao nhiêu ạ

16. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

giá update trang đầu nha bạn, mấy trang giữa là cũ rồi

17. kumeokuteo Thành Viên Kim Cương

[h=2]wWw.TiChuot.com - Nokia 1202 new 100% Fullbox,ZIN chính hãng+ Cách phân biệt máy fake Nokia 1202 new 100% Fullbox trùng IMEI,main chính hãng giá rẻ+Cách phân biệt máy fake[/h]

18. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

vỏ 1202 xanh đen đủ cả, 70k/bộ vỏ+phím

19. ken.bee Thành Viên Mới

Mua vỏ 1202 màu đen, bạn có ship Q8 ko? free ship ko hay sao bạn, ko có time đi wa bạn
    Tl mình biết, thanks bạn !

20. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

sms cho minh dchi giao hang nha ban