Tìm kiếm bài viết theo id

Xanh , sạch và trong lành .

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 12/2/20.

ID Topic : 9450717
Ngày đăng:
12/2/20 lúc 06:19
  1. loc9000 Thành Viên Cấp 6

phải siêng tập bơi để ngừa virus corona nhé các bác

Xanh , sạch và trong lành .

2. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Lần đầu tiên mới thấy bác nhá 1 em trong dàn thứ phi đẹp lung linh của bác.
    Quả nhiên,nữ TVHK xinh đẹp danh bất hư truyền.
    Đề nghị bác tiếp tục phát huy truyền thống tốt đẹp này.

3. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Đúng chủ đề đây ! Sẵn box bà 8 này có anh em nào đi xxx dạo và đụng phải cú có gai chưa? Vì dạo này chuyển giới nhiều quá nên nhìn bên ngoài chưa phân biệt đc,và cảm giác khi xxx với mấy em đó có khác gì phụ nữ bình thường kg? Vì nghe nói chuyển giới thì làm đồng toàn bộ giống phụ nữ 90%...cao nhân từng trãi cảm giác lạ xin chỉ giáo....hihi

4. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Đi hồ bơi mà nhìn mặt giống mắc ị quá anh ơi ...hihi

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

em chưa đi dạo vì hổng có xèng, có lần nghe ông anh làm chung kể lại thời trai trẻ đi xxx dạo và gặp chuyển giới, ổng nói nó làm lại hết rồi, nhưng xài là biết liền à, ổng nói chắc nó phải bôi dầu, em mà gặp ca này chắc đành bỏ tiền thôi chứ chả thèm dùng đâu, nghĩ tới đã thấy tởm

6. loc9000 Thành Viên Cấp 6

hình này là hôm trước bác share còn sót lại nên em đưa lên đó chứ, mấy em tvhk gì gì đó nó có thèm đi xe 2 bánh đâu bác, nó thích mấy anh 4 bánh không à.

7. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Chuyển giới cách đây vài chục năm ở VN dỏm òm, nhìn biết ngay. Tôi kị mấy đứa có hình xăm, con nào có hình xăm lớn cho nó ít tiền biến cho nhanh.

8. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, trước có về miền tây, mấy đứa thổ địa nó dắt đi nhậu. Sương sương, ngồi bên một em teen thơm tho ngọt ngào. Quờ quạng hun hít các kiểu, xuống tới dưới thấy...một đùm, giật cả mình tỉnh cả người. Chửi mấy thằng thổ địa chơi khăm Xanh , sạch và trong lành .
    Rút kinh nghiệm, lần sau check hàng trước cho...chắc ăn Xanh , sạch và trong lành . - 1

9. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi...đực cái gì mà chả một đùm nói rõ nhé....sau đó làm gì nữa...đó cũng là cảm giác lạ và trãi nghiệm nhé...

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  10. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thời nay công nghệ cao nó... gọt nhẵn. Chắc không có cơ hội trải nghiệm...lần nữa Xanh , sạch và trong lành .

11. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Chỗ khúc trên Bến Xe Miền Tây gần cây xăng buổi tối chuyển giới đứng cũng đông lắm, bữa đi ngang có nguyên thằng đực vai u thịt bắp mặc áo 2 dây. Nhiều thằng ko thèm chuyển giới mặc đồ con gái luôn trông kinh bỏ mẹ.

12. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, vô mấy phòng gym đầy. Thằng trông bặm trợn, 6 múi mà cứ sàng qua sàng lại...cọ quẹt Xanh , sạch và trong lành .

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  13. sunkenship Thành Viên Cấp 4

Vũng Tàu k có dịch nè mấy bác, không khí cũng ok, không có khách nước ngoài, toàn khách TPHCM

14. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, phải có gì hấp dẫn mấy lão "mắc dịch" mới xuống Xanh , sạch và trong lành .
    không có mắc dịch ai...mà đi

15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Nhìn qua KS cũng sạch sẽ đấy, các hạ quả là đại gia khi sở hữu 1 khách sạn ngay bãi sau.

16. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Ờ, ổng kêu mọi người đến Vũng Tàu rồi thuê ks của ổng, rồi ổng đặt cái camera để truyền hình trực tiếp cho ae mình xem, vậy thì ai dám dắt rau cỏ vô, nhất là mấy ông @7800II , @HiepSiSiTinh , @QuiHoang ................. và................................. @choixongjong

17. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Cỡ ông QuiHoang sẵn sàng dí buồi vào camera luôn chứ chẳng đùa.

18. 7800II Thành Viên Kim Cương

Nhớ thời sv cũng đi gym, mẹ nó, thằng chủ phòng là con bóng mẹ luôn, má, nhìn vai u bắp thịt, râu ria xồm xoàm mà lại bóng, ban đầu thì nó lợi dụng lúc tập cho anh em để sờ mo, nắn bóp, ban đầu sở cơ tay chân, sau dần dần nó sờ luôn trym, mỗi lần nó thấy có thằng nào đi đái là nó cũng chạy vô toilet đái chung

19. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Mấy em chuyển giới thổi kèn hay lắm. Uống đến giọt cuối cùng luôn . Bên dưới nó cũng có lỗ nhưng cạo láng bóng . Khích lắm ...

Chỉnh sửa cuối: 21/2/20
  20. 7800II Thành Viên Kim Cương

Thôi, có cho tiền em cũng chả muốn để 1 thằng đực thổi kèn cho mình, nghĩ tới đã thấy gớm chứ đừng nói là thấy nó làm, hồi đó giờ con sex nhiều chứ chưa bao giờ dám coi 2 thằng đấu súng bao giờ