Tìm kiếm bài viết theo id

Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo !

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Thiên Sứ, 22/4/17.

ID Topic : 8819039
Ngày đăng:
22/4/17 lúc 12:53
  1. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    12
    Mình tính im luôn vụ này, cái ngu của mình thì mình chịu thôi.

Lúc mới mua xe nhân viên tư vấn mua xe 2 phuộc sẽ êm hơn, đi đỡ bị sóc nồi hơn v. . v. Em cũng thấy đẹp thế là xúc luôn mắc hơn bản gốc 5tr5.

Nay đi vá xe, tháo bánh sau phuộc 1 cái tự động rớt ra ngoài.

Hỡi ôi, con tán ở trong nó làm vừa bằng cái lỗ phuộc nên nó xúc ra là bình thường thôi.

Hóa ra 5tr5 rồi làm đại cho KH không biết nó có an toàn hay không như vậy thì chết rồi. Ai dám mua lần nữa đây các anh.

Mình cảnh báo cho ae cân nhắc lại khi mua hàng nơi đây thôi.

Còn mình ngu thì chịu thôi chứ biết sao giờ.
    Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo !
    Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo ! - 1
    Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo ! - 2
    Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo ! - 3

2. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Bác đi click Thái đúng ko?Nó mua gắp ab Việt chế vô rồi gắn thêm phuộc bán bác cao hơn 5t5!Cái này bác tự làm ko tới 2T!Quang Phương mất dạy trươc giờ cảnh báo đầy mà bác vẫn ra cho nó chém!!

P/s xe thiết kế 1 phuộc nên bác có rớt cái phuộc chế kia ra thì cũng ko ảnh hưởng gì nhé!

Chỉnh sửa cuối: 22/4/17
    7800II, Thiên Sứ and joh.le like this.
  3. choixongjong Thành Viên Vàng

Ơ,
    sao bây giờ nó mới rớt. Hên nhỉ

Thiên Sứ thích bài này.
  4. stop Thành Viên Cấp 4

Thằng Quang Phương này danh tiếng càng ngày càng chìm mà tai tiếng càng ngày càng nổi ...

Thiên Sứ thích bài này.
  5. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

cái này có lẽ là cải lùi, mà may vẫn còn hên, tưởng tượng đangt bon bon 6-70km/h mà nó văng ra thì ko biết nguy hiểm sao, thôi thì xe thiết kế sao thì đi vậy thôi nếu ko dành về kỹ thuật

Thiên Sứ thích bài này.
  6. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

V~ cả tư vấn haha,thế đíu nào bác cũng tin, gặp e là e tư vấn thế này cho bác " a ơi con này có 125cc thôi a thay cái lốc máy 150 của vario qua chạy cho nó lẹ và êm nhé há há "

Thiên Sứ and QuiHoang like this.
  7. Hồ Hoàng Hải 254 Thành Viên Cấp 4

quang phương, hùng phương, quang hùng phương...có 1 thứ. Phốt ko bjết bao nhiêu mà nói

7800II and Thiên Sứ like this.
  8. MoZart Thành Viên Cấp 6

haha vậy nên chiếc này vẫn chạy 1 phuộc Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo !), phuộc kia làm hình thức cho đều thôi Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo ! - 1).

Chốt lại là bác chủ thớt bị lừa phuộc, lừa idle stop và dây tăng áp đồ hả Xe Máy Quang Phương - Làm ăn bát nháo ! - 2)

Thiên Sứ thích bài này.
  9. TeoMax Thành Viên Cấp 4

Sẵn đây các bác cho e hỏi click thái h bao nhiêu với nua ở đâu an tâm ạ. Cuối tháng này e mua mà h chưa biết chỗ nào hết

10. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Thì biết nó chém nên em tính im rồi. Mà nó làm ăn như vậy tức quá ko chịu nổi bác ạ. 5tr5 thì phải làm đàng hoàng cho người ta chứ.

Đúng là hên thật bác ạ.

Dạ, 1 lần rồi thôi bác ạ.

Bác chưa thấy đâu, xe em mới chạy 1k km nó tư vấn thay lọc gió, vệ sinh tè le, dây tăng áp, bugi tè le kìa.

8

Chính xác thêm cái lần xe mới có 1km vô thay nhớt nó bùa thêm mua bình nước, xúc bình, rồi thay lọc gió kìa. Cmn vụ đó e điên nói 1 hồi thế là nó bớt tiền công 110k.

Tóm lại là ko bao giờ quay lại. Thế mà nó mở chi nhanh mới càng nhiều mới ghê.

11. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Bác biết sao ko?Dân mình ngoài ăn nhậu,theo dõi gameshow thì ko bao giờ chịu tìm hiểu về những thứ căn bản của cuộc sống,bác biết còn đỡ,nó bán thuốc cho mấy bà mấy cô mới ngon ăn!!

12. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Hình như 58 chai thì phải!!Mà giá 58 chai mua nvx đi ngon hơn,phụ tùng có sẵn v 155cc!Click Thái có tiếng chứ ko có miếng đâu,chở 2 đi VT máy kêu tè tè kì lắm!

pttn2508 and TeoMax like this.
  13. TeoMax Thành Viên Cấp 4

E đi vòng vòng tp thôi nên thấy nó gọn. Yamaha e chán rồi chơi từ no1=>no4 sirius đủ cả nên đổi gió. A biết. Cửa hàng nào chế độ hậu mãi sau bán hàng ok chỉ e vs

14. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Cái này thì e lên An Dương Vương gần chợ An Đông dạo thử,ko thì qua Gia Long...Xe thì coi kĩ ốc v gai vỏ coi nó có xào xe ko là được!!Báo trước đi ko êm đâu nha!Có trục trặc gì thì phụ tùng giá trên trời v có khi ko có đó!!

15. 2nd Thành Viên Bạch Kim

Nhớ bác chủ topic này rồi,đợt đó đăng bài hỏi nên mua xe ở đâu,ae khuyên né quang phương ra,thế mà vẫn đâm đầu mua
    Khu advuong nên ghé quang vinh
    Lttrong thì ghé tấn tâm
    Vario hỏi cách đây nữa tháng 67tr bao giấy hcm

Thiên Sứ and pttn2508 like this.
  16. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Vario indo vs click thái con nào chạy ngon hơn bác,đang phân vân 2 con này.

17. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Máy lớn phải ngon hơn bác!!Click ko êm đâu!!

Thiên Sứ and pttn2508 like this.
  18. MoZart Thành Viên Cấp 6

Vario 150 và Click 125 đều của Thái bác nhé @@ Vario Indo ko qua VN

19. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Em thấy con click nhà em đi ok lắm mà. Ngoài bị bùa mấy cái tào lao ra thì máy móc ok nè.

20. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Chắc bác ko lấy đi xa chứ con click bạn mình đập thùng hôm đầu tháng 3 chạy kêu quá,cứ tè tè tè hay do xe mới nó chưa đều máy ko biết nữa!!