Tìm kiếm bài viết theo id

xe rebell 50 zin nhu cuc bin

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi huyanh8288, 14/6/12.

ID Topic : 5194381
Ngày đăng:
14/6/12 lúc 11:59
  1. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Xe mình là xe của Honda bạn ơi! Còn xe bạn thấy là xe của Trung Quốc đó bạn! Nó khác xa xe mình nhiều tại bạn ko chơi dòng này nên bạn nhìn ko biết! Thanks bạn đã quan tâm...!

2. xedapcuibap Thành Viên Cấp 2

Khuyên chân thành,
    Bạn dừng ra vẻ làm giá, thật ra bậy giờ xe rất nhiều, rebel 50cc của bạn ko là gì cả, một chiếc xe mới chay rất ok và thể thao cũng chỉ tầm 25 -35t thôi EXciter mua lại bay giờ cũng tầm 25t bạn ah --> 135cc.

Conrebel của bạn chẳng có gì gọi là quá tuyệt với cả: tuy là hàng rin nhưng tuổi thọ của nó cũng gần 20 cầy bừa rồi BAY GIỜ RƯỚC VỀ ChaỴ VÀI BỮA DEM SỬA cũng chết tiền.... được cái mắc là rin.
    trong khi đó nhược điển của con rebel này là cồng kềnh, nặng xác, chỉ đi một người thì ok, chứ đi 2 người hoặc nhà pro nào có em bé nữa. em nó mà cõng thì có mà lòi..... ra.
    Hơn nữa dòng máy này giống như cup 81 chay gần mà thôi, chạy xa ko ok lắm,
    Khuyên một câu chân thành cho cậu em. nếu muốn bán thì chân thành, ko thì thôi đừng có rao như vậy mất uy tín và gây khó chui cho người quan tâm.
    Thật ra mình cũng sử dụng 1 con relbel tuong tự như bạn rùi, nên mới có kinh nghiệm như vậy.
    Xe mình lúc trước cũng rin + dàn áo lại và vo đồ inox rất tuyệt vời mà bán được có 10t thôi đó bạn. Xem lại con xế của bạn kìa, dàn áo thì thấy mà ghê Sơn cái màu nhìn cải lương và con nít quá, mua về ai mà thèm chạy chứ.

Thời buổi kinh tế thị trường là thuận mua vừa bán, chứ ko phải là nói sao mua vậy, làm giá rồi pr cho mình.
    lời thật mất lòng, nghe cói tai bạn thông cảm nhé, nếu có gì xúc phạm thì cho mình xin lỗi nhé.

3. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Oh vậy hả bạn? Mình có hiểu biết gì đâu, bây giờ mình nghe bạn nói nên mới biết nè! Bạn đúng là 1 dân chơi rất hiểu biết và sành điệu đó bạn! Mình hâm mộ bạn quá! Cho mình xl về những điều mình sai nha bạn! Mình sẽ sửa chữa lại!

4. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Chúc all ace 5s có 1 ngày đầu tuần zui z3...!xe rebell 50 zin nhu cuc bin

5. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Up cho ngày đầu tuần đầy thử thách và cam go...!

6. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Thanks bạn hungrobert...!

7. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Thanks bạn...!

8. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Mình chỉ bán chứ ko có đổi bạn ơi! Thanks bạn...!

9. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Up cho ngày cuối tuần mệt nhọc...!

10. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Up cho ngày đầu tuần có mưa xuân...!

11. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Up cho ngày đầu tuần mệt mỏi đây...!

12. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Có mấy người trả 20tr rồi mà mình chưa bán nữa bạn ơi! Thanks bạn đã quan tâm...!

13. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Lên cho 1 tuần xui xẻo vừa qua...!

14. minhquan-1980 Thành Viên Cấp 1

tuổi đời cái xe chắc cũng ngang tuổi đời chủ thớt rồi. giá tầm 12 củ chắc dễ đi. ngày xưa mình cũng mê xe này lắm

15. balong Thành Viên Cấp 5

Vậy thì để chạy đi bạn!

16. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Uhm...mình cũng nghĩ chắc vậy quá bạn ah! Thanks bạn đã góp ý!

17. dung_trang Thành Viên Cấp 1

Mình nghĩ bạn nên lập cái topic khác rồi bán, rao topic từ có giá edit đến ko giá ( vì sợ dân tình ném gạch). Up thêm 6 thág nữa là đủ 2 năm, dân mua xe ko ai đi mua cái xe up vài năm trời. Đôi lời góp ý, chứ ko có ý ném đá.

18. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Mình cũng đâu cần bán đâu bạn! Nếu ai đam mê thì đến thôi! Còn ko thì để đi! Tại nhà nhiều xe quá ko đi hết, để ở nhà kho hơn 1 năm trời nên mới đăng bán thôi bạn ah! Thanks bạn đã quan tâm...!

19. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Đã up phụ a trai! Thanks...!

20. huyanh8288 Thành Viên Cấp 4

Up cho ngày cuối tuần mà phải đi làm...!