Tìm kiếm bài viết theo id

Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ilyfer, 24/3/10.

ID Topic : 1705245
Ngày đăng:
24/3/10 lúc 00:17
  1. ilyfer Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    16
    Dạo này làm cho công ty bên khu Hoàng Hoa Thám quận Tân Bình, mà nhiều hôm buồn buồn ko biết rủ anh em trong công ty đi đâuXin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB!. Nay mình xin mạn phép mở topic này, nhờ các siêu cao thủ là đệ tử Lưu Linh cho mình vài cái name, add, price và service quality của một số quán nhậu bên đó nha Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 1
    Có một vài tiêu chí cho anh em dễ góp ý nha:
    1. Khu vực Hoàng Hoa Thám hoặc Bàu Cát quận Tân Bình Tp.HCM (hoặc lòng vòng khu gần đó cũng được các bác nha)
    2. Ngon - bổ - rẻ
    3. Chất lượng phục vụ hợp với giá tiền Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 2:beauty:
    .....
    Nghĩ mãi chả ra thêm cái tiêu chí nào nữa, nên tạm thế này vậy Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 3
    Anh em đóng góp giúp mình nha, tiện ghi lại luôn sau này loanh quanh khu này còn có chỗ mà ghé chơi. Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 4Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 5Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 6
    Thanks all và chúc cả nhà buôn may bán đắt nha!
    PS: À, tiện thể các bác cho mình lời khuyên là nên đi vào thứ mấy hay lúc nào để tránh tình trạng đông đúc hoặc hết bàn nha! (Sợ cái vụ vô đó ngồi chờ dài cổ vs nhân viên nó làm lơ mình lắm à nha)Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 7Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 8

2. MrGu Thành Viên Cấp 2

Ngay đường HHT cũng nhiều quán nhậu mà bro Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB!

3. vampire230 Thành Viên Kim Cương

Hình như người quen ,ông thích ăn cái gì ,tân bình tui cũng biết vài chỗ

ốc thì ra ốc Toàn ,đối diện đường nguyễn hồng đào có cái ngõ phở 5 sao quẹo vào quán đầu tiên ,ngon ,hơi rẻ ,hơi lịch sự
    ốc Nhật Phương ,quán lớn nhất trên đường Bình Giã ,ngon ,kô rẻ ,lịch sự
    Lẩu dê thì lẩu Hùng ký ,đường âu cơ ,khúc qua Nguyễn hồng Đào 1 tí ,ngon ,rẻ nhiều ,hơi dơ và kô lịch sự
    Thịt chó thì Đồng Đen thẳng tiến ,ngã tư đồng đen + lê lai ,theo quan điểm ăn thịt chó nhiều nơi ,thì thấy chỗ này bán ngon nhất sài gòn
    Thịt thỏ thì cuối đường Hoàng Hoa Thám ,rẻ , ngon ,dơ
    Thịt Vịt , sau trường Nguyễn Thượng Hiền ,ngon rẻ ,nhiều
    Dê thì ra dê núi Bình Thuận gần sân golf sun rise ,ngon ,kô rẻ ,sạch
    Đủ thứ thì quán Tuấn Mập ,ngã tư phan sào nam + phạm phú thứ ,rẻ ngon ,sạch
    Ngoài ra còn có khu trương công định - Nguyễn Hồng Đào ,nhưng những quán này bán kô ngon lại mắc

Còn nhiều lắm ,ông thích ăn cái gì thì tui mới biết để nói được ,quán ngon thì lúc nào cũng đông thôi ,muốn nhanh thì phải bỏ nhỏ cho mấy chú phục vụ 1 tí ,muốn vắng thì tranh thủ đến trước 6h tối

4. ilyfer Thành Viên Cấp 4

Hihi, đúng rồi, nhưng mình muốn hỏi các bros là quán nào good trong mấy quán đó đó mà Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 1

Hehe, bro nhìn avarta mà nhớ được mình thì trí nhớ khá tốt đó. Hồi trước tui ở gần nhà bro nè, có qua nhà mua 1 cái loa Nam Môn đó, giờ vẫn nghe ầm ầm nè, hehe!
    Còn bro hỏi mình mún ăn cái gì thì thật ra cũng chả biết nữa, vì ăn mãi một món cũng ngán, nên được tư vấn càng nhìu càng tốt, để dành khám phá từ từ, hehe.
    Thanks bro nhiều nhá, còn chỗ nào ngon-bổ-rẻ mà lịch sự, sạch sẽ xíu thì cho anh em biết thêm với nhá Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 2

5. Unafraid Thành Viên Cấp 6

nhậu tới nỗi Cty dời về đâu là mò tới đó kiếm điểm nhậu luôn

up giùm đệ tử của Lưu Linh

6. thangcb GẤU GIÀ GIAN ÁC

Tòan mấy quán gần nhà bác với nhà em Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB!

7. Xeon Core2Quad Thành Viên Cấp 3

Kiến nghị cty đổi thành wán nhậu luôn :d

8. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

3. Chất lượng phục vụ hợp với giá tiền Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! <== câu này coi chừng chết Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 1

9. ilyfer Thành Viên Cấp 4

hehe, bác cứ nói quá. :surrender::surrender:Mình nhậu kém lắm, nhưng thỉnh thoảng cũng phải giao lưu với anh em chút nên mới vậy!

hihi, bt mà bro Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB!

Oh, thêm 1 thổ địa nữa à, bác cho mình xin thêm vài quán nữa điXin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 2Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 3

Hơ hơ, công ty mình hok cóa làm đồ ăn nên ko đổi được Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 4 Chắc vài bữa xin làm thêm bên Vissan mới đổi cty thành quán nhậu được, haha!

Sao chết zậy bác? Câu này em nghĩ mãi mới ra câu chính xác thế đó, chứ ít tiền muh đòi chất lượng phục vụ 5 sao thì kiếm đâu ra ạh???Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 7Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB! - 8

10. hair_pinshop Thành Viên Cấp 5

Bác biét đường Võ Thành Trang ko,nằm ngay góc ngã Bảy Hiền đó,quán số 38 nha

11. thientaidj Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhậu mà đòi rẻ
    thì nó nấu dơ lắm

12. ilyfer Thành Viên Cấp 4

thanks bác nhiều nhá, ốp lên cho anh em thấy nè Xin các bác một số địa chỉ nhậu bình dân ngon-bổ-rẻ và lịch sự chút bên TB!:look_down::look_down::look_down:

13. chobits86 Thành Viên Vàng

quán nhậu nào mà hok dơ ... 80 % là dơ òi nếu hok dơ thì hok được nhậu