Tìm kiếm bài viết theo id

xin các bro cho biết sự khác nhau về ngoại hình cũng như chức năng ip1,ip2,ip3,ip4

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhoc_pro2000, 3/2/15.

ID Topic : 7818486
Ngày đăng:
3/2/15 lúc 22:51
  1. nhoc_pro2000 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    15
    E có đứa em nó đang tính mua ip nên nhờ em tư vấn.em thì ko biêt nên nhờ bro nào biết chỉ giúp.luôn tiện cho hỏi nơi nào bán ip iad giá tốt mà đúng hàng.xin cám ơn

2. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

con em gái có chiếc ip4-8gb, nó đang ngấp ngế ipho6. có lấy mình bảo nó để cho

3. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

mình có cái ip6 hàng fpt đủ mọi dung lượng và đủ màu bác thích thì ra ffpt lấy nha, hàng cực chất và yên cmn tâm

4. tuyennguyen Thành Viên Kim Cương

Thích ip 1 ( mua sưu tầm ) mà chưa tìm được

5. Drow Ranger Thành Viên Cấp 4

bác mua iphone khoảng bao nhiêu tiền ? mới hay cũ ? .... thì mọi người mới tư vấn đc , chứ tư vấn một hồi mà em bác lại thích IP6 mà có 3 , 4 triệu hay gì đó thì thua .... hê hê . còn thông tin iphone thì bác lên google hỏi là nhanh nhất . còn của hàng nào bán giá tốt nhât thì còn tùy , tùy theo chất lượng, ngoại hình , màu sắc , dung lượng bộ nhớ iphone , phụ kiện thì giá nó chênh lệch nhau mấy trăm nghìn , mà thấy bác gà gà ra cửa tiệm thế nào cũng bị chém ..... xin các bro cho biết sự khác nhau về ngoại hình cũng như chức năng ip1,ip2,ip3,ip4