Tìm kiếm bài viết theo id

Xin góp ý với BQT

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Lạc Hoa Lưu Thủy, 9/10/18.

ID Topic : 9237794
Ngày đăng:
9/10/18 lúc 10:04
  1. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Tuổi tham gia:
    7
    Mình chủ yếu sinh hoạt trong box" Chuyện trò",có 1 việc hơi lăn tăn:
    Đúng vs tên gọi của nó,box này để các members vào thảo luận rất nhiều chủ đề,miễn là tôn trọng Nội quy Forum.Mình biết Quy định của Diễn đàn cấm QC các thể loại rượu,thuốc lá...
    Tuy nhiên,khi cmt,thể nào cũng có lúc nhắc đến các SP nói trên vì có liên quan đến chủ đề.Thiết nghĩ, BQT nên du di vấn đề này trong box 13,vì bản thân nó ko hề bị lợi dụng để QC.
    Nếu mem nào lợi dụng để P.R, BQT cứ xử lý thẳng tay.
    Xin cảm ơn BQT vì đã xem ý kiến của mình!

2. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- BQT đã tiếp nhận ý kiến của anh. Sẽ sớm có phản hồi cho anh nhé.

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  3. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Đã set quyền Mod cho anh tại box Chuyện Trò. Anh có thể quản lý xoá/ duyệt các bài viết, kể cả bài viết bị kiểm duyệt (nếu không vi phạm). Rất mong anh sẽ đóng góp cùng 5giay.

4. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Cảm ơn SMOD và BQT rất nhiều vì đã tin cậy mình,tuy nhiên,mình là người sống hơi...phóng túng nên đảm nhiệm cương vị này e là sẽ ảnh hưởng đến sự nghiêm túc của 5s,một diễn đàn mà mình dành rất nhiều thiện cảm.
    Hơn nữa,mình rất dốt về vấn đề quản lý diễn đàn.Vì vậy,cầu xin SMOD cũng như BQT 5s thu hồi quyết định này lại.
    Mình lúc nào cũng sẵn sàng đóng góp tất cả khả năng về tinh thần cũng như cố gắng về vật chất để xứng đáng là 1 thành viên của Forum.
    Một lần nữa,mình xin chân thành cảm ơn toàn thể BQT đã tín nhiệm.

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

chết tụi em rồi , lão ý mà lên mod chắc tụi em chết trước vì chuyên tố lão ấy dành gái gú, rồi lại dụ anh em đổ vỏ

6. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Anh cứ đảm nhiệm thử ở cương vị Mod. Anh cảm nhận bài viết nào đúng quy định thì duyệt bài thôi, rất đơn giản.

7. Xem thêm bình luận
  8. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Vâng,vậy mình sẽ thử làm 1 thời gian.Nếu SMOD & BQT thấy mình ko hoàn thành nhiệm vụ thì cứ cho"mèo lại hoàn mèo",ko cần nể nang!Xin góp ý với BQT
    Mà mình nói thật là "cảm nhận bài viết nào đúng quy định thì duyệt bài thôi, rất đơn giản." như SMOD nói là làm như thế nào cả.Xin góp ý với BQT - 1

9. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Đúng tính chất tám, chia sẻ... không: chính trị, đồi trụy, quảng cáo, flame... Xin góp ý với BQT - 2

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.