Tìm kiếm bài viết theo id

Xin hỏi ae kỹ thuật điện lạnh xem liệu có phải mình bị Cty lừa?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hiddenwave, 26/5/16.

ID Topic : 8450215
Ngày đăng:
26/5/16 lúc 10:57
  1. hiddenwave Thành Viên Cấp 1

Tình hình mình hơi thất vọng vơi anh chủ CH
    T7 tuần trước hứa T2 sẽ lhe lại mình giải quyết, chờ đến chiều T3 không thấy gọi mình chủ động gọi thì báo đang ở tỉnh về T4 sẽ lhe lại mình
    Giờ đến chiều T5 rồi vẫn lăng mất tích
    Chờ đến mai mình chủ động lhe lần nữa vậy
    Chán với cách làm ăn của mấy anh họ Hứa này quá

2. sakonsu Thành Viên Cấp 4

Bạn hơi bị hiền quá, cho mình hỏi là máy chạy có ok không, ngon không, lạnh dịu không. Nếu ok thì thỏa thuận với CH vẫn sử dụng nhưng bớt giá vì giá đó không phù hợp. Còn nếu chạy ko ổn thì bảo tháo xuống trả hàng, Bạn ghi âm lại các cuộc gọi rồi đưa lên "Men Cry" các Mod sẽ giúp cho vì đã có Mod từ trước nói sẽ giúp nếu Bạn làm. Còn nếu CH cứng đầu nữa thì ...>>....nhờ đến báo chí "vì CH kinh doanh hàng gian hàng lậu hàng cấm, hàng trốn thuế" viết bài lên tuổi trẻ hay báo điện tử Dân Trí là xong, hoặc đường dây nóng của bí thư Đinh La Thăng kiện CH kinh doanh hàng....và không có uy tín, treo đầu dê bán thịt chuột. Cuối cùng là thuê một theats ưu tiên trong Box điện lanh trong 5s bêu tên CH đó trong tháng với tất cả các nội dung mà Bạn cần.

Chỉnh sửa cuối: 2/6/16
    Bánh Bao Cải thích bài này.
  3. hiddenwave Thành Viên Cấp 1

Tình hình là mình vừa mới lhe với anh chủ CH, vẫn là phải chủ động gọi chứ ngồi chờ hoài cũng không thấy anh gọi gì hết, cũng hơi buồn vụ này
    Cuối cùng anh ấy cho mình 03 giải pháp là :
    01. đổi máy khác
    02.anh sẽ giảm giá máy mình đã mua và trả lại số tiền
    03.tháo máy và trả lại tiền
    Mình cũng đã nói thẳng là nếu ngay từ đầu anh chịu lhe lại mình sau khi mình phản ánh thì mình sẽ vui vẻ chịu đổi máy khác, nhưng do ảnh cứ hứa hẹn hoài mình cảm tháy không tin tưởng được nữa nên mình chọn tháo máy và trả lại tiền
    ảnh hẹn t3 tuần tới sẽ cho người tới tháo máy và hoàn lại tiền cho mình, mình chỉ hy vọng anh ấy không thất hứa nữa
    Dù sao thì cho khỏe, mình cũng không muốn mất thêm thời gian vào mấy vụ này
    Sau vụ này mình hy vọng các ae trên 5giay.vn khác khi bán hàng cho khách hàng thì hãy buôn bán thật lòng và có tâm 1 chút
    Sắp tới mình định kiếm mua máy khác và có nhu cầu mua cả nồi cơm điện cao tàn áp suất nội địa của Nhật
    Xin hỏi các ae có thể cho mình ít thông tin về chỗ bán uy tín vì cơ bản mình cũng không biết xem máy
    Lần nữa cám ơn tất cả các ae đã quan tâm và trả lời thông tin cho mình

4. hiddenwave Thành Viên Cấp 1

CH đã cho người tới thâu lại máy và trả tiền lại cho mình
    Xin phép close topic tại đây

Bánh Bao Cải thích bài này.