Tìm kiếm bài viết theo id

[Xin mod 2 ngày] Hỏi giá ra bảng số AB thể thao 2016 (TPHCM)

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi MoZart, 19/5/16.

ID Topic : 8441289
Ngày đăng:
19/5/16 lúc 10:49
  1. MoZart Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    15
    Mod cho e hỏi thăm 2 ngày rồi xóa nha mod :-*

Chả là sáng t7 đẹp trời này mình đi mua AB phiên bản thể thao cam - đen, khu vực TPHCM

Để tránh bị chúng chém mình lập đàn mạo muội hỏi ACE có mua, có người nhà mua, có bạn bè mua thì cho mình xin cái giá xe ra bao giấy tờ để bớt bỡ ngỡ với ạ. (Nếu biết Head nào luôn thì càng tốt)

Mình mua cái rẻ nhất cho tiết kiệm, sau này muốn màu mè gì thì dán lại thôi [Xin mod 2 ngày] Hỏi giá ra bảng số AB thể thao 2016 (TPHCM) (Xmask tài trợ)

Ahihi cám ơn ACE

Chỉnh sửa cuối: 19/5/16
    Nhat Nguyet thích bài này.
  2. Black dog Moderators Thành viên BQT Super Moderator

Nếu bạn mua ở Head thì tới ngày lên lấy bảng số sẽ có người đại diện Head đưa bạn tới để giúp bạn và bạn "bồi dưởng" cho anh chị đó, giá thấp nhất là 1 trịu và cao nhất thì tui không biết và cũng tuỳ theo sự đòi hỏi của bạn nữa !

MoZart thích bài này.
  3. coolnt0317 Thành Viên Cấp 5

mình mới ra head xem và tham khảo giá , AB cam đen thể thao là 42,4 tr bao giấy tờ ( có hỏi anh nhân viên ở đó thì ảnh nói 1tr5 làm biền số , 5% thuế ) còn giá ko có giấy là 38,xx tr gì đó mình ko nhớ kỹ )
    có head nó kêu 43tr nữa

MoZart thích bài này.
  4. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Mình mới mua hai con trước tết, thường họ nói giá trọn gói 44 chai là xong, ngày sau ra bảng số ngay và luôn, không tốn thêm đồng nào, chỉ bo cho chị đi theo lên CA làm giấy 200k 1 xe vui vẻ tiền cafe thui à

Mua xe nên coi mầu hợp với mạng mình là ok nhất, kị mầu làm ăn không nên và té xe hoài à, vụ này mình bị rồi nên rút ra kinh ngiệm từ 3 xe trước không chịu nghe theo các cụ xưa

edtuih thích bài này.
  5. thjensuvaacquy. Thành Viên Bạch Kim

không rõ giá xe chứ Đóng thuế đăng ký+ Bảng số xe trên 30t: 3 triệu chẵn tròn nhé bác
    Kinh nghiệm đập hộp 2 chiếc xe của em

6. SON166168 Thành Viên Cấp 3

Giờ đang căng xe mới đâu có xin số được,có bác L Thắng ai dám hó hé,

7. MoZart Thành Viên Cấp 6

hihi e lộn, ý e là hỏi bao giấy tờ (ra biển số chạy luôn) chứ ko mua bảng số đẹp ^^

Head nào 42.4 và head nào 43 vậy bác ?

chẹp. Bảng số ra sau 1 ngày chắc chỗ Head đó quen biết roài [Xin mod 2 ngày] Hỏi giá ra bảng số AB thể thao 2016 (TPHCM)

[Xin mod 2 ngày] Hỏi giá ra bảng số AB thể thao 2016 (TPHCM) - 1 Hi cám ơn bác. Xe AB TT niêm yết chừng 38tr, nhưng nó còn làm giá nữa huhu

^^ e lộn bác ợ, ý e hỏi xe ra bảng số chạy te te (bao giấy tờ) chứ ko mua số đẹp

8. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Mua xong ngày sau mới có số là chậm rùi nhé . Tui mua PCX bên Quang Phương lúc 11h trưa chiều mang xe đi xét gắn biển số luôn nhé . ở Tân Phú...

edtuih thích bài này.
  9. hueying Thành Viên Cấp 4

Trước em cũng mua AB ở Quang Phương. Thấy giá ở đây rẻ nhất. Còn bảo hành hoặc sửa chữa ở đây thì không nên. Làm sơ sài và chát hơn các chỗ khác. [Xin mod 2 ngày] Hỏi giá ra bảng số AB thể thao 2016 (TPHCM)

10. hueying Thành Viên Cấp 4

Em mệnh kim mua màu trắng. Tính đến nay đã bị té khoảng 4-5 lần (sau hơn 1 năm chạy). Không biết có nên đổi màu sơn không bác?
    Trước chạy Ex 125 Đen đỏ không bị té bao giờ. [Xin mod 2 ngày] Hỏi giá ra bảng số AB thể thao 2016 (TPHCM)

11. haviva Thành Viên Cấp 3

42tr bao giấy bản thể thao tất cả các màu. Head OSC Hoàng Văn Thụ góc Hồ Văn Huê. Khuyến mãi 1 năm BH, baga và nón BH.

MoZart thích bài này.
  12. edtuih Thành Viên Cấp 3

Quang phương khu chợ lớn, thuận kiều, an dương vương. Nếu tại thời điểm ít xe đăng ký thì sáng mua chiều có bảng số không thì 1-2 ngày.

13. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

Quag phương giá khá tốt, đừng nghe nó gắn thêm gì hết là ok