Tìm kiếm bài viết theo id

Xin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi tân hòa đông, 2/5/14.

ID Topic : 7332108
Ngày đăng:
2/5/14 lúc 01:46
  1. joh.le Thành Viên Cấp 5

Chẹp, anh ấy là thần tượng của rất nhiều người đấy nhá. Hình anh ấy mà được post lên thì lượt view tăng lên 30k một cái vèo.
    Bạn mà làm paparazzi chộp hình được người-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy thì bạn sẽ nổi tiếng ở box ve chai điện tử, box đấu giá và có thể là trên toàn diễn đàn chứ chả chơi.

Xin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.

2. freeman4813 Thành Viên Cấp 4

Khi nào mới phát hành Chap kế vậy ? Mình đọc như truyện mỗi ngày í,hay quá đi mất

3. Nam Nguyễn 5s Thành Viên Cấp 5

Sao lạ vậy ???

4. noel2412 Thành Viên Vàng

Lạ chổ nào em trai? Xin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.

5. nguyenhoangan84 Thành Viên Cấp 5

hơn 15.000 lượt view rồi,độ hot có thể nói là hơi bị nhiều

6. Cea Thành Viên Bạch Kim

The next chapter is upcoming! :'(

7. joh.le Thành Viên Cấp 5

Đang chán đây pác ơi, vì chả có gì tiến triển cả, đồng chí Hùng bỏ của chạy mất òy, chả thèm lấy hàng. Xin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.

8. HUNGNGUYEN682 Thành Viên Cấp 5

dạ...e đây...yên tâm hen....ko có zụ đóa âu:haha:

9. MrrBo Thành Viên Cấp 4

Bắt đầu thấy chán r đó a Hùng

10. Tham Van Tam Banned

Luật ĐG quy định 48h. Nếu quá time trong sự thỏa thuận của 2 bên thì còn chấp nhận. Nhưng theo dõi topic đã lâu, k hề thấy THĐ cũng như a Hùng đưa ra time gd cụ thể và chính xác. Chỉ thấy a Hùng đưa ra sdt, và nói THĐ khi nào có thể giao hàng được thì alo.
    Có lẽ tới lúc Mod buon84 cho một time gd nhất định và mọi ng sẽ có câu trl chính xác về cái kết thôi.

11. nguyenhoangan84 Thành Viên Cấp 5

bạn là mod à hay sao mà ý kiến ỡ đây vậy,BQT đang xem xét và sẽ có kết quả cuối cùng
    nhớ không lầm củng cái tât vô topic bán hàng của mình tuyên bố bậy bạ bị ban mà chưa rút kinh nghiệm à
    nếu bạn thấy BQT ko hợp lý cứ tạo topic mancry BQT hay tạo topic 8s hay 11s gì đó rồi tự đặt luật ra nhé " cú có gai"

12. Han_N Thành Viên Cấp 3

Nói ng ta là "cú có gai" dzậy bạn là "zai có bướm" à? Hehehe, 02 ng này như nc dzới lửa.

13. nguoithichdua123 Thành Viên Cấp 2

Nói một lời công bằng
    Người ta thường nói,một khi muốn tố cáo người nào đó thì phải có chưng cứ rõ ràng.
    Nếu ko sẽ bị ghép vào tội vu khống.
    Đánh hội đồng bà Thđ cũng nhiều rồi,nhiều thành viên cũng cmt một cách thật tích cực.
    Gỉa sữ trước đây có những Bạn nào đã từng mua đồ,bị thuốc của Bà Thđ thì sao ko lập hẳn một topic cry .Để Các Mod xử cho Thđ ban nick cho chừa thói lừa đão thiên hạ,đằng nầy cứ ngậm bồ hòn làm ngọt.
    Rồi lên đây tố khổ,hãy nghĩ mà xem có phải là mình dại lắm ko ??? người ta muốn lừa đão mình,thì hãy làm một lần cho tỡn. Đằng nầy cứ nói,nói hoài và nói mãi mà có ai đem được bằng chứng nào lên ko ???
    Hay giờ đây chỉ Bạn Hùng là người đang giao dịch mà cũng đang chơi trò bí ẩn.Nên thực hư ko biết ra sao.
    Mong Bạn Hùng nhanh chóng giao dịch,nếu Bà Thđ bán hàng mà thuốc Bạn.Hãy làm cho ra ngô ra khoai.
    Chứ đừng nên nhân nhượng như những Bạn khác,để rồi mất đi chứng cớ,mang nỗi ấm ức mà còn mang tội vu khống.
    Riêng Tôi thiết nghĩ nick Thđ nầy cũng khó lên sàn 5s nếu ko biết lấy lại uy tín cho mình.
    Vì đồ điện tử dù hậu mãi tốt nhưng ko phải ai cũng có thời gian để đi bảo hành hoài được,Mua một món đồ mà chuốc lấy bực mình thì chẳng bao giờ ai muốn.
    Hiểu cho người là đang hiểu cho Mình đây hãy nghĩ mà xem

14. nguyenhoangan84 Thành Viên Cấp 5

mình hiện giờ vẫn còn giữ bằng chứng là cái loa nghe nhạc có chức năng nghe radio nhưng hiện giờ chức năng radio hư rồi
    1/ sp win với giá 20k
    2/ sự việc cách đây 7-8 tháng

> không biết có cry được không.

15. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

á đù. chị thật bá đạo.

16. Tham Van Tam Banned

Cm này của em k hề đả động, kích động quá khích j` tới BQT và toàn thể ae 5s. K hề có câu NHỜ BQT GIẢI QUYẾT GẤP, NHỜ BQT VÔ TRẢ LỜI GẤP.. bla..bla
    Chị thành tâm nghiêng người xin lỗi cưng vì cm của chị đã vô tình làm cho cưng xoắn lên như khỉ bị chọc đít.
    Nếu chị k hài lòng j` về BQT, tự chị biết cách khắc phục chứ k cần cưng phải dạy chị là phải tạo topic hay thế này, thế kia. Trước nhất chị chân thành khuyên cưng nên về cấp 1 học lại chính tả, dấu HỎI dấu NGÃ cái đã rồi chị sẽ tiếp chuyện tiếp với cưng nhé! Cưng nói THĐ sai chính tả tùm lum, nhưng thưa, cưng nhìn lại chính tả trong bài viết của cưng chưa?
    Còn việc chị vào topic bán hàng, nhớ man mán cưng dìm hàng, dìm giá cái đồng hồ LONGINES kính sapphire của chị để tâm lí bidders hoang mang r phút chót chường mặt ra bid win với cái giá rẻ bèo ah? Đúng luật là chị k cần phải giao hàng cho cưng. Nhưng chị thấy cưng thèm quá, nên thôi giúp cưng thỏa mãn một lần. Nhưng giang hồ đâu ngờ rằng cưng lại copy hình ảnh sp của chị, đăng bán y chang cái đồng hồ đó, nói bà dì nước ngoài mang về @@ Quá nhọ!
    Cm này của chị, có thể cưng sẽ bấm RP, sẽ nhờ Mod xử lí.. Ở đây chị liều mạng nói lên duyên cớ mà chị k muốn tiếp cưng trong các topics của chị thôi! Nhân đây, xin hiểu và chia sẻ một cách sâu sắc với THĐ khi mắc phong long lần này qua lần khác với An rổ 3/2 này. ( chuyện buôn bán của A/C mình k bàn vào nhé! )
    An rổ ơi, cú có gai là j` ạ? Cưng đang ngửa mặt lên trời tự phun nước miếng ah?
    Hơn nữa, đây là topic THĐ xin góp ý của Mod. Chứ có phải topic cry cưng đâu mà chị thường trực 24/24 thế kia? Rồi đá xéo người này, đá ngoáy người kia? Chị thấy cưng nên dừng tay lại, đừng gõ phím thao thao bất tuyệt nữa thì điểm cộng của cưng trong mắt ae sẽ còn.
    Lời cuối, một lần nữa chị thành thật xin lỗi cưng. Chị biết lời ăn tiếng nói của chị đôi khi còn vụng về lắm! Mong cưng bỏ qua cho chị lần này và đừng vào topic ĐG của chị hỏi và NOTE những cái gây khó chịu cho cả mình và bidders. Cưng thích cái nào, cứ qua thẳng đ/c của chị, chị xin dâng 2 tay biếu không cho cưng cái đồng hồ và một tập phiếu BH của chị.
    Xin chào thân ái và quyến rũ! Xin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.

17. HUNGNGUYEN682 Thành Viên Cấp 5

VÌ SAO TỚI GIỜ MÌNH CHƯA NHẬN HÀNG ĐƯỢC..BÀ CON TỰ HIỂU HEN...:surrender:
    SAO TOPIC NÀY MỌI NGƯỜI SẼ HIỂU NHIỀU HƠN..CHỦ TOPICXin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.
    CUỘC SỐNG KO AI BIẾT TRƯỚC ĐƯỢC..NHƯNG MÌNH NÊN SỐNG TỐT VÀ HƯỚNG THIỆN NHIỀU ĐỂ CÒN CON CHÁU SAU NÀY...AI MÀ KO MONG SỐNG CUỘC SỐNG TƯƠI ĐẸP-GIÀU CÓXin mời BQT xem qua và góp ý về việc này. - 1
    MÌNH SẼ ĐỢI NHẬN HÀNG VÀ KẾT THÚC TRONG ÊM ĐẸP....CHỦ TOPIC SẼ TỰ HIỂU VỀ NHỮNG VIỆC LÀM CỦA MÌNH...
    MÌNH MONG BÀ CON 5S CŨNG 9 BỎ LÀM 10....COI NHƯ XEM ĐỂ BIẾT...CUỘC SỐNG ĐỦ TRÒ VÀ RẤT NHIỀU NHIỀU BÀI HỌC KO AI HỌC HẾT DC...
    CUỘC GIAO DỊCH NÀY MÌNH SẼ LÀM THÀNH CÔNG CHO TỐT ĐẸP 2 BÊN ĐỂ SỐ TIỀN VÀO QUỸ TỪ THIỆN GIÚP ĐỠ CHO BÀ CON GẶP HOÀN CẢNH KHÓ KHĂN.....
    BÀ CON 5S NÊN THÔNG CẢM ...MÌNH CÒN LO CUỘC SỐNG CHO GIA ĐÌNH MÌNH NỮA...
    TOPIC NÀY BÀ CON 5S XEM VÀ BIẾT THÊM VÀ TỰ MÌNH LÀM CHỦ BẢN THÂN LÀ TỐT RỒI......
    CHÚC BÀ CON 5S THÀNH ĐẠT TRONG CUỘC SỐNG-HẠNH PHÚC TRONG TÌNH YÊU

18. tigerboss Thành Viên Cấp 4

Tuần trước có thấy nói trong tuần bắt buộc phải giao hàng mà tới giờ vẫn vậy k thay đổi gì Xin mời BQT xem qua và góp ý về việc này.
    Topic có để bao lâu thì cũng vậy, lượt view có tăng nhưng thực chất số người k tăng, những người biết đến box này thì đều vào hết rồi. Topic bây giờ giống như nơi chém gió thì đúng hơn là cry.
    Nếu muốn 9 bỏ làm 10 thì tốt nhất nên close topic lại, THĐ chuyển tiền của THĐ cho quỹ từ thiện 5s, hungnguyen cũng k cần nhận hàng, như vậy mới đúng là 9 bỏ làm 10.
    Để topic kiểu này hàng thì k có, người thì vào chém, cái này k khác gì ép chết người ta, có sống cũng như chết chứ k phải 9 bỏ làm 10 nữa.
    Có nhiều cách để giải quyết hơn trên tinh thần vui vẻ, còn muốn nhận hàng đúng như THĐ nói k khác gì ép người ta đâu bạn, có hàng THĐ đã giao rồi k có ngồi chờ mỏi cổ cũng k thấy.

19. tigerboss Thành Viên Cấp 4

1. Chuyện 9 bỏ làm 10 là do winner nói, mình chỉ đưa ra giải pháp. Mình nghĩ là topic từ thiện nên k cần phải quá khắt khe với nhau, mình đưa ra giải pháp để 2 bên cùng vui vẻ, còn chuyện tiền bao nhiêu thì 2 bên thỏa thuận, bằng giá win hay sao đó thì tùy. Còn cứng nhắc quá cũng phần nào mất đi ý nghĩa từ thiện, vd như ca sĩ bỏ tiền làm từ thiện nhưng thực ra đang PR.
    2. Bạn đọc hết nhưng hình như chưa đọc kỹ, winner đã qua nhận hàng nhưng hàng k như ý muốn => THĐ chưa có hàng như đã nói trong topic đấu giá ( nếu có hàng winner đã nhận, THD đã cry winner tội k nhận hàng ). Winner biết hàng ảo ( k đúng như như topic chứ k phải k có )nhưng cho THĐ cơ hội để khắc phục, winner nói khi nào có đúng như topic nói thì đt winner qua nhận. Còn chuyện giỡn mặt hay k BQT tự biết.

20. einstein Thành Viên Cấp 3