xipo ráp

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi thânthiện, 29/8/12.

ID Topic : 5631903
  1. thânthiện Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    3
    chuyện là e tính ráp con xipo không giấy tầm 22triệu, (xipo dộ) e ờ wê, e thấy cong an thi cung ko nhieu nhu sg, nhưng a hình sự thì thấy cũng thỉnh thoảng. có lần nó dí hoài ko bắt dc thằng bạn e, no vào thằng wán cf no bắt nguội luon bat người luôn, rồi keu no dem xe len. tính ráp trái bự bự di cho no dã.ko biết có nên không. nay muốn hỏi ý kiến may bác xem co nên ko. tai vì nếu muốn mua thì e phải de danh tiền giờ tới gần tết a du ráp xe chay chơi tết. dang băng khoăng wá, mua xe zin mà làm lên nữa cung khoảng 80chục chai , rát wá. các bác cho e ý kiến với và bi bắt ko biet co bi gi không. (tich thu xe la chắc chắn rồi.cai nay e biết). that su e dam me xipo lắm.ai da choi cái này rồi thì chỉ e với. e dang di exciter

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 5631903 gửi 8198 UP 5631903 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 100912108 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. lenyfunny

Performance Motorcycles

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    5
    22 tr số tiền cũng khá lớn đó bạn mua 1 cái xe đàng hoàng về mà chạy ...22tr xe ráp bị phát hiện là đi luôn và còn bị mời lên thăm hỏi

4. huynh ti Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    2
    mua ex di cho thanh thản ban oi.

5. huacongtu_SJC Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    nếu thực sự muốn lâu dài thì mình khuyên chân thành là nên dành tiền mua bạn à, 80tr dư sức có con 99 ngon, xipo ráp cũng hên xui lắm, đời đâu biết đâu dc chữ ngờ, quá trình bạn ráp xipo cũng phiền phức và tốn kém lắm, chưa kể nhiều khi rước cục tức vào người như nhiều bác trên đây.Có khi hôm nay vừa ráp, ngày mai bị hốt liền, hình sự thì thỉnh thoảng chứ ko phải là ko có

6. thânthiện Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    3
    e dang di con ex12

7. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

Tuổi tham gia:
    3
  8. thânthiện Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    3
    80triệu muốn kiếm xipo 99 ngon dưới e khó lắm. dưới e xipo no hot con hơn là cường dola nữa.xipo dưới e nhiều lắm, e ở Long An , (tp tan an) ma ko hiểu sao o dưới e xipo no mắc wá, o ten sg hok beit thế nào , nhưng len 5s thì thấy rẻ hơn dưới day nhiều . may chiếc 99 cứng cung khoang 90chục . 110 mà bán 60chục. ai co xipo muốn bán thì dem về Long An(tp tan an nha). bao dam 1 nốt nhạc là e nó ra di lien .

9. mapnhuheo Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    4
    Ko tiền mua Aki,Stinger lên cũng dc mà.Bị bắt thì phạt tiền thôi chứ ko tịch thu

10. Dzuy89 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    4
    Dám chơi dám chịu,ko hối hận mới xứng đáng chạy xìpo

11. nguyendat12 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    2
    xipo chi cho nó mệt đi ra đường ng ta ghét. nội nghe tiếng bô từ xa là ghét rồi.....đi tới gần xả khói người ta ghét nữa..........đứng đèn đỏ đứng trước nghe mùi khói là ng ta chửi cho ...............bị công lộ hình sự hỏi thăm liên tục...........tốn tiền đổ xăng , nhớt...đi làm xin việc mà đi xe này thì đừng có mơ mà vô gửi xe nói chi xin vô làm...............đi chi cho khổ đời vậy em trai...............đi xe này có bị té tông xe ,,,,,,,là bị ng ta bu vô chửi hay đánh cho 1 trận nhớ đời.................đi xipo giống như xăm lên mặt chữ "tao là đại ca giang hồ đây thằng nào muốn chơi không"

12. LouisXVI Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    5
    Gì mà căng thẳng dữ vậy bro :77: qua cách cm của bro , mình nghĩ chắc bro là 1 fan hâm mộ của Xipo đó....mình nói vậy chắc bro cũng hiểu được mà :D

13. mapnhuheo Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    4
    Sao lần nào ông cm cũng chuẩn hết z ta?:77:

14. thânthiện Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    3
    bác này nói sao nghe năng nề wa. dù sao cung thank bác.

15. _NguyenMinhHai_ Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    6
    bác nói chuyện kiểu này nên chuẩn bị cái bao nhé, lụm đá.......................

16. Chú 3 pO Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    3
    _anh mấy tuổi rồi anh trai.

17. nguyendat12 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    2

anh năm nay 33...chạy xipo từ lúc đậu đại học..........đến lúc đi làm đành phải bán.............chạy xipo chỉ là tuổi trẻ ham vui............công nhận đi chơi với bồ là hết xảy.........mười năm nói yêu ko bằng tiếng kêu xế nổ..........trăm năm dụ dỗ ko bằng tiếng nổ xipo............

18. thânthiện Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    3
    e la chu topic xin dành tặng cho a cái bao.the nao a e xipo vao cung co chuyen .a chơi rồi ma a mỉa mai wá. e chỉ hỏi ý tham khao a e thoi ma a

19. DjMeo Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    chơi hàng ráp chi pro,cố gắng tí nữa mua con aki hay xitin hàng lên mà chơi.Di Sh hay Psi gì đi nữa ngang wa mặt ko thèm nhìn.Chứ di xipo di wa 1 cái ai cũng phải nhìn,thix mỗi điều này :D

20. béo phệ Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    mình thích cách nghĩ của bạn. thích côn tay nhưng ko thích sport :D

21. hoangtuan0412

Anh đã sai ...

Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Bác nè , xipo độ hao tiền lắm nhé , mỗi lần hư pô e cũg 8 9 xị rồi =]] . Mình làm cục máy độ kô hết 20 cục rồi =.=! mà chạy vô ^^! , trái 61, chạy là tẹt lửa lun , lên hỗn lắm . mà tiền nuôi nó cũg chết lắm , hao nhất trog các xe lun

p/s : sorry nha, ghi lộn số í mà ^^! .