Tìm kiếm bài viết theo id

Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mr Giang, 17/1/11.

ID Topic : 2730734 - Số lần up bằng SMS: 34
Ngày đăng:
17/1/11 lúc 09:48
  1. T3rRySeller Thành Viên Cấp 3

Trả lễ cho bác... Mua May Bán Đắt nhé ^^!

2. nguyen_t PHỤ KIỆN DSLR GIÁ TỐT

phụ hàng chất quá nè!!! đông khách nha bạn hiền!

3. csi2654 Thành Viên Cấp 4

[h=2]Cung cấp Ổi Nữ Hoàng (Cây trong chậu có trái sẵn và cây giống)[/h]

4. csi2654 Thành Viên Cấp 4

[h=2]Cung cấp Ổi Nữ Hoàng (Cây trong chậu có trái sẵn và cây giống)s[/h]

5. devil_dark1 Thành Viên Bạch Kim

*Anh chị em bị các loại mụn trên nên hơi mất thẩm mỹ, em xin giới thiệu thuốc gia truyền nhà chữa các loại mụn này, thuốc này bảo đảm hết và không gây tác dụng phụ gì hết nếu không em xin hoàn tiền lại cho ace (giá 100.000đ) , vì thuốc có vài chục ngàn nên em cũng chẳng lừa ace làm gì, ace còn cảm thấy lo lắng nên đến trực tiếp địa chỉ nhà em mua hàng cho chắc.

6. babieskids Thành Viên Cấp 4

Dịch vụ TÍn Thành phí có cao hơn chuyển phát nhanh của bưu điện không vậy các chị?

7. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

*Anh chị em bị các loại mụn trên nên hơi mất thẩm mỹ, em xin giới thiệu thuốc gia truyền nhà chữa các loại mụn này, thuốc này bảo đảm hết và không gây tác dụng phụ gì hết nếu không em xin hoàn tiền lại cho ace (giá 100.000đ) , vì thuốc có vài chục ngàn nên em cũng chẳng lừa ace làm gì, ace còn cảm thấy lo lắng nên đến trực tiếp địa chỉ nhà em mua hàng cho chắc.

8. nguyen_t PHỤ KIỆN DSLR GIÁ TỐT

hàng ngon quá! nhanh bán nha bạn hiền

9. Honda.auto Thành Viên Cấp 6

Giao mình 1 chai
    Theo địa chỉ dưới nha

10. nguyen_t PHỤ KIỆN DSLR GIÁ TỐT

nhiều hàng ngon nè! đắt khách nha bạn hiền....

11. Hoangthao88 Thành Viên Cấp 5

Tưng bừng đón Giáng Sinh...tại cafe1vn.com

12. Rùa Con Thành Viên Bạch Kim

[h=2]Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo[/h]

13. dichvuin929 Thành Viên Cấp 5

cũng muon mua phá nốt ruồi nhưng lại sợ giống bài báo, xóa nốt ruồi vài chục k. Mang bộ mặt của quỹ thì lại mệt.

14. phukiennhiepanh Thành Viên Cấp 4

đáp lễ hàng xóm, chúc đông khách nhé Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo !!

15. tuandailocphat "UY TÍN LÀ VÀNG"

Bao nhiêu 1 lọ vậy bạn, giao hàng Gò vấp được kg vậy bạn?

16. devil_dark1 Thành Viên Bạch Kim

*Anh chị em bị các loại mụn trên nên hơi mất thẩm mỹ, em xin giới thiệu thuốc gia truyền nhà chữa các loại mụn này, thuốc này bảo đảm hết và không gây tác dụng phụ gì hết nếu không em xin hoàn tiền lại cho ace (giá 100.000đ) , vì thuốc có vài chục ngàn nên em cũng chẳng lừa ace làm gì, ace còn cảm thấy lo lắng nên đến trực tiếp địa chỉ nhà em mua hàng cho chắc.*Anh chị em bị các loại mụn trên nên hơi mất thẩm mỹ, em xin giới thiệu thuốc gia truyền nhà chữa các loại mụn này, thuốc này bảo đảm hết và không gây tác dụng phụ gì hết nếu không em xin hoàn tiền lại cho ace (giá 100.000đ) , vì thuốc có vài chục ngàn nên em cũng chẳng lừa ace làm gì, ace còn cảm thấy lo lắng nên đến trực tiếp địa chỉ nhà em mua hàng cho chắc.

17. devil_dark1 Thành Viên Bạch Kim

* Mụn cóc là những u nhỏ tăng sản lành tính của lớp thượng bì, bề mặt thường sần sùi, gây ra bởi virus HPV (Human Papilloma Virus). HPV xâm nhập vào da qua những vết trầy xước bên ngoài, và ăn sâu vào trong thịt, vì vậy một số bạn đi bắn đốt điện,bắn laze hoặc tiểu phẫu chỉ chết phần thượng bì trên của mụn và rễ vẫn còn nên khoảng 1-2 tháng sau mụn tiếp tục mọc lại. Còn thuốc mình khi chấm vào thuốc sẽ thấm chết luôn phần rễ đảm bảo mụn không mọc lại.

18. chephamsinhhoctv Thành Viên Cấp 5

chúc anh em chủ nhật vui vẻ, buôn may bán đắtXóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

19. babieskids Thành Viên Cấp 4

Shop babies & kids chuyên đồ dùng cho Mẹ và Bé: mời mọi người ghé tham qua shop tại số 40 tân Kì Tân Quý, có nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn nhất ^^ (up 200% nhá) hihi

20. Shop Laser Thành Viên Kim Cương

hàng ngon giá tốt!
    chúc bác bun may bán đắt nha!