Tìm kiếm bài viết theo id

Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mr Giang, 17/1/11.

ID Topic : 2730734 - Số lần up bằng SMS: 34
Ngày đăng:
17/1/11 lúc 09:48
  1. trumlinhkien2014 Thành Viên Cấp 2

[h=2]Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo[/h]

2. sale_uytin Thành Viên Cấp 2

bác chủ thớt cho hỏi mình bị mụn 2 cánh mũi,sau khi hết thì bị nổi lên mấy hột như sẹo zay,sần sùi,màu da sẫm khác màu da,đã đi bắn laze thì lại lên lại
    Nếu dùng thuốc này bôi lên thì có thể hết ko nhỉ. Tại mik cũng đã từng đc tư vấn là đây bị u nang tuyến bã nhờn ... nên có bắn cũng sẽ lên lại . Giờ nhìn 2 cánh mũi cứ phồng phồng mấy hột lên,bùn quá

3. sale_uytin Thành Viên Cấp 2

tl dùm mik nhé

4. airlineticket Thành Viên Cấp 4

lên cho vẻ đẹp của chị em phụ nữ nào.

5. noel2411 Thành Viên Kim Cương

*Anh chị em bị các loại mụn trên nên hơi mất thẩm mỹ, em xin giới thiệu thuốc gia truyền nhà chữa các loại mụn này, thuốc này bảo đảm hết và không gây tác dụng phụ gì hết nếu không em xin hoàn tiền lại cho ace (giá 100.000đ) , vì thuốc có vài chục ngàn nên em cũng chẳng lừa ace làm gì, ace còn cảm thấy lo lắng nên đến trực tiếp địa chỉ nhà em mua hàng cho chắc.

6. pnamlkvt Thành Viên Cấp 5

Ké tý nha bạn.
    Sáp DOVE - USA-Giá 85k Tin được không?
    Hàng chính hãng, số lượng có hạn.

7. tinh_co Thành Viên Cấp 1

Bạn ơi có dịp nào đi ngang Hành Xanh, alo mình lấy 1 lọ nha . Xuống đó xa quá 0938777264

8. KhungC Thành Viên Kim Cương

Có an toàn không với nốt ruồi ngay mặt ???

9. *bo1nang2suong* Thành Viên Cấp 5

Xài phá nốt ruồi xong, mình có cần dùng thêm cái gì ko anh. Em sợ để lại sẹo nữa? Tks a nhìu

10. pie-caca Thành Viên Cấp 4

Dược phẩm gia "truyền" bạn ơi ^^

11. noel2411 Thành Viên Kim Cương

* Xin giới thiệu loại thuốc chuyên chữa mụn cóc, mụn cơm, mụn gạo, mụn thịt xung quanh mắt, mắt cá tàn nhang nốt ruồi, đây là thuốc gia truyền nhà em, bảo đảm an toàn tuyệt đối và hết các loại mụn ngoài da kể trên 100% không tái phát lại, không gây tác dụng phụ gì hết.Có nhiều anh trị đi đốt hoặc tiểu phẫu mà vẫn không hết, nhưng sau đó chuyển qua xài thuốc em và đã hết 100%.

12. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

* Xin giới thiệu loại thuốc chuyên chữa mụn cóc, mụn cơm, mụn gạo, mụn thịt xung quanh mắt, mắt cá tàn nhang nốt ruồi, đây là thuốc gia truyền nhà em, bảo đảm an toàn tuyệt đối và hết các loại mụn ngoài da kể trên 100% không tái phát lại, không gây tác dụng phụ gì hết.Có nhiều anh trị đi đốt hoặc tiểu phẫu mà vẫn không hết, nhưng sau đó chuyển qua xài thuốc em và đã hết 100%.

13. tongmaunhon Thành Viên Cấp 5

anh em nào dùng rồi cho mình ý kiến đi. Cũng tính mua mà chưa biết sao

14. Khủng_long_con Thành Viên Kim Cương

Vui lòng bấm UP CHỦ ĐỀ và để lại chữ ký trong ô ghi chú (giống tớ đã làm á) nhé. Thanks

15. janeny_warter Thành Viên Cấp 2

đáp lễ cho bạn, ngày mới may mắn

16. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ

Dược phẩm gia chuyền chuyên chữa mụn cơm, mụn cóc, mụn thịt, mắt cá, tàn nhang, nốt ruồi

(thuốc bán tại nhà yên tâm, gọi trước khi đến)

Hướng dẫn cách xài thuốc :
    Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo - 1

1.Nốt ruồi
    :chỉ chấm vừa đủ trong mục và chấm một lần (ví dụ mục tròn 3mm lấy tăm nhọn chấm nhỏ hơn khoảng 2mm, sau 3 giờ là lau được và để tự tróc,không cạo gỡ sau 5 ngày, mụn nào chưa tróc nên chấm thêm.

2. Tàn nhang:Chấm thật nhỏ cỡ đầu kim may tay và chấm 1 lần sau một giờ rủa là được.
    - thuốc này chỉ chấm từng mục không nên bôi

3. Mụn cóc:lần đầu khợi chút da móng giữa mụn cho dễ thấm thuốc và chấm 4 lần, mỗi tối chấm một lần, sau đó ngưng hẳn luôn để tự khô mài, đảm bảo sau 2 tuần sẽ tự tróc luôn rễ, không mọc lại.(ban ngày không cử nước)

4.Mắt cá (ké): cắt da hơi âm giữa mục châm thuốc và gián băng keo lai chấm 7 lần và để qua đêm mỗi tối một lần

5. Mụn cơm mụn,(gạo) và đẹo:chấm 2 lần cách 3 ngày chấm 1 lần
    bảo đảm sau khi sử dụng bạn sẽ hài lòng với thuốc và mụn sẽ biến mất khỏi người bạn

*Giá thuốc: 100.000đ

Điện thoại: 0938.32.57.88
    Địa chỉ : 237-239 Đường số 8, bình hưng hòa B Quận Bình Tân, TP.HCM

Nick chat yahoo: thaoha8608@yahoo.com.vn

* Cách giao hàng:
    - Ace ở xa mình sẽ gởi hàng theo đường bưu điện, nhân viên bưu điện giao hàng tận nhà rồi thu tiền luôn tiện lợi cho cả hai bên 30k.

17. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ

Dược phẩm gia chuyền chuyên chữa mụn cơm, mụn cóc, mụn thịt, mắt cá, tàn nhang, nốt ruồi

Hướng dẫn cách xài thuốc :
    Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo - 1

1.Nốt ruồi
    :chỉ chấm vừa đủ trong mục và chấm một lần (ví dụ mục tròn 3mm lấy tăm nhọn chấm nhỏ hơn khoảng 2mm, sau 3 giờ là lau được và để tự tróc,không cạo gỡ sau 5 ngày, mụn nào chưa tróc nên chấm thêm.

2. Tàn nhang:Chấm thật nhỏ cỡ đầu kim may tay và chấm 1 lần sau một giờ rủa là được.
    - thuốc này chỉ chấm từng mục không nên bôi

3. Mụn cóc:lần đầu khợi chút da móng giữa mụn cho dễ thấm thuốc và chấm 4 lần, mỗi tối chấm một lần, sau đó ngưng hẳn luôn để tự khô mài, đảm bảo sau 2 tuần sẽ tự tróc luôn rễ, không mọc lại.(ban ngày không cử nước)

4.Mắt cá (ké): cắt da hơi âm giữa mục châm thuốc và gián băng keo lai chấm 7 lần và để qua đêm mỗi tối một lần

5. Mụn cơm mụn,(gạo) và đẹo:chấm 2 lần cách 3 ngày chấm 1 lần
    bảo đảm sau khi sử dụng bạn sẽ hài lòng với thuốc và mụn sẽ biến mất khỏi người bạn

*Giá thuốc: 100.000đ

* Cách giao hàng:
    - Ace ở xa mình sẽ gởi hàng theo đường bưu điện, nhân viên bưu điện giao hàng tận nhà rồi thu tiền luôn tiện lợi cho cả hai bên 30k.

18. nhuccadau Thành Viên Bạch Kim

[h=2]Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo[/h]

* Cách giao hàng:

19. tieunong Banned

Lên cho hàng đi nhanh. Inbox giá sỉ nha thớt

20. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ