Tìm kiếm bài viết theo id

Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mafiaboy_8x, 21/4/11.

ID Topic : 3126204
Ngày đăng:
21/4/11 lúc 17:50
  1. mafiaboy_8x Thành Viên Cấp 4

Số lượng người ủng hộ rất nhiều... Rất cảm ơn các bạn, các bạn giúp mình có thêm động lực Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay - 3

2. khacchinh Thành Viên Vàng

tối nay chị vê sẽ vôte cho e

3. hoanganh269 Thành Viên Vàng

ý tưởng viển vông.ai rãnh ở k ăn cơm muối mà lo chiện trên núi Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

4. water_nuoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình bán dạo , ko có cửa hàng , nhưng dù gì cũng cảm ơn khi có tư tưởng phục vụ cộng đồng ... mà đã là cộng đồng là phải free nhé ,,, đụng tới phí "check dùm" là chỉ có nước đỗ vỡ

5. doremon1990d Banned

h hỏi 1 câu duy nhất, ai dám giao hàng 1 tuần, giả sử cho bạn check trong khi bao test tối đa 3 ngày.! đối với thành viên uy tín. Và ngược lại. Trong quá trình sử dụng bạn dám chắc chắn sure 100% ko lam hư, hao, mòn sp hay ko. Chả nhẽ bây h gd cứ phải thông qua 1 "trung gian" mới mua được hàng.. ko thể và bất khả thi. Thế giới to lớn, học thêm vài điều đóng học phí để khôn ra ko gì là phí cả......... Thanks ý tưởng tốt của chủ thớt.

6. minhchung36 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

haizz. mua bán trên mạng mà lập nhóm check hàng ... vậy thà tui hẹn ở tiệm nào đó, kêu chủ tiệm check còn an tâm hơn .. up cho bác có suy nghĩ tốt

7. tcct1985 The Best Saler Of 5giay

:snicker:

8. quankhu7 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cái trò này viễn vông quá, áp dụng không khéo nó còn gây phiền phức cho anh em hơn nữa, mua bán mà cứ phải đi qua mấy cửa lằng nhằng. Rồi ai mà biết được trong đội ngũ check người nào cũng khách quan hay lại xảy ra hiện tượng "tester móc nối với seller" như bác trên nói: chẳng hạn người test có người bán là bạn thân rồi người test nhắm mắt làm ngơ cho bạn lừa người mua; hôm nay anh có thể uy tín, ngày mai thì không, con người có thể thay đổi theo thời gian ai mà biết được.

Thanks ý tưởng tốt của bạn nhưng mong rằng ý tưởng này đừng bao giờ trở thành một luật lệ mang tính áp đặt cả.

9. X-const Thành Viên Kim Cương

Các bác chưa hiểu hết ý chủ topic rồi, bác ý muốn tốt cho mọi người thôi, tuy rằng có những nhân vật thâm niên trong các ngành nghề nhưng quyết định mua cuối cùng là chính bạn mà, người ta chỉ kiểm tra hộ bạn thôi ,đương nhiên mấy trò gian xảo mà bác karateshotokan nói cũng đúng nhưng ko lẽ mấy bác lâu năm cầm món hàng lên không cảm thấy có gì đó khác khác sao (trừ khi là lừa quá tinh vi <- cái này thì thánh cũng chịu)

Vote cho ý tưởng của chủ topic.Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

10. anhdung160291 Chuyên IC độ cho Yamaha

Check hàng hèhèhè
    Làm RP nhé,có hình,clip cũng dc hihi

11. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Ủng hộ ý kiến của bạn, nhất là hàng điện tử cần phải check kĩ càng Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

12. tsukiyo_hoshimi Thành Viên Bạch Kim

tiêu đề giật gân quá
    ^^

13. nghiarom Thành Viên Cấp 5

hết hồn! tưởng "check hàng" dzụ kia nên e ham hố định vào đăng kí, hok fai thui đi ra

14. nguyenmaihuyvan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

khó lắm bạn ah`, ko lẽ cửa hàng vs nhau check wa check lại gây mất lòng nhau sao >"<

15. buon_ngu2802 Thành Viên Cấp 4

Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay Chính xác. Mmình giúp người khác thì không màng đến tiền bạc đâu. Hì hì. Nhiều bạn cứ quan trọng vật chất quá rồi lại mất đi nhiều thứ khác quan trọng hơn như thế nữa. Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay - 1 Thì đồng ý là vật chất không phải không quan trọng, nhưng sau mỗi lần check hàng thì làm chầu cafe là anh em vui vẻ rồi. Đâu nhất thiết "phí" là phải quy ra VNĐ, USD,... Anh nhỉ?

Thân ái.

16. mytinco.ltd, Uy Tín Toàn Mỹ MTdigital

Trước mắt em anh là thằng 2 lúa
    Sau lưng em anh là chưa check hàng?
    Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

17. huynguyen0905 Thành Viên Cấp 4

thấy cái này chỉ lợi cho phía người mua nhiều hơn lợi cho phía người bán ,bán một món đồ mà họ còn bị hành qua hành lại trung gian phiền phức ,rồi còn bị ngâm tiền nữa thì sao mà chịu nổi. tốt nhất tự thân mỗi người đối phó chứ mà thương trường đòi tất cả lợi ích lớn nhất đều về mình trong khi đá hết phiền hà rắc rối cho người khác thì nó nặng về hưởng thụ rồi. mấy bác bán hàng cũng đâu thích kiểu khách hàng hưởng thụ đòi mình phải bán rẻ nhất mà hậu mãi phải tốt nhất, nhiều khi chuyện bé như con kiến lại xé ra to để hành người bán phải không ?

18. water_nuoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đó là lý do tại sao tui tồn tại đến giờ này tuy ko có cửa hàng ,,, có thể lần này khách mua ở chỗ khác ,,, nhưng những lần sau chắc chắn mua từ tui 100% ,,, miễn sao ko bị mua lầm lần nào hết ,,, nhiều khi thấy 1 thằng sinh viên để dành tiền cả mấy tháng ,,, mua đc 1 con iphone tốt ,,, mấy hắn vui tột đỉnh ,,,

19. KK007 Thành Viên Cấp 4

đọc title mà hết hồn =))

20. n3h1p5 Thành Viên Cấp 6

- làm tưởng bở Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay