Tìm kiếm bài viết theo id

Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mafiaboy_8x, 21/4/11.

ID Topic : 3126204
Ngày đăng:
21/4/11 lúc 17:50
  1. vietchip_kd Thành Viên Cấp 4

hì hì ý tưởng hay nhưng ko vì thế mà lạm dụng ng ta hay ng bị lạm dụng sẽ cứ bận việc mà ko giúp anh em thì khổ
    ít nhất thì chầu cafe hay một ít lộ phí nhờ vả
    Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay

2. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

lại thêm ý tưởng thứ hai viễn vông. nói bạn buồn chứ thực sự chắc bạn phải về học lại và tăng cường thêm kiến thức cuộc sống. lẽ thường tình ở đời ko như bạn nghĩ đâu.

chê thì ko ai thích nghe. sorry!

3. tientungtinhtan Thành Viên Vàng

ờ hết hồn ông địa

4. lnvlslble Cơ Thủ 5s

bên ACMILAN có nhóm check hàng, người ta gọi đó là nhóm chuột bạch Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay
    bên 5giay cũng có check hàng, người ta gọi đó là nhóm check hàng 5giay Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay - 1

5. LaMarguerite Thành Viên Kim Cương

hàng 45kg là j` thế bro? Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay - 2

6. HTM Thành Viên Bạch Kim

Đã giải thích hết cho bạn ở trang 3 và trang 4 rùi... nếu bạn có quyết tâm làm thì mình ngồi coi bạn thành công ra sao. Nếu có mình tự đi update mình luôn =))

7. mrlonely88 Thành Viên Cấp 1

hay
    nhung ko kha thi cho lam

8. lethikimchi YOUR LOVE IS JUST A LIE

ý kiến rất hay nhưng thật ra cũng rât khó để thực hiện,vì e nghĩ mỗi ngày lượng hàng giao dịch trên 5s là rất lớn,làm sao check nổi ???? với lại sau khi nhận hàng về mà có trục trặc thì làm sao đây,sẽ rất mích lòng mọi người Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay ??? hix,nan giải quá

9. Inox V.I.P ♥ http://ShopBum.tk ♥

Hjx, sống trên 5s mà không biết tiếng anh, hổ thên ghê Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay Tính mua con IP mà dày dừa mãi không dám, vì nghe nói IP giờ hàng dựng, giả, TQ, zõm... bla bla đủ. Mà em SV nghèo, dành dụm được nhiu đó, mua hàng lõm chắc xót tận ruột gan, nên giờ chưa dám hó hé, mê game wá Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay - 1

10. water_nuoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bà BUM mua thì tui sẽ giúp đỡ nhiệt tình mà ,,,

11. water_nuoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn hiền ơi ,,, gỡ tên em xuống giúp ,,, nói chung là vào góp ý thôi ,,, nói thật ,,, ý tưởng này tui có từ lúc vừa vào bán đồ trên 5s ,,, nó còn nhìu cái bất cập lắm ,,, cần thì giao lưu thêm trên yahoo chứ đừng phanh phui trên 5s kiểu này ,,, nhiều bạn khác sẽ hiểu lầm ,,, cảm ơn nhìu lắm

nói đi thì cũng phải nói lại đừng chán nản bỏ cuộc trước những ý kiến đi ngược lại với suy nghĩ của bạn hiền ,,, đây là một ý tưởng hay ,,, cần dầy công hoàn thiện ,,, chứ ko phải bàn tán 1 cái trong 1 sớm 1 chiều rồi sẽ xong ...

12. mafiaboy_8x Thành Viên Cấp 4

Dạ em đang nản Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay có muốn ăn gì của mọi người đâu Ý tưởng lập Nhóm Check Hàng 5giay - 1
    Còn việc gỡ tên anh, em gỡ ngay đây, Lát kêu thằng đệ vo xóa dùm topic cho đỡ mệt. Bữa nào mua iphone ghé ủng hộ anh dzai ^.^