Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Yến thô Cần Giờ chất lượng bảo đảm

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi shopmrheo, 26/7/15.

ID Topic : 8134973
Ngày đăng:
26/7/15 lúc 12:26
  1. shopmrheo ShopMrHeo Uy Tín là nhất

Tuổi tham gia:
    12
    Xin chào tất cả anh em bạn bè, sau 1 thời gian tìm hiểu về Yến và thị trường Yến tại Việt Nam thì mình cũng xin cung cấp thêm cho mọi người 1 địa chỉ để tham khảo và mua cho mình 1 loại yến với chất lượng phù hợp, giá cả phải chăng.

Lời đầu tiên, mình xin nói, do mới bán nên mình chỉ bán 1 loại yến là yến cỡ trung, khoảng 12 tổ 100g và là yến thô. Thật ra, bán yến thô có 1 cái lợi là rất dễ phân biệt được hàng thật hàng giả. Yến thô còn nguyên lông khó mà làm giả được. Loại cỡ trung này giá phải chăng nên mọi người cũng ưa chuộng hơn.

Về yến thô, nhặt lông có vẻ hơi lâu, nhưng chỉ sau vài lần quen tay thì sẽ nhanh thôi. Không sao cả, giờ mẹ mình làm vù vù và uống thường xuyên loại này nhé, mẹ mình làm thành các hũ yến nhỏ để uống dần dần. Bạn nào không chê, đến nhà mình tặng 1 hũ uống thử cho mát nhé hihi. Lúc đầu có người quen tặng để mẹ mình uống, sau thấy tốt quá nên giờ mẹ mình uống thường xuyên và mình cũng bắt đầu lấy về để bán luôn. Do mình lấy tận gốc và buôn bán tại nhà nên không có nhãn hiệu, chỉ đóng gói sẵn thôi nhé mấy bạn. Mình bảo đảm trọng lượng, các bạn muốn gỡ keo ra để cân thử cũng ok nhé. Mình có cân điện tử rất chính xác. Hi, mình buôn bán có sao nói vậy thôi. Các bạn yên tâm nha.

Các bạn coi hình tham khảo loại Yến của mình, hình độc quyền của mình nhé

Yến thô Cần Giờ chất lượng bảo đảm

Yến thô Cần Giờ chất lượng bảo đảm - 1

Yến thô Cần Giờ chất lượng bảo đảm - 2

Yến thô Cần Giờ chất lượng bảo đảm - 3

Yến thô Cần Giờ chất lượng bảo đảm - 4

Và giá là : 2.200.000 VND/100g. Mình giao hàng miễn phí nội thành nhé.

Địa chỉ : 156/7N/7 Tô Hiến Thành F15, Q10, TPHCM
    SĐT : 016 6839 3839 (Hải), mình 27 tuổi nhé.

Cám ơn các bạn đã đọc tin. Rất hân hạnh được phục vụ các bạn.