Tìm kiếm bài viết theo id

[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi thien87, 14/7/09.

ID Topic : 1058780 - Số lần up bằng SMS: 4825
Ngày đăng:
14/7/09 lúc 15:58
  1. thien87 Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    15
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia ĐìnhNếu bạn muốn sở hữu những chiếc nón bảo hiểm cá tính nhất, độc đáo nhất và hơn hết là chất lượng nhất, hãy đến với Nabishop - nơi duy nhất có thể "biến hoá" để tạo ra chiếc mũ của riêng bạn (Customize)!!!
    Mở Cửa : 9h30 Sáng ---> 21h TốiThiên :
    zalo - viber : 0907734373
    Địa Chỉ : 295/16 nguyễn tri phương P5 Q10 Tp.HCM
    Web : www.nabishop.vn
    www.mubaohiemchatluong.com
    Mail : mubaohiemchatluongcao@gmail.com

nabi_helmetshop@yahoo.com.vn
    Nabishop cam kết :
    * Bán hàng chất lượng
    * Uy tín làm đầu
    * Không bán hàng gian ,nhựa đen, hàng kém chất lượng.
    * Dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt nhất

Nhận cung cấp sĩ cho các bạn có nhu cầu muốn kinh doanh.
    Nhận làm nón cho cty - vật phẩm quảng cáo .

Sản phẫm mũ của nabishop được làm bằng nhựa ABS (nhựa chuyên dùng cho mũ bảo hiểm) bảo đảm không vỡ ( có thể cho các bạn đập thử kiểm chứng ).[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 1
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 2
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 3
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 4
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 5

[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 6
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 7
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 8
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 9
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 10
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 11
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 12
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 13

Chỉnh sửa cuối: 7/10/15
  2. romeoj Thành Viên Cấp 4

Ok! MS:10 có màu đen or càfê sữa ko bro? cho mình cái điachỉ để đến xem hàng.[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 1

3. thien87 Thành Viên Kim Cương

mau den thi co' do ... nhung ko co mau cafe sua dau .. dia chi 441ben phu lam P9Q6 gần bung binh cay gõ đó ... minh co ghi so dt o ngoai do co gi phone minh nha ..thanks ban .. chuc suc khoe ..

4. thien87 Thành Viên Kim Cương

hihihi.. de thuong thi ung ho minh nha ... [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình:haha: wellcome

5. girl.xing Thành Viên Cấp 2

6. thien87 Thành Viên Kim Cương

oh, vậy để chọn cái khác nhỉ...củm ơn bạn đã ghé qua trả lời nhé!

7. Xem thêm bình luận
  8. thien87 Thành Viên Kim Cương

các bạn ủng hộ nabishop nào!
    Thời trang và an toàn với nabi_helmetshop!

9. thien87 Thành Viên Kim Cương

Sắp có thêm nhiều mẫu mới vào sáng thứ 2! Các bạn ủng hộ nhe!

10. tila_holynight Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hjx ... ms 101 chỉ có 1 cái thôi àh , bạn có muốn lấy liền ko thì thứ 7 mình giao luôn cho bạn , còn khách kia tuần sau mới lấy , mình sẽ order cái khác cho ngta , bạn chịu ko ?

11. thien87 Thành Viên Kim Cương

thanks mấy bạn nhiều nghen .. mong rằng mấy ban sẽ ủng hộ nabi_shop nhiều hơn ...

12. onlylove85 Thành Viên Cấp 5

minhco gi ban add nick minh ... minh se tra loi cho ban nha ..

13. thien87 Thành Viên Kim Cương

đánh dấu rồi thì lụm e nó luôn đi .. sap up len hàng mới roi .. tha hồ lựa luôn .. ung hộ minh nghen ban .... wellcomeeeeeeeee

14. Hiệp BlackBerry7290 Thành Viên Cấp 6

Mình nhận làm theo yêu cầu luôn đó bạn, bạn thích pha lê hay cườm màu gì mình điều làm theo ý bạn hết, cứ vào topic mình và yêu cầu bạn nhé! Thanks

15. thien87 Thành Viên Kim Cương

đẹp thì qua mua ủng hộ em nó 1cái đi ..hihi.. le^n ne` ....vèo vèo

16. onlylove85 Thành Viên Cấp 5

hihihi... sắp ra đợt hàng mới rồi đó ... nhớ ghé qua ủng hộ shop nghen ... [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 1wellcome

17. thien87 Thành Viên Kim Cương

đợt hàng mới sẽ dc up lên trong nay mai ... mong các bạn ủng hộ nabishop nhiều hơn nghen ^^ shop chúc các bạn cuối tuần vui vẻ ^^

18. xtee Thành Viên Cấp 3

Khi nào ra hàng mới vậy bạn?
    Mình đang mún mua nón...nhìn dễ thương quá...

19. thien87 Thành Viên Kim Cương

thứ 2 là có hàng mới rồi ban ơi .. cám ơn xtee lâu nay đã ủng hộ mình nha ... iu xtee lắm [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình

20. thien87 Thành Viên Kim Cương

Oh, mẫu mã nón của nabishop cực kì phong phú và đa dạng đó bạn ơi!
    Mỗi thứ 2 hàng tuần tụi mình lại giới thiệu 10 mẫu nón mới!
    Nếu bạn chưa tìm được mẫu bạn thích trong đợt này thì hãy tìm ở những đợt hàng sau nhé!
    Cảm ơn bạn đã ghé thăm và ủng hộ Nabishop nha!

21. thien87 Thành Viên Kim Cương

nabishop đã có hình nón của đợt 2 .... mời các bạn vào xem và ủng hộ nha