Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ......

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi xiaobaobi110286, 22/7/14.

ID Topic : 7443175
Ngày đăng:
22/7/14 lúc 16:14
  1. xiaobaobi110286 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    Nhà chật quá nên bán bớt con Exciter xanh trắng Gp của thằng em trai , Xe 1 đời chủ đăng ký lần đầu tháng 08 - 2012 mua bán công chứng mau lẹ nên các bạn yên tâm về việc giấy tờ nhé .

Về phần ngoài hình thì zin 100% , dàn áo chưa dậm tút bao giờ tem zin nước sơn zin hết toàn bộ, vì thích phong cách GP nên dọn lại 1 gắp N nhìn cho mạnh mẽ, đi kèm với bộ gắp cũng cho em nó thêm cây pô YAMAHA R15 zin mới, tiếng nổ thì thầm mình nghĩ có lẽ êm hơn cả pô zin Ex luôn. Dàn thắng ben đạp BREMBO , heo trước SH , làm đĩa và bát toàn bộ ở Hoà Ký nên thắng bao dịu êm và bánh sau quay bao nhẹ . Thêm cái đồng hồ điện tử UMA RACING for EXciter 2012 cho hợp thời trang . Còn vài thứ linh tinh ổ khoá SOLDCAR chống đoản sên vàng DID .... không nhớ hết được .

Máy móc thì mình đang đi lòng VIXION cam VIXION , lò xo đầu lò xo nồi, bình xăng SUDCO P.E 28, lọc gió K&N USA For EXCITER (lội nước và rửa xe vô tư) , IC SHARK đen. Xe làm bên Tuấn Điện Lạnh làm theo bài zin sài xupap zin luôn chủ yếu canh ga đầu nhẹ nhẹ xíu thôi. Máy móc bao êm như xe zin và đi tour tốt , Về phần này các bạn yên tâm máy móc xe mình bao êm và đang trong tình trạng hoàn hão nhất chứ không phải xe bấy bá rồi đem bán đâu, ODO 17k km . Lòng zin , cam zin , lò xo đầu lò xo nồi zin còn đầy đủ hết mình sẽ cho anh em khi mua xe . Xe nhà đi nên giữ đồ kỷ lắm .
    Giá mình cần bán là SOLD cho 2 anh ở quận 1 mau lẹ
    anh em nào quan tâm alo 0909 45 9921 ( NO SMS ) , xem xe và giao dịch tại nhà xong ra công chứng ngay nhé , không nhận giao dịch ngoài đường nhé .
    ADD : 11/15P - Bùi Hữu Diện - P.An Lạc A - Q.Bình Tân - Tp.HCM
    hình xe :
    Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ......
    Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 1
    Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 2
    Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 3Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 4
    Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 5Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 6Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 7Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 8Cần bán Exciter Xanh GP 2012 1 Gắp N có một số đồ chơi gọi là đây ...... - 9

2. M_G_M Thành Viên Cấp 3

Cho em hoi anh len 1gap het bao nhieu vay a? va a lam o day dzay?

3. daniel&jane Thành Viên Cấp 5

Nhìu đồ chơi đẹp quá! Cái pô j vậy bác!? Up phụ nào!

4. muaban_pindt1992 Thành Viên Cấp 2

45 chai được không vậy anh.....tks anh wan tam

5. xiaobaobi110286 Thành Viên Cấp 5

qua xem xe trực tiếp rồi anh em chốt giá lại nha bạn ,,,,,,,,
    Pô YAMAHA R15 150cc bạn ơi ....
    thanks mấy bạn ..........

6. xiaobaobi110286 Thành Viên Cấp 5

thanks bạn , ổ khoá zin vẫn còn đầy đủ ........

7. Xem thêm bình luận
  8. xiaobaobi110286 Thành Viên Cấp 5

lên chào ngày mới cái nào ....................

9. minhtam126jp Thành Viên Kim Cương

xe đẹp , nếu bs đẹp nữa thì quá đỉnh.

10. xiaobaobi110286 Thành Viên Cấp 5

hi... thanks bạn nè ......................