Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi hotrantphcm, 19/10/14.

ID Topic : 7559797
Ngày đăng:
19/10/14 lúc 19:53
  1. hotrantphcm Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    Vào thẳng vấn đề luôn hơp bửa đi xuống bến tre bắt gà tre thấy trông sớm đá gà mình đứng lại côi thấy e gà chuối đá ăn hay wa mình mua về định bán nhưng mình ko dám úp ra ngoài đường bán sợ mấy chú C A wa.minh bao ae ga thua hay bê đá ăn trông giàng nạp rất hay e no bị một cây bàng tì ko đáng kê con gà điều kia ối chết tại chổ chỉ có hai chân là lấy tiền .đá xổ 1tr bắt ở ngoài ko bt bao nhiêu nói chung la đá ko dc nhiều.ae nào thấy ok thì wa bắt e nó về.nói thật mình chỉ mua ban gà tre chứ ko mua bán ga nồi tại thấy e nó đẹp mà đá hây.ae nao muốn mua cứ đem gà mỹ bằng kg wa xổ xổ mà thấy ko vừa ý cho luôn con gà.cuối cùng là cái giá 1tr2 wa rẻ
    Hinh e no ne cập cán nhỏ như gà tre
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 1
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 2

2. hieu_yenphung Thành Viên Cấp 4

Minh co ga tre muon giao luu. Cho dt va dia chi dc qua coi hai ben cung giao luu. Ko thi goi cho minh 0988398877

3. tunghocmon Thành Viên Cấp 6

​mình có 2 con gà tre gọi cho mình.gà còn zin chưa xuống lông

4. hotrantphcm Thành Viên Cấp 2

Chao ace 5s như tiêu đề mình có bắt về mấy e ga tre lai ae thay thich thi alo cho minh nha mình co để giá từ e gà ở nhà có rất nhiều đủ lứa tuổi tơ có tới tuổi ra lấy tiền có nói đùa cho vui chứ lấy tiền của ng ta khó lấm đúng ko ae gà của mình ko dám nói vip đẳng cấp chứ nhưng mình dám nói bao ae bt đá cựa và lì.tai sao co nhiều ae lai mua ga mình hoi sao ong lấy gà nhiều chổ vậy.đây mình xin nói thật với ae tại vì một chổ đó ko phải chờ bán cho một ng thôi.củng có chỏ ko đủ giao cho mình vì họ cho gà mái ấp.ae bán gà luu y mình ko mua gà thua ko mua ga lạ nha ae ae thông cảm tai lúc trc có mấy ae hoi mua ga thua ko hi sorry
    Dc q lo 1A ngây cầu vượt quang trung tới đó ae alo cho mình sdt 0908798171 lễ 30t nha có rất nhiều gà tha hò mà lựa
    Ms1 dieu xanh 1kg2 gà to ma da nhu ga mua da ray hay
    Gia 700k
    Ms2 e này chua cự mạnh nhác ng 8th mấy con này bao ae tốc độ đá cực khê lám 3dồng máu my v qeru 1kg060
    Gia650k e nay dep tu dau toi chan chan co lien giap noi ngay cua huyen cham
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 3
    Ms3 chuối 9l chan vang 8mong den da toc do da long khe lam nha noi chung la ok.noi cjung la ga con nhieu lam ae cubwa lua
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 4
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 5
    Sop toi day minh dabg do ga peru my vn ga noc peru co mau my cha me nhap ko phai ga nhap la con nao cung hay dau nha.mong ae ung ho
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 6

5. hotrantphcm Thành Viên Cấp 2

Chao ace 5s như tiêu đề mình có bắt về mấy e ga tre lai ae thay thich thi alo cho minh nha mình co để giá từ e gà ở nhà có rất nhiều đủ lứa tuổi tơ có tới tuổi ra lấy tiền có nói đùa cho vui chứ lấy tiền của ng ta khó lấm đúng ko ae gà của mình ko dám nói vip đẳng cấp chứ nhưng mình dám nói bao ae bt đá cựa và lì.tai sao co nhiều ae lai mua ga mình hoi sao ong lấy gà nhiều chổ vậy.đây mình xin nói thật với ae tại vì một chổ đó ko phải chờ bán cho một ng thôi.củng có chỏ ko đủ giao cho mình vì họ cho gà mái ấp.ae bán gà luu y mình ko mua gà thua ko mua ga lạ nha ae ae thông cảm tai lúc trc có mấy ae hoi mua ga thua ko hi sorry
    Dc q lo 1A ngây cầu vượt quang trung tới đó ae alo cho mình sdt 0908798171 lễ 30t nha có rất nhiều gà tha hò mà lựa
    Gia 700k
    Ms2 e này chua cự mạnh nhác ng 8th mấy con này bao ae tốc độ đá cực khê lám 3dồng máu my v qeru 1kg060
    Gia650k e nay dep tu dau toi chan chan co lien giap noi ngay cua huyen cham
    Ms3 chuối 9l chan vang 8mong den da toc do da long khe lam nha noi chung la ok.noi cjung la ga con nhieu lam ae cubwa lua
    Sop toi day minh dabg do ga peru my vn ga noc peru co mau my cha me nhap ko phai ga nhap la con nao cung hay dau nha.mong ae ung ho

6. hotrantphcm Thành Viên Cấp 2

Vào thẳng vấn đề luôn hơp bửa đi xuống bến tre bắt gà tre thấy trông sớm đá gà mình đứng lại côi thấy e gà chuối đá ăn hay wa mình mua về định bán nhưng mình ko dám úp ra ngoài đường bán sợ mấy chú C A wa.minh bao ae ga thua hay bê đá ăn trông giàng nạp rất hay e no bị một cây bàng tì ko đáng kê con gà điều kia ối chết tại chổ chỉ có hai chân là lấy tiền .đá xổ 1tr bắt ở ngoài ko bt bao nhiêu nói chung la đá ko dc nhiều.ae nào thấy ok thì wa bắt e nó về.nói thật mình chỉ mua ban gà tre chứ ko mua bán ga nồi tại thấy e nó đẹp mà đá hây.ae nao muốn mua cứ đem gà mỹ bằng kg wa xổ xổ mà thấy ko vừa ý cho luôn con gà.cuối cùng là cái giá 1tr2 wa rẻ hây là ae muốn giao luu ga tre ok luôn.gà phải đẳng cấp đẹp còn zin chua cắt long số kg từ 9l đến 1kg2 từ 9th đến 10th ko chơi gà chưng chì nha
    Hinh e no ne cập cán nhỏ như gà tre

7. Xem thêm bình luận
  8. hotrantphcm Thành Viên Cấp 2

Gia 700k da ban
    Gia da ban e nay dep tu dau toi chan chan co lien giap noi ngay cua huyen cham
    Ms3 chuối 9l chan vang 8mong den da toc do da long khe lam nha gia 800k noi chung la ok.noi chung la ga con nhieu lam ae cu wa lua
    Ms4 chuoi vang chan vang 1kg240 lai my asil viet nha bon nay da cua khoi bang net da ga my ben da ga my ae bt roi nha chup long la cha nhu cai may mai cua nu nha ae
    Gia 1tr no fix
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 7
    Ms5 dieu chan xanh 1kg lai nang nha chung cha khac me voi con ms 4 ben da con nay toc do chip long cha y nhu con tren
    Gia 1tr no fix
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 8
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 9
    Ms6 dieu chan trang 8 mong soc den hong sa lai mau 9l2 e nay da nap tot oi la tot luon mieng long ok e nay cham cua
    Gia 650k no fix
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 10
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 11
    Ms7 chung bay con ms6 dieu chan vang mat da coc 8l4 ben da canh tranh ne rat le doi phuong rot chan xuong la bo bom rat hay chan e nay co do choi sien dao ngay cua
    Gia 650k nofix
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 12
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 13
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 14
    Sâp toi day minh dabg do ga peru my vn ga noc peru co mau my cha me nhap ko phai ga nhap la con nao cung hay dau nha.mong ae ung ho
    tphcm: ban con ga noi vip chuoi vang 2kg4dep gia re - 15