Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi chuyenbanga, 1/8/15.

ID Topic : 8140414
Ngày đăng:
1/8/15 lúc 00:38
  1. chuyenbanga Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Chuẩn bị có đợt gà mới nha anh/em

QUY ĐỊNH VỀ VIỆC BÁN GÀ VÀ BAO GÀ ĐÁ ĂN NHƯ SAU:

I. ĐỐI VỚI GÀ BÁN KHÔNG BAO:
    Gà mình là bổn ban đổ ra đàng hoàn, có 2 dạng gà tre lai và Gà Đẽn. Dạng này thì anh/em cứ qua xem rùi bắt...Gà có sao nói vậy anh/em yên tâm. Chơi 1 lần bảo đảm anh/em sẽ hiểu thêm. Đôi khi không up hình nhiều lên được. anh/em cư qua nhà tận mắt xem gà.. Lúc nào nhà cũng có hơn 20 con đủ trạng giá từ 500k - 900k

II. ĐỐI VỚI GÀ BÁN BAO ĐÁ ĂN:

Gà này mình không đăng hình lên nha anh/em. gà này chỉ nhận đặt hàng trước rồi qua xem Gà luôn.
    Gía bao từ 2 triệu/con ( Đá sổ từ 3-5 triệu )

Gía bao từ 3 triệu/con ( Đá sổ từ 5-10 triệu )

1/ Gà bán BAO ĐÁ ĂN là do mình nuôi, sẽ thông báo đến khách hàng có như cầu mua gà bao đá trước 3-5 ngày gà ra trường. Khách hàng có thể qua xổ gà xem trước ngày đá. ( Ngày ra trường là do chủ gà quyết định ). Nếu anh/em lần đầu mua gà Bao Đá Ăn thì việc cáp độ bên chủ gà sẽ lo ( Lần thứ 2 trở đi thì cho anh/em thoải mái hơn )

2/ Gà bán BAO ĐÁ ĂN thì với tư cách là người bán gà. Mặc dù tôi không chơi đá gà. Sở thích của tôi là đổ gà và nuôi gà...Còn việc đá đấm ăn tiền tôi ko có máu đó. Tuy nhiên để đảm bảo uy tín mẽ Gà và sự công phu nuôi nấng của tôi nên bắt buộc tôi phải theo tiền. Số tiền tôi theo sẽ nhiều hơn số tiền tôi bán con gà nên anh/em yên tâm. Tôi mua bán lâu dài nên chữ tín luôn đặt lên hàng đầu.

3/ Gà bán BAO ĐÁ ĂN mặc dù là BAO ĐÁ ĂN Tuy nhiên không phải lúc nào cũng thắng 100% hết..Thông thường thì 10 con chỉ khoản 6-7 con là thắng. Nên đôi khi đụng Gà dữ hơn thì cũng đành chịu.

4/ Gà bán BAO ĐÁ ĂN Trường hợp Ăn Sau khi Gà đã đá ăn dù con gà có bị thương, gãy dò, gãy cách hay chết thì khách hàng cũng phải lấy gà và trả tiền...

5/ Gà bán BAO ĐÁ ĂN Trường hợp Thua trường hợp này không ai hoàn toàn mong muốn. Tuy nhiên nếu thua thì cũng nên vui vẽ, vì bản thân Chủ Gà đã mất 1 con gà, tốn công nuôi, lại mất 1 khoản tiền cũng không nhỏ...Tặng anh/em xác con gà về thịt cho đỡ bùn

Anh/em gọi minh số 0932.661.783 nha ( Mình tên Ku Đá 30 tuổi )
    Mình ở quận 8 nha anh/em
    ANH/EM VUI LÒNG XEM QUY ĐỊNH TRƯỚC KHI GỌI....ANH/EM VUI LÒNG ĐỪNG NHẮN TIN TRẢ GIÁ HAY NT HỎI....1 CUỘC GỌI KHÔNG ĐÁNG LÀ BAO

*** QUY ĐỊNH BẢO HÀNH : AE NÊN XEM KỶ DÙM ĐỂ TRÁNH MẤT LÒNG NHAU ***
    CHÂN THÀNH CÁM ƠN TẤT CẢ AE ĐÃ XEM TOPIC !!

Chỉnh sửa cuối: 30/11/15
  2. chuyenbanga Thành Viên Mới

Một số hình ảnh gà đã giao và kết quả như sau:

Số 1: Chuối lái cốt nòi đẽn nặng 1.2 ký. Gà này bổn mới bầy đầu Bán cho anh ở quận 8 với giá 700k
    - Bổ gà: gà mẹ nòi đẽn nặng 1,6 ký - Gà cha ăn 7 cái nắng 980g
    Nay báo về win 2x - vô mồi nhiều nên bị xì lông,...đang cản mái

Gà tre đá tiền - có bao gà đá ănGà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 1Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 2Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 3Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 4
    Mả số 2: Gà Que Xanh nặng 1.050 ký...giá 500k --- gà mới tin còn tơ....bán cho em trai ở Bình điền,,,nay báo tin về
    Đã win 1x----đang nuôi tan
    Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 5Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 6Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 7Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 8Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 9
    Mã số 3: Chuối lái trắng.........1,070 ký-----bán cho anh em ở Bình chánh giá 500k---này báo tin về đã win 2x ( trồng độ---giờ tan rất nặng )
    Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 10

Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 11Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 12Gà tre đá tiền - có bao gà đá ăn - 13

3. Ruby3468 Thành Viên Vàng

Bán gà bao đá ăn giá vậy là ok quá

4. chuyenbanga Thành Viên Mới

Bán cho khách nếu chưa đá thì ko đăng được bạn a5h...khi nào đá xong thì mới đăng..thắng cũng đăng mà thua cũng đăng...chứ chưa đá ko nên đăng ảnh...mình bán gà khách qua mua xong là tháo hình xuống liền

5. chuyenbanga Thành Viên Mới

Tối chủ nhật ngày 15/08/2015 Gà lên tới nha anh/em. Số lượng 14 con