Tìm kiếm bài viết theo id

1 sư việc do chính mình trải qua ! ( Yếu Tim Đừng Vào Nghen )

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sesusi20, 24/2/08.

ID Topic : 115657
Ngày đăng:
24/2/08 lúc 23:01
  1. mujadin Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tình cảm anh em thắm thiết nhỉ , cám ơn bác đã post nhé

2. ailun20 Thành Viên Cấp 6

minh ko bit truyen cac bac binh luan the nao,nhung minh that long muon chia se noi buon mat anh cua ban.

3. mobi_lap_pc Thành Viên Bạch Kim

Hơi ớn ớn mà ko biết giờ bạn kòn thấy như vậy ko. Chắc bạn kần 1 người an ủi

4. muadzo Thành Viên Bạch Kim

Chỉ là post truyện cho anh em cùng đọc thôi mà. Có gì mà làm căng lên rồi suy xét xuất xứ kỹ quá làm chi.

5. lephuong215 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

kám ơn pro đã post bàj náz, đọc kũn vãj tè lun!! làm mỗj lần yh xuống bếp káj tưởng tượng ra cảnh.......eo ôy :-ss

6. girlovely Thành Viên Bạch Kim

ghe^ wa ah, hjx hjx...bi h dang la nua dem1 sư việc do chính mình trải qua ! ( Yếu Tim Đừng Vào Nghen )

7. trandthuc Thành Viên Cấp 4

hì hì bác này theo chân Nguyễn ngọc Ngạn viết truyện ma dc rồi nè 1 sư việc do chính mình trải qua ! ( Yếu Tim Đừng Vào Nghen )

8. jerrypham Thành Viên Vàng

truyện này ghê hơn nè . có ai mún kiếm 1 kon ma như zị ko ???

9. huyhuy Thành Viên Kim Cương

thấy ớn wé.....

10. c0c00n Thành Viên Cấp 2

năm nay bồ bao nhiu tuổi rồii.nhà bro la đai gia hay sao mà
    ""ôi chẳng biết gì chĩ biết òa khóc lên , người dân hiếu kì bu lại xem khá đông , sau 1 lát ngồi khóc tôi trấn tĩnh lại và lục túi anh tôi lấy cái điện thoại bấm số nhà gọi ba má lên gấp , đưa anh tôi vào bênh viện nhưng bác sĩ nói""

11. khoa471989 Thành Viên Vàng

ma di du lich the gioi

12. phuongcan27 Thành Viên Cấp 2

kekek! bác seususi đâu gòi ra giả thix chuyện copy của người khác mà dám nhận chuyện của mình đê

13. MrKhang Thành Viên Cấp 4

Trước hết nêu chuyện thật sự 100% thì mình xin chia buồn cùng bạn và gia đình, vì sự mất mát quá lớn đối với bạn. Mình muốn nói với bạn điều này, bạn ko nên sợ sệt như vậy, mình nghĩ là ng thân sự nhớ nhung là đương nhiên, tuy nhiên bạn đến mộ nói là nhớ,nhưng khi gặp lại sợ, mà anh bạn cho ban thấy cũng đâu có cho bạn thấy cảnh tượng hãi hùng đâu( có nghĩa là ko nhát bạn) ,Nếu có cơ hội gặp lại lần nữa mình nghĩ bạn nên nói chuyện và khuyên anh bạn"Anh nên an tâm đi đi,ở day bá má để em lo, đừng vấn vương thêm chi cho khổ,chết là hết,buôn tất cả de còn tạo cái mới" nên dùng lời khuyên nhủ để giúp anh bạn hiểu va an tâm ra di thanh thản.Lần nữa xin chia buồn cùng gia đình và bạn,kính chúc bạn va gia đình có nhìu điều may và hạnh phúc 1 sư việc do chính mình trải qua ! ( Yếu Tim Đừng Vào Nghen )

14. c0c00n Thành Viên Cấp 2

lấy dâu ra vậy bồ.tui coi o dâu đó rùi

15. ty_ty_2008 Thành Viên Cấp 2

tui nghĩ đây là chuyện thực vì chẳng ai dám đem gia đình mình ra giỡn vậy chẳng ai trù cho anh mình chít như thế cả phải là sự thật mới đem lên nói cho mấy bạn nghe

16. jinnymanly Thành Viên Cấp 2

ai đọc cũng tưởng là truyện của chủ topic.....hehe
    P/s : copy nhớ ghi nguồn nha bạn, nếu truyện là của bạn thì làm ơn zô trả lời cm của mấy bro kia đi nha

17. chienthanblttc Thành Viên Cấp 4

con trai của Nguyễn Ngọc Ngạn.

18. khoaruoi Thành Viên Cấp 3

Có một điểm mình thắc mắc thui! Bầy giờ bro bao nhiu tuổi rồi? Lúc bro 12 tuổi thì lúc đó năm bao nheu? Cách đấy bao nhiu năm gồi? Lúc đó mà có ĐTDĐ móc ra gọi cái rụp dề nhà là quá ngon rùi!

19. Blackbat Thành Viên Cấp 5

Bác này có cái nick của ban nhạc em thích lắm nè!!!!!!

20. nguyenquoctuan Thành Viên Cấp 6

đoạn này nghe cảm động thiệt:nosebleed_002: