Tìm kiếm bài viết theo id

_ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kayzinious, 27/1/11.

ID Topic : 2770996
Ngày đăng:
27/1/11 lúc 21:39
  1. TojTjnh ¶Đời ¶Là ¶Bể ¶Khổ ™

thỉnh thoảng mấy thèn bạn trong YH vẫn nhờ @_@ cúi năm ròi thú tội lòng sẽ thanh thản hớn hihi

2. kayzinious Thành Viên Vàng

Vậy mà cuối cùng đc move vào Lưu trữ đấu giá cũng hay _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _
    p/s: Hàng giá trị đâu có nhiêu

3. kzam Thành Viên Cấp 6

1 cau ma hoi 3 lan

4. Honey_Kute Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tatoo , addy1988 , nguyenletuan , hdk_hdk
    4 nick này clone đôn giá cho nhau
    addy1988 , nguyenletuan , hdk_hdk đã bị vào blacklist
    còn tatoo thì sắp =]]

http://5giay.vn/showthread.php?t=2765013

5. Dickie Thành Viên Cấp 4

mình là chủ của topic đấu giá đó .... xin các bạn hãy bình tĩnh xem xét thật kĩ ...
    Mình cam đoan là mình đang thực sự bị oan ức , rất oan ức nữa là đàng khác .... mình mong mọi chuyện dc sớm làm rõ để mình lấy lại uy tín ....
    xin các bạn vô xem topic đấu giá của mình :
    http://5giay.vn/showthread.php?t=2764915&page=7

trang cuối cùng là cm của mình về sự việc đó . Rõ ràng là những bài tham gia của mình và những bài của bro đó chẳng liên quan gì đên nhau . và mình biết cái mà bro đó đang quan tâm là quần Jeans Old Navy vì trưa bro đó có ghé qua xem hàng , chứ ko phải Ms2 như bro đó bid , sao tự nhiên cuối cùng lại là dc nhà mình ? bro đó đã tham gia topic mình 2 3 lần rồi , nếu mình clone thì mình đã đổi hẵn dc từ lâu , ko đợi đến bg các bro phát hiện ra . Rõ ràng là có sự cố tình hay nhầm lẫn gì đó trong đây . tình ngay mà lý thì quá gian , mình rất muốn nói thật nhiều mà bg cũng chẳng biết nói thế nào và giải quyết làm sao ... mình chỉ đang đợi câu trả lời của bro đó thôi , mai mình sẽ nh hỏi lý do , và mình mong anh em nào muốn làm rõ cũng hãy gọi hỏi giùm mình . Mình muốn dc trả lại sự công bằng và uy tín . Mong các bạn thật sự hãy tìm hiểu kĩ và chớ vội hồ đồ kết tội nói này nọ mình . Mình chưa hề đôn giá , mình có chơi có chịu , ai từng win đồ của mình đều biết , mình tùng lỗ rất nhiều và hầu như topic đấu giá nào của mình cũng có 1 vài món lỗ , 1 vài món khác gỡ lại và bù lại mình giới thiệu dc gian hàng và anh em tới nhà thấy đồ ok thì mua thêm ủng hộ , bởi vậy mình mói có sự ủng hộ lâu dài .
    Nay Bỗng nhiên có sự việc này thật là vô lý , clone làm gì cái quần đó lên 60k chứ , cái quần đó có hot ko ????????? sao mình ko clone cái gì đang hot trong topic đó để đấy giá lên đỉnh điểm , mình nói như vậy chắc các bạn hiểu . Tự nhiên sợ lỗ cái quần đó mà clone , rồi cái hot thì kệ nó , hoàn toàn vô lý và ko thích hợp ....
    Vì vậy phải có sự khúc mắc mà mình chưa hiểu ....
    Mong các bạn khoan hãy vội nói này nọ mình ....

6. Dickie Thành Viên Cấp 4

đáng lẽ đi chơi về vô nhắn tin cho winer thì thấy sự việc này tức qua ko thể ngủ dc , ko biết mình đã mích lòng gì với bro tatoo mà tại sao lại như vậy ?

7. dragonface Audio Moderator

Hôm bữa thấy có đấu dây HDMI (xài rùi), đang cần vô mà thấy giá thắng còn cao hơn giá new nữa nên khỏi bid luôn, đúng là đấu giá lâu lâu cũng dụ được gà : ))

8. Silent Joker Why So Serious?

Lên cho chủ topic vào ý kiến cái nè :byebye:

9. dream_only_dream8x Thành Viên Chưa Kích Hoạt

9 xác.Bán đồ ok đấu giá vui ae ủng hộ.60k clone chi mất uy tín.Đã win đồ bác 2 lần.Và cũng mua ủng hộ,dc bác bớt 20k zui zẻ_ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _.Bán đồ onl nó khổ zậy đó bác kaka.

10. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

từng wa nhà Dickie lấy đồ 1 lần, áo mặc rất ok nhưng tiếc cái quần wax bụi thì lại ra màu, quần jean bt thì rất tốt (nên mua quần jean bt + áo thui _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _). Quả thất là có 1 dãy nhà số y hệt nhau làm em hoảng loạn lun _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 1.

11. kayzinious Thành Viên Vàng

Thấy rồi nè cha _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ (sao ava còn có tí teo _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 1h_ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 2

Cha đó cũng đâu có vừa gì ... bảo tui là ng` thông đồng vs cha tattoo rằng tui là người fát hiện đầu tiên mà cha đó thì kô hề fát hiện ra được điều đó ... Vê cơ lờ , đi chơi tới tận 3h sáng mới onl thì làm sao thấy đc vào cái thời điểm đó ... ! Nói chuyện cứ như nước sôi đổ háng , 1 câu lặp lại mấy lần !
    Kô có gì thì kô cần fải xoắn dựng lên thế ! _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 3
    Bắt mình xl àh , kô đời nào , xl mình trước đi r` mình xl lại ! :go:

12. kayzinious Thành Viên Vàng

Bữa có win đồ ở khu Trần kế xương.
    Tìm muốn khùng luôn ... hoảng loạn y như bác. Hẻm đang to r` nhỏ dần r` đi hồi thấy khu nhà hoang _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 2 ... Khu này hình như nó còn mới hay sao số nhà lung tung beng A - B - C - D :doubt:

13. Silent Joker Why So Serious?

Uh, vậy thôi, nói nữa người ta kêu mình nhiều chuyện _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _

Ava làm lúc xài CRT, giờ qua LCD zoom lên thấy xấu quá bỏ luôn _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 4
    Mà cha là thèn nèo?

14. tranchau69 Thành Viên Cấp 5

đã có win 1 cái áo gió + 1 cái quần diesel bụi , cuộc giao dịch rất vui vẻ mặc dù ko có chỗ thử đồ T_T , đi tìm cái địa chỉ thì muốn điên lên luôn vậy đó , nhưng cuối cùng cũng tìm thấy .

15. kayzinious Thành Viên Vàng

Hay là hết date sử dụng _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 2

16. _ponpon_ Thành Viên Cấp 5

hỏi ké luôn ,sao kiu chân sắt? ^^

17. Silent Joker Why So Serious?

Ava là nhất thời, thời hạn là vĩnh cửu
    _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 1

p/s: mặt tiền đó, qua hốt đi _ Lại Chuyện Chân Gỗ box Đấu Giá _ - 2
    hốt càng nhiều càng tốt

Chân gắn sắt gọi là chân sắt ^^

18. TuấnNhóc Thành Viên Bạch Kim

ai cũng biết thôi...
    hàng đấu giá giờ nói chung toàn hàng tào lao...
    bùn bùn vao xem giá còn ok và hàng có quan tâm thì bid chơi, hên hên topic bị quên thì win... giờ không như trước nữa, ngồi me mà có hàng thơm đâu... còn ~ nữa ngày nữa hết giờ là giá đã qua nóc rồi or mới lên bắn 1 2 phát là qua luôn rồi.
    ngoại trừ 1 số món tào lao, bán chẳng ai mua, mang lên đấu bậy.. ai lỡ bắn là phải lấy để giữ nick thì còn hi vọng kô có chân gỗ