Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!!

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi thebest2181991, 22/7/14.

ID Topic : 7443511
Ngày đăng:
22/7/14 lúc 21:43
  1. thebest2181991 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    9
    Trước tiên là giới thiệu Ps3 super slim là bản cuối cùng và hoàn chỉnh của Sony Playstation và dĩ nhiên không lỗi lầm. mình đang chơi ngon lành và đã chán nên muốn đổi sang Xbox One. Vì vậy không phải bán tháo hay bán chạy nên các bạn đừng ép giá giúp mình nha. bạn nào nhiệt tình thì minh FIX thôi. Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!!

Tình Trạng: New 99%. Tình trạng đen không tì vết. chơi game mượt mà.
    Hacked: Mình thích giữ ZIN nên không hack nha. bạn nào mua rồi muốn đem đi hack thì vẫn ok nha.
    Bảo hành: bao test 1 tuần. mình chơi hằng ngày 1-2 tiếng và giữ rất kỹ.
    Phụ Kiện và game đi kèm: dĩ nhiên là UNCHARTED 3 + BONUS cho bạn nào nhiệt tình 1 game "DRAGON BALL RACING BLAST 2"

Khó khăn: mình đi làm suốt nên bạn nào muốn test máy thì gọi mình trước. Xem kỹ máy hãy qua bạn nha. vì minh thích nhanh gọn lẹ. và ai gọn lẹ mình fix giá cực mạnh.

Giá ra đi là SOLD (PS: như đã nói ai nhiệt tình mình fix giá bất ngờ).
    Không lấy game giá 4 triệu 600 (đã FIX)
    Tặng kèm 1 dậy HDMI giá trên 200k nha
    Hình ảnh của em nó chi tiết:
    Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 1Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 2Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 3Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 4Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 5

Và mình mượn tap hình minh họa cho Box nha. máy full box nhưng mình lười chụp. bạn đến test và xác định mua mình lấy box cho bạn để giữ giá trị cho em nó.
    Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 6
    Lien He: DUY 0919 887 997
    có thể nhắn tin mình 24/24. mình sẽ trả lời sau. ^_^
    xin tra loi cac ban tra gia 4 trieu nhu sao! Voi gia do minh dem ra cho gan nha thanh ly cho nhanh! Khoi mac cong bao cac ban test Bán Ps3 Uncharted 3 Bundle 250GB và vài món đồ HOT!!! - 7)! Cuoi tuan minh dem thanh ly de mua xbox one! Ban nao thich thi pm! Minh ko fix gia nua! Gia chot' 4 trieu 600k ko kem game bonus! Sao chu nhat se close topic

: sony ps3
  2. finallover Thành Viên Cấp 4

close gio luôn đi cho nhanh. super slim 250gb fullbox 4tr đầy ra. có mua ko m giao cho