Tìm kiếm bài viết theo id

Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ck2600, 28/4/11.

ID Topic : 3158974
Ngày đăng:
28/4/11 lúc 13:50
  1. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

Có chỗ nào xăm mụt ruồi hớ hú em nhá...

2. water_nuoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhìn hình như chữ kí đại ka này ,,, bắp tay phải hắn xăm nước vn

Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý
    Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý - 1

3. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

có hoa văn ở đùi mà trốn đc nghĩa vụ hả bác:snicker:. mình thấy bạn mình nó lên kín cái lưng còn bị hốt đi. nói zì bác có tí hoa văn ở đùiCác bác nào có ý định xăm hình thì chú ý - 1

4. quoc_bao2002vn Thành Viên Cấp 5

bửa nào đi xăm một đám trùng chỉ được ko ta? Có ai nhận xăm ko?

5. n3h1p5 Thành Viên Cấp 6

- cũng địn đi xăm tên cha tên mẹ lên ngực bên phía tim mà nghe xong hết dám đi, thờ cha thờ mẹ trong não cho chắc Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý

6. NNIS Thành Viên Cấp 4

mún xăm 1 cái vào mông mà sợ ko ngồi dc khổ lém

7. ntt_12492 Thành Viên Cấp 4

:beauty::beauty::beauty: i like it

mình cũng có ý tưởng như bạn nè , xâm tên cha mẹ mình = tiếng tàu kiểu thư pháp đó Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý - 6 nửa trên chồng lên nửa dứi Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý - 7 đẹp cực kì
    mà phải đi thêm 1 cái gì có màu bên tay phải nửa mới hợp Gu Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý - 8

8. tathanhdat1990 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Em định xăm mấy chữ: "Chửi cha thằng xăm" mà không có anh nào chịu xăm cho em!!!!!!Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý

9. therock32 Thành Viên Kim Cương

chỗ này đã nghe qua và thấy xâm đẹp lắm mà, ko biết thật hư ra sao.

10. tidat1982 Thành Viên Cấp 1

Xui cho bác,mình làm ở tiệm a Gấu trên Trần Đình Xu,làm xong tặng một hủ dưỡng da kèm hướng dẫn sử dụng,

11. ruby_ruby Thành Viên Cấp 6

tên Kha phải hok ? ^^

12. ruby_ruby Thành Viên Cấp 6

k ai đánh giá nhân cách con người wa 1 hình xăm cả . Thiển cận !

13. at117 Thành Viên Bạch Kim

thằng bạn nó tính xăm nãi chuối xanh trước ngực để sau này..đỡ tốn kém =))

14. UGuyz_Soi Thành Viên Vàng

chắc bác quậy xăm B-)
    Đúng là ko thể đánh giá con người qua cái hình xăm,những người có tư cách,đạo đức thì phải hiểu rằng khi 1 cá nhân nào đó chưa tác động trực tiếp gì tới mình,và cũng ko làm gì bại hoại cho xã hội thì mình không có quyền gì để đánh giá họ đàng hoàng hay ko đàng hoàng cả,còn những người nào tự cho mình cái quyền đó thì con người đó thật ra cũng có vấn đề về nhân cách rồi

15. PTDpro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đồng tình với bạn nhưng ko thích câu cuối của bạn, những ng đánh giá người khác qua tiền bạc thì cũng chảng đáng để bàn về nhân cách đâu

16. UGuyz_Soi Thành Viên Vàng

qua tiền bạc nhưng là tiền là do bản thân họ làm nên [1 cách chính đáng],qua đó cũng chứng minh được tài năng của họ,ý mình nói ở đây là những thằng ko bik tài năng đến dc bao nhiêu mà cũng hay ra vẻ đạo mạo đánh giá người này thế này người kia thế nọ trong khi chưa biết mình thế nào

17. X-B coffee Banned

Like, một nét văn hóa đậm đà bản sắc dân tộc cần được lưu truyền ^^. Xăm mình kèm với VÔ KHÁM mới ko có nhân cách thôi, còn xăm vì sở thích rất bình thường, cá tính Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý

18. HLtattoo Thành Viên Cấp 3

vaseline có tê =)) sao nhiều đồng chí artist nói với khách vậy nhỉ, nghe mấy người khách kể lại cứ thấy mắc cười Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý)
    bạn có xăm thì mua johnson baby (milk) lotion sau khi xăm 2 ngày thì bôi vô, có rảnh thì 1.5 - 2 tiếng 1 lần lên hình, bôi càng lâu ngày cáng tốt, nếu thợ làm đúng kỹ thuật thì càng bôi hình lên màu càng đẹp và mới, nhớ ăn kiêng và bảo quản lớp mày nhé, làm đẹp đến đâu mà ko bảo quản trong thời gian lên + tróc mày thì hình cũng ra đi hết Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý - 1
    PS: xăm ko có gì xấu và mọi người nên sn thật kỹ trước khi xăm

19. PTDpro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

uhm, nói thế thì nghe ok đấy, ủng hộ tinh thần chia sẻ kinh nghiệm
    lên cho ace thấy, bỏ qua cái tiệm xăm lừa tình này ^^!

20. ntt_12492 Thành Viên Cấp 4

nhân tiện a e có ai có hình đôi cánh nào đẹp thì share mình với , đang tính lên đôi cánh sau lưng mà search google k có Các bác nào có ý định xăm hình thì chú ý