Tìm kiếm bài viết theo id

Cần tư vấn: bị cắt yahoo!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi meoconhayngu1981, 21/1/11.

ID Topic : 2747628
Ngày đăng:
21/1/11 lúc 08:41
  1. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

sao thấy giao diện nó khác khác, khổ ghê. lúc add nick sao nó lại hỏi pass là sao ta?
    mà thấy run ghê, trên trang này thấy cũng có hiển thị chữ Block site, ko biết ngày đẹp trời nào khóa trang này thì.... đau khổ lắm đây.

2. quanghuyhl Thành Viên Cấp 4

hehe bày cho , mua con usb 3g mà xài , đầu tư vài trăm , mà tiền chat dung lượng chả bao nhiu nên chả tốn hehe
    Cần tư vấn: bị cắt yahoo! mà đang giờ làm ko đc chat nghen bác , lo làm việc chứ Cần tư vấn: bị cắt yahoo! - 1

3. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

vậy là phải có laptop hay là xài bằng chính máy đang xài luôn hả bạn? usb 3g là bi nhiêu ta? tốn tiền mua rồi còn phải tốn thêm khỏan nào nữa ko bạn?

4. trinhut Banned

cty mình cũng chặn YH nhưng mình sử dụng Zing để chat bạn vào đây download phần mềm về cài vào máy nha. http://chat.????????????????????????????????????????/home/

trước tiên tạo 1 nick bên zing đăng nhập vào. sau đó lick vào mục đăng nhập yahoo rồi chat thoải mái 1 lúc 2 nick vừa yahoo vừa zing hehehehe. nhiều khi zing mấy em teen nhiều dể cua hơn bên yahoo Cần tư vấn: bị cắt yahoo!

5. dkdk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

,mua cái USB 3G cắm vào xại mọi máy, mọi lúc, mọi nơi....heheh

6. keisuke.ami Thành Viên Cấp 5

Có một cách nữa không biết được không! hãy truy cập firefox. Change sock proxy. IP mình thành IP quốc tế ( Như US...). Trước mình có làm cách này để vào facebook vì bị chặn! Sau này thì không chơi nữa vì có cách khác vào fb rồi!

7. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

change được hả bạn? bạn chỉ cách cụ thể đi. mà mình sợ IT bên mình ko cho thì sao nhỉ?
    @bạn diendan5giay ơi, mình bấm vô đường link nhưng ko được, chắc cũng bị chặn mất rồi, hic hic.

8. TojTjnh ¶Đời ¶Là ¶Bể ¶Khổ ™

tải Ola chat or Vitalk về là chát YH như trên máy tính luôn. Làm đi chủ top ha ha

9. Snoopy Ken Café Miềи Cát Trắиg

Trillian là chương trình tổng hợp nhiều phần mềm IM nổi tiếng, không có vụ mất pass đâu mà lo.

10. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

mình chỉ sợ IT khóa trang đó.
    để mình thử xem. tks bạn. mà thao tác dễ ko bạn?

11. maigiap Thành Viên Cấp 3

hồi trước ông sếp mình cũng cắt yh và sky theo mình biết thì ko cách nào vượt wa đc đâu.

12. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

giờ mình muốn tìm cái khác thay thế. thấy đám xung quanh chat = cái khác phà phà, cũng có hiện cả avatar nữa, nhưng nhìn khác khác chút.

13. fr3nzjpl4nt Thành Viên Cấp 5

Sao bác ko hỏi mấy người kế bác cách làm ? Hoặc bác có thể gửi đơn ý kiến lên cấp trên nói là muốn được sử dụng yahoo nhưng sẽ quy định lại giờ giấc chứ ko tẹt ra. Ví dụ 1 ngày đi làm thì từ mấy h tới mấy h đó thì dc chat, coi như là giờ giải lao cho nhân viên. Làm mấy cái này đối với quản trị mạng viên đơn giản mà !!!

14. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

mình hỏi thì tụi nó có vẻ bí mật, và bảo là online = iphone, nhưng mới liếc quá thấy rõ cái bảng yahoo, hic. bùn thiệt.

15. dk97 Thành Viên Cấp 3

dẫn người ta đi ăn sáng 1 bữa chắc chỉ liền à Cần tư vấn: bị cắt yahoo!

16. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

lại chuyển qua 1 vấn đề khác của em rùi bác ạ.em mới vào làm, phòng thì hơi căng thẳng!

17. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

có bạn nào biết về Ultrasurf ko? nghe láo cáo là có thể sử dụng được trang nì. có thật ko? làm như thế nào?

18. gingtr Thành Viên Cấp 2

Mình thấy xài trillian là ngon nhất rồi đó bạn, tìm hiểu chút xíu là xài ngon lành, lại đẹp nữa.

19. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

đểu thật, sáng nay mở cửa lại được nửa tiếng thì lại khóa, làm bà con mừng xôn xao!

20. con cò Thành Viên Cấp 6

ultrasurf đâu phải là trang gì đâu, nó là soft thay đổi proxy liên tục, dùng cách này cũng được mà hên xui à. xài cách nào cũng vậy à bạn, admin vô log xem lại trang web nào bạn vào nhiều nhất, ng ta vô đó xem cái đó là cái gì, nếu liên quan chat chit thì cũng block lại thuiCần tư vấn: bị cắt yahoo!