Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy]

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi HTM, 14/6/08.

ID Topic : 281853 - Số lần up bằng SMS: 15
Ngày đăng:
14/6/08 lúc 21:01
  1. tear ring Thành Viên Bạch Kim

Thèm quá mua về làm lương khô hehe , bửa nào rảnh giao dùm 500g nha ^.^

2. *DORAEMON* Thành Viên Cấp 4

tối mai đem cho N 1 gói nhe,khi nào tới nhá máy N chạy xuống lìn,thanx nhìu.

3. JerryTran232 Thành Viên Kim Cương

cơm cháy loại siêu cay cực cay nhất hành tinh của tui đâu. Seo hem thấy nói gì hết dzạ Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy]. Online khuya mà hem cóa cơm cháy gặm. Chán thấy sợ

4. duongkeane Thành Viên Cấp 1

Sếp Huy ơi,

Nhớ chỗ 244B Huỳnh Văn Bánh, Q.PN hông? Nhớ thì mai giao dùm 1.5kg nhé.

Gửi lại Sếp số ĐT cho chắc: 0903 617 456. Sếp còn xài số 095 95239** hong?

5. chickencrazy Thành Viên Cấp 1

Woa hấp dẫn quá, mình đi làm trên Phú Nhuận còn nhà ngay Tân bình đây, buổi tối giao đc ko bro

6. duongkeane Thành Viên Cấp 1

Alu alu. Có ai trả lời hok? Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy]

Không có cơm cháy nên đang ăn nếp sấy đây. :choler: Nhưng vẫn đang chờ cơm cháy. Sếp Huy lên tiếng đi. Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy] - 1udency:

7. tramtram Thành Viên Cấp 2

Bro. Em đăng kí 1 bịch 500gr đấy ạ

Nhà em ở Tân Bình luôn. Pm cho em wa nick riasa_ishimaro nha

8. HTM Thành Viên Bạch Kim

ban lai. rui do ban.

okie. co hang` moi rui` do. pm cho ban lien !

9. duongkeane Thành Viên Cấp 1

Chủ sạp này thoắt ẩn thoắt hiện, không biết lần này đặt hàng thì chừng nào mới có nữa Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy]udency:

T7 này đi chơi gồi. T6 có hàng được không Sếp. Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy] - 1

10. knknkn Thành Viên Cấp 1

Het ban roi.....co lien lac va ho tra loi la da het ban luon roi....khong hieu sao mod chua bo topic di nhi ?

11. HTM Thành Viên Bạch Kim

up up nao` !hum nay co hang moi nha ba con

12. osin Thành Viên Cấp 3

bro ơi còn order ko , sao nt vào 2 số dien thoai mà chẳng ai tra lời trả vốn gì hết vậy.mình mún đặt hàng đây.pm nhé : 01225410098

13. JerryTran232 Thành Viên Kim Cương

còn .... còn cái bịch cơm cháy special cay của em đâu sư huynh. Hum bữa đặt riêng rồi hem thấy đâu lun Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy](

14. JerryTran232 Thành Viên Kim Cương

Cay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy] tui ủng hộ nè sao hông nói năng gì hết dzCay cay, Giòn giòn, Cơm cháy chà bông đích thực [NOT cơm sấy] - 1

15. small_thu Thành Viên Cấp 2

ngon lắm hả bạn? thấy chủ topic ko online gi hết hok đặt đc.

16. knknkn Thành Viên Cấp 1

PHAN NAN ve chu topic nay day nhe......goi dien thi bao la se khong con ban mat hang nay nua, admin 5s dang go topic nay xuong.....

Nua thang sau quay lai thay van con ban hang.....Goi dat hang thi khong ai nhac may tra loi.....Nhan tin hoi va dat hang thi cung cha them tra loi not......

Vay co ban khong de tui biet ma khoi order nua.....

Lam de gian qua !!!

17. HTM Thành Viên Bạch Kim

Thời gian trưoc khong ban' la` vi` minh co viec..... bay gio` ban' lai co sao dau ban. ???
    Tinh` hinh` la sim minh bi. loi~, minh` dang lam` lai nen nhieu` khi ban. khong goi. dc. minh se thay sim khac. se update len so phone moi. mong ban thong cam. (sorry Vietkey em dien)

18. antiloving Thành Viên Kim Cương

hix, dù có nóng thì cũng phải gõ có dấu mới bik đường mà đọc chứ bạn ! nhìn nhức mắt quá chài !!

19. small_thu Thành Viên Cấp 2

mình đặt 1/2kg nha: 60K. Cho minh số TK của bạn để mình chuyển khoản (Đông Á, VCB- nếu bạn có tk Đông Á thì cho mình tiện hơn). Khi nao thấy tiền vô thì bạn gởi liền wa nhà xe Tô Châu cho mình theo kiểu người nhận trả tiền chuyển hàng (nhớ lưu lại phiếu gửi zùm mình) : số 526 Lê Hồng Phong, Q.10. Mình hay nhận hàng của các b theo cách này. Nếu đc cho mình hay nha! YM: greenfield1980

20. HTM Thành Viên Bạch Kim

up up cho buoi trua ne` ! ^^ small thu minh se contact cho ban ngay nha ^^