Tìm kiếm bài viết theo id

Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi iron, 24/1/10.

ID Topic : 1558975
Ngày đăng:
24/1/10 lúc 23:42
  1. ForeverinLove Thành Viên Cấp 5

Nói chung là tự do ngôn luận thôi, thik thì BID, sợ có chân gỗ thì bắc ghế ngồi coi chơi Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây

Theo tui, đấu giá thì chỉ có vài mem là chơi hàng thiệt, đấu đàng hoàng, còn nhiêu...heheChân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây - 1

2. iron-nhỏ Thành Viên Mới

Muốn lắm mà bị Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây lên đảo rồi , hức tức ghê , có ai hào hiệp đấu giá thắng cái này làm đi check luôn nhỉ ....

3. ForeverinLove Thành Viên Cấp 5

Mạn phép bác cho mình copy cái câu dưới chữ ký của bác để xài, hâm mộ câu đó quá Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây Rất hợp với dáng em

4. Tiểu tử thúi Thành Viên Kim Cương

Sao bay ra đảo rồi Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây - 1

5. tiendung_it Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bit ngay thế nào chủ topic cũng bị ban mà. đụng đến chuyên gia đấu giá của 5s mà.Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây. Chia bùn.

6. Mr Bảo Thành viên thân thiện

sao chủ topic này bị ban rồi

7. Always Ready I CAN DO IT !

Chủ TP đã lên đảo ăn tết.Xin chia buồn.Theo mình nghĩ đấu giá bây giờ đa số là có chân gỗ,nhưng vấn đề là ko trùng IP thì Mod ko giải quyết đc.Và chân gỗ đó có lộ liễu quá hay ko.Thiết nghĩ là đấu giá nhưng ai mà ko muốn bán món hàng theo giá mình mong muốn.Hoặc thậm chí cao hơn.Do đó cũng ko trách đc,nếu thấy giá cao quá rồi thì đừng theo,ra tiệm mua luôn cho lành.Trừ khi những món hàng độc và hiếm,ngoài thị trường ko có mà mình rất thix thì theo tới cùng.

8. Alves Thành Viên Cấp 6

Mấy cái túi đó mà là hàng thật, tui cắm đầu xuống đất quá

9. iron-nhỏ Thành Viên Mới

Ông Alves lúc nãy me sao ko đập một cái cho vui, có hàng mai đi check thiệt tình ....

10. khi coi Thành Viên Cấp 1

người thắng là mình đây, ai thích đi check??? .......

nếu mai mà chủ topic ko giao hàng, thì đành uỷ quyền cho 1 người để nhận hàng vì mình ra HN vào 28, có bạn nào muốn coi hàng chung ko???

=.=' mà nhìn mới nhớ, hình như iron là người chửi tui hùi cái vụ đấu giá iphone...

(chuottrang)

11. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hình như là mấy người nâng giá cho topic lên đó bạn Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây - 1

12. mr.dothanhdat Thành Viên Cấp 1

đánh dấu để theo dõi. Nhìn hình là bit cái túi đó hàng fake gòi :embarrassed:

13. iron-nhỏ Thành Viên Mới

Thằng cha này nhớ dzai dzể sợ Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây

14. khi coi Thành Viên Cấp 1

Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây - 1 tui là con gái, đang xài nick của anh bồ ....... kêu tui thằng cha hoài dị, cái để chữ ( chuottrang) ở dưới rầu mà

15. Xirox79 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Không liên quan gì nha bạn, cấp cao rồi post bài suy nghĩ chút đi. Nếu iron có oan tình gì thì cũng nói ra rồi. Nói thật sao mình ghét cái kiểu này quá, sorry nếu phật lòng.

16. danggia Thành Viên Cấp 4

Phim hài vui thật, dám MU đoạt giải diễn viên xuất sắc nhất thế kỷ lắm àh.

17. Gia Khang Verified

-'.'- em mem mới chỉ vào xem thôi
    thỉnh thoảng cũng chạy đi vòng vòng đấu giá

18. Alves Thành Viên Cấp 6

Nhà tui 1 đống valy thấy mua về ko để làm gì nên đi ngủ lun

19. tsukiyo_hoshimi Thành Viên Bạch Kim

đấu xong rồi, ai rảnh đi check với chuottrang kia Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây

20. kachi Thành Viên Cấp 5

kakaka. Chân Gỗ ui là chân gỗ. Coi bài bid mà vãi chưởng. Tự bid tự minh oan.
    Đấu hok lấy bị baned vĩnh viễn --> Cái nì là luật. Và nếu muốn lấy lại nick vẫn dc -->cái này cũng làm luật. Chân gổ trong đấu giá - Giải quyết sao đây. Vì câu nói góp ý về việc này mà baned adida của tui. Hix hix.