Tìm kiếm bài viết theo id

Có ai có thê chuyên tiên qua vietcombank or đông á giờ này giúp mình k,gấp hix

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bombom123, 14/8/14.

ID Topic : 7473118
Ngày đăng:
14/8/14 lúc 01:45
  1. eochanghy0406 Thành Viên Cấp 2

Không tin là có nạn nhân trong đây...có khi chỉ là cò mồi...Chẳng lẽ nói người nhà đang cấp cứu là sẽ có người chuyển tiền cho sao?Mặc dù chưa gặp mặt, chưa quen biết...

2. spam_web Thành Viên Cấp 5

sao dễ ăn quá vậy!?

3. Mr.Beo Thành Viên Cấp 3

chẳng hiểu gì cả

4. bombom123 Thành Viên Cấp 1

bac oi dung nang loi voi em vay..

5. bombom123 Thành Viên Cấp 1

em cam on ban nay rat rat nhieu trong cuoc song van con co ng tot va tin tuong nhu ban...du la chieu nay em di gui tien va moi anh 1 ly cafe ah.

6. VIP SIM Banned

Ồ yeah ... Phải vậy chớ ... Cuộc sống đc mất có là gì ... Ai lại làm thế vài xị ... Ae 5s ta phát huy cái này nhé

p/s: Để chiều em mở topic nói kẹt vốn mần ăn , Ae nhớ ck em vài chục chai mần ăn nha ... keke ...

7. dragonface Audio Moderator

Còn bạn này thì cũng nói đã chuyển rồi, bạn này vào confirm với chủ topic đi.

8. TieuGiao Phù Sinh Mộng

Em gửi cho bác xong bác cũng im ru, không một câu nhắn lại cám ơn nữa nên em thấy hơi buồn..

Bình thường cũng không vào 5giay đâu, chiều qua ngủ nhiều quá nên thức hơi khuya nên lượn lờ 5giay, sẵn thấy thread nên lòng tốt nổi lên thôi :shame:

Anw, mà theo Mod nói thì tài khoản đó là của mạng bet banh nên em cũng không biết thực hư sao nhỉ

9. tucammoi Thành Viên Kim Cương

Mod nói cấm sai, còn ai dốt tin người thì ráng chịu, nó vô comment cho vui thôi, đợi tới năm sau nó trả.

10. quocdungbdm Thành Viên Cấp 4

Bó tay, thời buổi giờ chẳng thể tin nữa

11. binhthuongthoi12 Thành Viên Bạch Kim

Đặt gạch hóng tiếp, hehehe

12. huuphuoc888 Thành Viên Cấp 3

đúng là ảo tung chảo, ko biết đường đâu mà lần

13. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Rồi bán cái nich lại cho người khác, vỡ alo Có ai có thê chuyên tiên qua vietcombank or đông á giờ này giúp mình k,gấp hix

Tại mấy bác dư tiền cả tin quá, mà chiêu trò này thấy ko logic vậy mà có mấy bác bị gạt . bó tay Có ai có thê chuyên tiên qua vietcombank or đông á giờ này giúp mình k,gấp hix - 1

14. n-Hie Thành Viên Bạch Kim Thành viên BQT Moderator

Chủ Topic có 2 hành động :

1./ Nói dối với mục đích lừa gạt lòng tốt của thành viên 5giay.vn => Mượn tiền để chuyển vào tk bet banh mà nói là chuyển cho người thân ở bệnh viện ...

2./ Lừa đảo tiền bạc của thành viên 5giay.vn => Trước mắt đã thấy 2 Comment của 2 thành viên 5giay là đã cho mượn tiền nhưng chưa thấy hồi âm .

==> Banned 6 tháng vì hành động 1 .
    ==> Banned vĩnh viễn và bị đưa vào Black list 5giay vì hành động 2 . Nếu chủ Topic khắc phục hành động 2 thì pm mình để được bỏ hình phạt cho hành động 2 .

Topic Close !!