Tìm kiếm bài viết theo id

Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tinyle09, 27/10/10.

ID Topic : 2432100
Ngày đăng:
27/10/10 lúc 17:23
  1. tinyle09 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    14
    Cuộc thi Điện Ảnh Trong Tầm Tay đã đi được hơn nửa chặng đường, và ngày càng nóng dần lên với vòng thi “Thiết kế Poster” diễn ra vào ngày 25/10, tại Phim trường Hãng Phim Việt BHD. Với cơ hội trực tiếp so tài ở vòng này, các thí sinh đã không làm Ban Giám Khảo cùng các cổ động viên thất vọng.

6 nhóm thí sinh đã có 3 ngày làm việc căng thẳng, bắt đầu từ nhận thử thách từ Đạo diễn Vũ Ngọc Đãng, làm quen với Nokia N8, chụp ngoại cảnh, chụp diễn viên tại studio, bàn thảo kế hoạch với người trợ giúp, vẽ bản thiết kế, thực hiện poster và kết thúc vòng 2 bằng bước căng thẳng nhất là thuyết phục 3 vị giám khảo về poster của mình. Sau hơn 3 tiếng tranh tài trước Ban Giám Khảo, cuối cùng đã có 2 thí sinh vượt trội và bước tiếp vào vòng chung kết. Đó là:

- Võ Thành Hà với poster đã thuyết phục được Ban Giám Khảo:
    Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!!

- Vũ Nam Dương cùng poster:
    Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!! - 1
    Tiêu chí lựa chọn của Ban Giám Khảo: ý tưởng hay, độc đáo, cách thể hiện đẹp mắt.

Nhưng bất ngờ và gay cấn hơn, Ban Giám Khảo đã quyết định sẽ có thí sinh thứ 3 bước vào vòng chung kết để cùng tranh tài với 2 thí sinh trên. Và người quyết định lựa chọn thí sinh thứ 3 chính là các cổ động viên! Theo đó, poster nào được bình chọn qua mạng nhiều nhất thì tác giả của poster đó sẽ có cơ hội bước vào vòng tiếp theo.

Vì thế, nếu bạn yêu thích poster nào thì hãy nhanh tay bình chọn cho thí sinh. Biết đâu sự nhiệt tình của bạn sẽ giúp cho thí sinh của mình có thêm cơ hội chắp cánh ước mơ điện ảnh. Tương lai điện ảnh của thí sinh cuối cùng này đang nằm trong tầm tay của bạn! Thời gian bình chọn cho thí sinh bắt đầu từ tối ngày 27/10 tới 05/11 tại www.dienanhtrongtamtay.com.vn

Danh sách các poster cần sự bình chọn của các bạn
    Poster của Huỳnh Văn Phong:
    Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!! - 2

Poster của Huỳnh Anh Duy:
    Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!! - 3

Poster của Nguyễn Lê Thành Nam:
    Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!! - 4

Poster của Huỳnh Trung Dương:
    Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!! - 5

Cách thức bình chọn như sau:

1.Truy cập trang profile của từng thí sinh và chiêm ngưỡng tác phẩm poster của các bạn ấy :http://dienanhtrongtamtay.com.vn/Profile.aspx
    2.Bình chọn cho 1 trong số 4 thí sinh mà bạn yêu thích
    3.Dự đoán số người có cùng ý kiến với bạn
    Ai dự đoán đúng (hoặc gần đúng nhất) lượt người có cùng bình chọn với bạn, bạn sẽ nhận được một chiếc Nokia N8! Đừng chần chờ bạn nhé!

2. LeeKaH Thành Viên Kim Cương

poster số 1 mang hơi hướng châu Á, số 2 mang hơi phương Tây :smile: mà cái nào cũng very nice :smile:

3. gonggunggang Thành Viên Mới

2 cái đầu là đẹp => BGk chọn, 4 cái sau xấu quá ==> bgk nhường khán giả bình chọn Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!!)

4. chuongkim123 UY TÍN TẠO NÊN CHUONGKIM

đúng là như vậy :sure: chọn cái xấu ảnh hưởng uy tín mấy cái sau nhìn thường quá

5. susu_xinhxinh Thành Viên Mới

4 cái con lại có lẽ cái số 4 là tốt nhất nhưng mình thích cái thứ 2 hơn, sao bgk ko để khan giả bình chọn nhĩ như vậy thì tính công băng sẽ cao hơn

6. tinyle09 Thành Viên Cấp 3

thì bgk để khán giả bình chọn 4 cái rồi đó còn gì nữa bạn mà mình nghĩ nếu để kg bình chọn thì cái số 1 và số 2 cũng đc chọn à vì mấy cái còn lại nhìn xấu chẳng có gì đặc bik:misdoubt::misdoubt:

7. gonggunggang Thành Viên Mới

chương trình này sắp chiếu trên tv rùi đóa mấy bợn chắc là vui lắm lun á, hehe hồi hộp chờ đợi

8. nhatquang71 Thành Viên Mới

cái poster cuối cùng nhìn cũng hay hay, màu sắc phối khá tốt nói chung là mình sẽ bình chọn cho bạn này

9. nhatquang71 Thành Viên Mới

khi nào chiếu vậy bạn ???

10. gonggunggang Thành Viên Mới

@nhatquang71: trên website đưa tin là ngày 13 tháng này nè bạn trên vtv6 từ 8h30-9h.

11. nhatquang71 Thành Viên Mới

hic vậy là mình ko coi đc roài nhà mình ko có kênh vtv6 mới đau chứ Cơ hội sỡ hữu nokia N8 từ DATTT!!!

12. susu_xinh Thành Viên Mới

em nghe bạn em nói chương trình này có chiếu trên kênh yan tivi nữa ko bik co đún ko mai anh mở coi thử