Tìm kiếm bài viết theo id

Du Lịch Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nghia_kn, 20/3/24.

ID Topic : 9988900
Ngày đăng:
20/3/24 lúc 10:36
  1. nghia_kn Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    0
    mới sắm được chiếc xe đạp darkrock wutip mình liền lôi nó đi đạ 1 chuyến xa trong ngày cách thành phố bắc ninh khoảng 45km về phía Chí Linh địa danh nhân kiệt thăm côn sơn với đền kiếp bạc.
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn
    Bắt đầu hành trình mifh dậy từ sớm tinh mơ , đạp ra đầu thành phố để đợi mọi người đến. Thành phố buổi sáng đẹp đến cách lạ thường , con đường vắng lặng, không khí trong lành.
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 1
    Nhìn thấy mọi người từ phía xa , cản xúc phấn khích rạo rực khó mà tả nổi liền lấy máy ảnh ra chụp liền
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 2
    Bọn mình bắt đàu đạp đi và tìm kiếm chỗ ăn sáng dọc đường đi , sau những lời chào hỏi là những cuộc đua của từng tốp nhỏ trên đường quốc lộ, mọi người ai cũng lỉnh kỉnh và thật lòe loẹt.
    có mấy bác đi xe đạp MTb thì quần áo số má nổi bật với những đường sọc ngang , đỏ đầy rối ren, còn mấy chú đia xe đạp touring giống mình thì chơi quần áo đời thường và mang đồ đi thật phong cách
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 3
    Chúng mình tìm được 1 quán ăn sáng ven đường và dừng xe gọi món
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 4
    đi chơi mình mới biết là không phải quán nào ăn sáng cũng ngon :v , nhưng điểm nhấn quan trọng là chất lượng thực phẩm tươi và sạch sẽ, chỉ có cách nấu không ngon lắm nhưng chất lượng của thực phẩm kéo lại cho phần chế biến kém các bác ạ
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 5
    Một món trứng lộn ở đâu cũng có và nhiều dinh dưỡng
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 6
    Khi đến gần sao đỏ bọn mình đến gần cột mốc chụp ảnh chơi check in ở đây và nghỉ chân 1 chút
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 7
    Chụp ảnh với những chiếc xe đạp touring Darkrock
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 8
    khoe tạm chiếc xe đạp touring darkrock wutip của mình . bác nào quan tâm có thể tìm kiếm nó " ở đây " nhé
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 9
    Có 1 bác già thấy thích chiếc xe đạp của mình quá nên nhảy lên đi thử
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 10
    Bọn mình quyết định đi chợ sao đỏ mua 1 ít hải sản để ăn
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 11
    Ngắm mọi người đi lại ở 1 nơi xa lạ cũng thấy vui vì được đi chơi thay vì ở nhà các bác ạ
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 12
    bọn mình lên núi thăm quan nhìn xuống thị trấn
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 13
    Những người anh và người bạn chụp ảnh cùng nhau cho chuyến đạp xe đường dài của mình
    Đạp xe touring darkrock du lịch mẫu sơn - 14
    bọn mình chụp thêm trên đường....