Tìm kiếm bài viết theo id

Gửi xe 50k/ chiếc.Dã man.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sieunhan150, 6/2/11.

ID Topic : 2784742
Ngày đăng:
6/2/11 lúc 16:47
  1. sieunhan150 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    16
    Sáng nay mùng 4 tết đi với đám bạn xuống suối tiên chơi.Gửi xe nhà số 104 dưới chân cầu vượt chỗ suối tiên.Mình nghĩ chắc tết cùng lắm 20k/chiếc.Ai dè chơi xong chiều về lấy xe hỏi nhiêu nó hét 50k/chiếc.Nãn.AI mà có đi suối tiên thì nên gửi xe bên Coop-Mart đừng nên gửi nhà dân.zzGửi xe 50k/ chiếc.Dã man.

2. vuhuynh's wife Thành Viên Cấp 5

ax sáng nay mình mới coi báo cũng nói về khu suối tiên thấy 20k là quá rùi mà bạn còn bị tới 50k thôi mai mốt rút kinh nghiệm bạn nha. Tội nghiệp

3. vip_gialai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

neu la 50k thi di taxi lun di (do minh o gan) con o xa di xe buyt lun hehe

4. Hôm qua mới vừa đi xong. Chạy gần tới thì thấy nhiều chỗ để bảng "giữ xe trong nhà" -> bít chắc là có mùi nên chạy sượt qua lun, vô bãi xe Suối Tiên gửi lấy đúng giá 2k. Thấy toàn dân tỉnh lên chơi ko à, ko rành nên bị chém nhiều lắm, tội nghiệp họ

Kinh nghiệm của mình khi sử dụng dịch vụ là luôn hỏi giá trước ngay cả khi nó niêm yết giá.

5. Gia Khang Bắt đầu 1 Kết thúc

tính zậy chẵn tiền -'.'-

6. Khoa-LX Thành Viên Kim Cương

đi chùa gữi xe , mua nhang , mua đèn , mua dầu ..... còn pị chém lên chém xuống nói chi đi chơi :go:

7. ablade Thành Viên Cấp 4

chiều mùng 3tết ngồi 2 tiếng ug cafe ở window3 với thằng bạn,ug 2 ly cafe chưa tới 200k mà ra lấy xe tốn hết 100k tiền giữ xe vì mình đi oto..hix.. mỗi thằng chạy tới nói 1 câu chúc a năm mới vui vẻ,đành móc cho 20k..5 thằng chạy tới móc hết 100k..

8. Khoa-LX Thành Viên Kim Cương

thông tin từ BQT 5s , động đất kèm sóng thần đã đổ bộ,ae ai có áo giáp thì mặc lẹ :go:

9. sirius_ga Đừng sao nhãng!

áo phao pa ơi, áo giáp mặc vô chết chắt Gửi xe 50k/ chiếc.Dã man.

10. i_was_wrong Thành Viên Cấp 3

haizz phải hỏi trước !!! năm có 1 mùa ch8ạt chém thoy muh

11. open_tjk Thành Viên Bạch Kim

mặc cái nào cũng chết , e sống trên núi mà !!!

12. crystone9000 Thành Viên Mới

ở nhà cho lành amen Gửi xe 50k/ chiếc.Dã man.

13. jockpa Thành Viên Cấp 3

tốn kém tốn kém lắm

14. sieunhan150 Thành Viên Cấp 1

Thiệt tình.Tại thằng bạn dẫn vào làm mất tiền oan.Dự tính gửi coop-mart rồi hic hic

15. N30 Thành Viên Cấp 5

kiếm chỗ nào có cái bảng của dịch vụ công ích vô đó gửi,hôm 30 tết mình gởi xe cho DVCI giá rẻ mà yên tâm hok sợ bị tháo bình điện vì mình đi xe đạp điện ^^

16. immortel_la Thành Viên Vàng

3 ngày Tết nằm trong bv khỏi phải gửi xe đâu hết nên ko bị chém Gửi xe 50k/ chiếc.Dã man.)

17. hangt321 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tết nhà nước cấm đốt pháo nha bạn...........đốt pháo ở tù thấy pà :byebye::byebye::byebye::byebye:

18. coolnt0317 Thành Viên Cấp 5

Gửi xe 50k/ chiếc.Dã man. bác ở đâu em qua chúc tết bác ! :sexy_girl:

19. tandung46 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Việt nam có bom nguyên tử rồi! hahahahahaha

20. Continental_man Thành Viên Cấp 2

VinCom ,Kumho , windows 4 (ko fai 3) giá giữ xe đúng là 100k thật.Gửi xe 50k/ chiếc.Dã man. Đắt lòi phèo.