Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - HCM - 02 BÉ CHihuahua thuần chủng tìm nhà mới gấp

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi thanhviet77, 29/10/14.

ID Topic : 7573514
Ngày đăng:
29/10/14 lúc 19:14
  1. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Cần nhượng gấp 02 bé chihuahua thuần chủng , có sổ tiêm chủng đầy đủ , cực khôn , dễ ăn tới xem thực tế sẽ thấy ,bé tên REX = 18 tháng đã đẻ 01 lứa , đang thay lông chuẩn bị lên giống lần 2 , bé MIC = 13 THÁNG đã bỏ salơ lần đầu đang chuẩn bị lên lần hai . Gía cho 02 bé về nhà mới = 10 triệu , bán gấp nên không nói thách => không giảm nhé mọi người Hình bé REX <strong>HCM - 02 BÉ CHihuahua thuần chủng tìm nhà mới gấp Lúc bé đang mang bầu <strong>HCM - 02 BÉ CHihuahua thuần chủng tìm nhà mới gấp - 1 Hình bé MIC <strong>HCM - 02 BÉ CHihuahua thuần chủng tìm nhà mới gấp - 2 Ai bắt cả hai em sẽ tặng luôn chuông như trong hình Mình sẽ up hình be REX Lúc không mang bầu và đang mang luôn nhé Ai có nhu cầu xin LH ; 016B Lô H cư xá Thanh Đa - F27 - QBình Thạnh ĐT ; 0936.177.177 ( C . Thoa ) Ace ai ngang qua không có nhu cầu cũng xin up cho 02 bé mau về nhà mới nhé ! mình sẽ trả lễ đầy đủ, thanks mọi người đã quan tâm .

2. Mr-Lucash Thành Viên Cấp 3

Chúc 2 bé sớm tìm được nhà mới !

3. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

thanks all . Mình đã trả lễ

4. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

thanhks pro ! mình đã trả lễ

5. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

thanks pro ! đã trả lễ

6. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

thanks ! đã trả lễ

7. Xem thêm bình luận
  8. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

thanks pro ! đã trả lễ

9. thanhviet77 Thành Viên Cấp 5

vì đk không được nuôi nữa mới gả 2 bé đi chứ tiếc đứt ruột đây nè

10. lethanhngoc Thành Viên Bạch Kim

Bán được chưa bạn -nếu chưa báo cho mình giá giãm hết sức - đang quan tâm - báo luôn trọng lượng 2 bé nhá - và nay đã salo chưa