Tìm kiếm bài viết theo id

HCM-Nơi giặt giày converse??

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi phuc_tho, 30/1/11.

ID Topic : 2777934
Ngày đăng:
30/1/11 lúc 21:19
  1. phuc_tho Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    16
    Có 1 em converse mang lâu năm rồi cũng hay chà rửa thường nhưng sao thấy không sạch sẽ gì cả, nên hỏi các bạn có nơi nào giặt hay chà rửa giày converse không vậy? Cho em cái địa chỉ càng gần Gò Vấp càng tốt, thêm cái giá luôn nha.THank

2. emo_kid Thành Viên Cấp 5

Topic giặt giày trong box này có nhiều rùi mà bác.@@

3. Silent Joker Why So Serious?

CV giặt sạch làm gì bác,
    để dơ dơ mang nó mới bụi...

Bác ko thấy mấy đứa mẫu chụp hình mang đôi giày dơ dơ à...

4. tienloc Thành Viên Cấp 4

tự làm đi bác còn ko thì để cho nó dơ 1 tí nhìn nó bụi bụi HCM-Nơi giặt giày converse??

5. 25minutes Thành Viên Cấp 6

Tự giặt dc mà bác ^^ Giặt bằng xà bông cục hoặc sữa tắm ^^

6. XxKumihoxX ♫ [C]ửu Vĩ Hồ ♫

Toàn tự chà giày ko HCM-Nơi giặt giày converse??

7. phuc_tho Thành Viên Cấp 2

mình giặt thấy không sạch vì mang hơn 3 năm rồi, mình mới tìm nơi giặt, còn trên đây toàn giặt giày dr không ah, converse chưa thấy, ai biết chỉ giúp + giá tiền dùm luôn. Giày mang khoảng 1 tháng giặt 1 lần mà.

8. rune408 Thành Viên Cấp 5

quăng vào máy giặt đó bác, sẵn dịp thử giày luôn

9. congbac Thành Viên Cấp 4

mình thấy topic giặt giày có ghi là nhận giày khác nữa mà? giá thì chắc tầm 30k hay sao lâu rồi k nhớ nữa, converse em mang cả năm chả giặt toàn mang mấy đôi kia converse đi hoc thể dục HCM-Nơi giặt giày converse??

10. thach_anna Thành Viên Cấp 5

mẹ toàn quăng vô máy giặt

11. Super_vip Thành Viên Bạch Kim

chà nó sơ sơ rùi quăng vô máy giặt đi bác,ko sao đâu

12. tienloc Thành Viên Cấp 4

nếu là hàng xịn thì ko sao còn hàng fake thì chưa bít ahHCM-Nơi giặt giày converse??

13. VietT Thành Viên Cấp 1

máy giặt xong rồi( chủ yếu là giặt bên trong giày cho sạch) bạn có thể mua cồn ( cồn màu trắng nha ) về , lấy miếng vải, nhúng cồn, chùi phần nhựa màu trắng bên ngoài, sau đó lấy vải thấm nc lau lại...Đảm bảo sạch như mới...Cái này mình đi mua thì mấy người bán trong Converse chỉ vậy đó. Chống chỉ định giày giả nhé: cồn sẽ "chùi" sạch lun mấy cái chữ màu đen mà mấy giày giả chỉ in tạm lên, giày thiệt thì vô tư..

14. _ponpon_ Thành Viên Cấp 5

mình cũng tự chà,mà chẳng thấy sạch gì ráo,chỉ có sợi dây giầy là thấy sạch,không biết sao,hay cái màu nó dzị mang lâu nên nó ra thế >_<

15. ::.. Lúa ..:: ™ Thành Viên Cấp 3

đem ra mấy tiệm giặt ủi lớn lớn, họ có nhận mà

16. phuc_tho Thành Viên Cấp 2

thank các bác tư vấn tào lào cho em, em đã có địa chỉ rồi, wa tết em mang đi giặt liền.Close topic.

17. keo.502 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bác này tên thọ mà chắc sống ko thọ với cách nói chuyện kiểu này ,mở topic nhờ tư vấn ko thích thì thôi còn kêu tư vấn tào lao HCM-Nơi giặt giày converse??

18. vitky123 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đêm ra ngoài hoàng phúc cho người ta giặt đó hay là kiếm tiệm giặt ủi đồ là có ah :d

19. rubis104 Thành Viên Cấp 5

38 Lê Thị Hồng Gấm Q.1 Tp.HCM. Từ 20 => 25K thôi đó là zặt doctor còn zày của bạn hok đánh xi chắc sẻ rẻ hơn. Chổ đó mình zặt hơn 2 năm rồi uy tính lắm

20. tientraochaomuc Thành Viên Sòng Phẳng

converse vải thì chỉ cần vò xà bông,phơi khô được rồi,đừng phơi nắng quá mau hư giày!