Tìm kiếm bài viết theo id

hỏi chút về giá giầy dior trên 5s

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dmit8a, 31/1/11.

ID Topic : 2778224
Ngày đăng:
31/1/11 lúc 00:47
  1. dmit8a Dân Chơi Nửa Mùa

Tuổi tham gia:
    16
    hiện tại là mình đang muốn tìm đôi nào đi cho hợp với quần tây hoặc kaki, tìm trên 5s thấy có vài đôi dior mẫu mã cũng được

tình cờ thấy shop này http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2678632

có bán vài mẫu thấy đẹp nhưng giá tốt quá, có 350khỏi chút về giá giầy dior trên 5s

hỏi chút về giá giầy dior trên 5s - 1
    hỏi chút về giá giầy dior trên 5s - 2

vậy cho hỏi chất lượng nó như thế nào, tại vì mình hồi trước mua 1 đôi DC linkin park hàng vnxk 100% có box,tag đầy đủ gần 1tr đi hơn 1 năm rùi mà bền lắm

vậy giá này là hàng gì, nếu hàng tốt thì khoảng bao nhiu và dior có hợp với quần jean ko hỏi chút về giá giầy dior trên 5s - 3( vừa đi làm vừa đi chơi )

2. mai_phuong0479 Thành Viên Cấp 4

giày dior TQ này chán lắm bác ơi , nhìn như rẻ rách vậy . Có tiền lên trung tâm thương hại kiếm mấy hãng xịn mà mua , giày này ít đi nên cứ mua đôi xịn . Còn mua doir như trên hình thì xài rồi biết , xài rồi mới biết đã có những năm tháng ngu ngơ , LOL

3. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Theo mình được biết thì mấy đôi này được nhập về từ TQ. Dior chỉ là cái nhãn hiệu thôi chứ chắc chắn đôi này ko phải hàng authentic rồi. Còn về chất lượng thì mình thấy cũng tàm tạm thôi. Không đến nỗi nào như bác ở trên nói, nhưng cũng không thật sự quá bên. Nhưng nếu bỏ ra tầm 300k cho 1 đôi giày thì cũng được. Nếu có điều kiện thì bro nên mua luôn đôi giày hiệu ( cái này thì không nói làm gì rồi ha ) Còn nếu khôgn có thì mang đôi này đi chơi Tết cũng được hỏi chút về giá giầy dior trên 5s

4. ::.. Lúa ..:: ™ Thành Viên Cấp 3

hàng gì mình cũng ko biết, chỉ biết chắc chắn là ko phải hàng thật

5. TINTIN789 Thành Viên Cấp 1

Cái gì cũng có cái giá của nó mà 350k thì có giá của nó thôi ^^

6. congbac Thành Viên Cấp 4

dior giá này k có hàng thật đâu bác, giá hàng thật thì tùy dòng mà nói chung cũng k dưới mấy chai

7. iphoneno1 Thành Viên Cấp 6

Dior Trung quốc nha bạn,hay người ta nói fake gì đó
    mà giày này kén đồ chết,mặc quần kaki là đẹp àh
    Bạn lên đường Sư vạn hạnh nối dài có shop tên là yame đó,lên lầu 1 bán nhiều giày này quá trời mà có 300k àh

8. MoZart Thành Viên Cấp 6

=)) giá tiền và nhãn hiệu ko đi đôi với nhau =))

9. Silent Joker Why So Serious?

Bro ơi cho em hỏi là bro mua đôi DC Linkin Park ở đâu thế???

10. ChonSimSoDep.vn Chuyên Sim Số Đẹp

dior hàng 5s hiếm có đôi nào hàng xịn lắm toàn fake mà tùy vào fake như thế nào thui