Tìm kiếm bài viết theo id

Mảnh sành trong thức ăn..khủng khiếp nếu nuốt phải.Nên cảnh giác và tránh xa những nh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi adeden, 16/3/11.

ID Topic : 2943442
Ngày đăng:
16/3/11 lúc 23:41
  1. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

bt bữa ăn cơm trong cơm gà hồng phát, chén kanh xalach soong nóng hổi húp đc 1 nữa thì lòi ra 1 con...sâu lâu ~~! chán vãi hà. kêu bà chủ ra thì.... #$%#$% tại đông w' e thông cảm thôi k tính tiền... chén canh ~~! mình nói thui có 5k chẳng là zì nhưng chia tai k ghé nữa ~~! hên mình dễ tính. gặp ng khó tính là tiêu rồi

2. chobits86 Thành Viên Vàng

các bạn đừng trách chủ topic , mặc dù có vẻ khó tính , nhưng đây là nhà hàng , với lại so với việc nhai gíán , tóc thì nhai mảnh sành và mồm ứa máu thì đích thị đồ ăn mà gây nguy hiểm cho khách , đáng lẽ thằng chủ và cả quản lí phải ra xin lỗi đền bù , ở nước ngoài là nó kiện cho khỏi làm ăn gì luôn rồi

3. chobits86 Thành Viên Vàng

ăn buffet nướng ở quán đó thôi ra seoul garden ăn ngon hơn , hơn 300k 1 người nhưng mà tiền nào của đó , đầu bếp lại rất dễ thương, món nào hết chỉ cần đợi 1 chút đầu bếp mang ra ngay

4. etudiant Thành Viên Cấp 2

Chắc có lẽ chủ thớt muôn nguyên cái nhà hàng đó phải 3 quỳ 9 lại thì mới chịu bỏ qua.Haizz

5. adeden Thành Viên Cấp 3

Ý của tôi hoàn toàn như lời nguyen_nguyen , còn những người cho rằng 1 bữa ăn free cao hơn cả danh dự và sức khỏe thì...xin mời

6. adeden Thành Viên Cấp 3

Lại thêm 1 anh thích hùa theo nghề "chém"..pó tay

7. little_duck Thành Viên Vàng

anh em ra tân cảng ăn đó 250k 1 người ngon mà nhân viên nhiệt tình khung cảnh ngay sông sài gòn

8. MD07 Thành Viên Kim Cương

nhà hàng vậy là lịch sự rồi. Ko tính tiền cả bữa ăn, rồi xin lỗi nữa. Bạn còn muốn gì thêm.

9. loc9000 Thành Viên Cấp 6

chắc là muốn nhà hàng đóng cửa luôn quá Mảnh sành trong thức ăn..khủng khiếp nếu nuốt phải.Nên cảnh giác và tránh xa những nh

10. daptuyettimmai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tôi không đồng ý với cách xử xử của bạn! và đây cũng là lời nói từ 1 phía! nhà hàng chấp nhận không thanh toán tiền bữa ăn của bạn cũng thấy thiện chí của họ rồi! bạn nên xem lại văn hóa ứng xử của mình trước khi lên án phê phán người khác

11. adeden Thành Viên Cấp 3

http://diadiemanuong.com/home/f11/ha...ai-q-3-a-1702/

Xin mời người có VĂN HÓA ỨNG XỬ đọc hết cm của khách về nhà hàng này để biết thế nào là văn hóa nhé. Rõ khổ , biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe , đừng có mở miệng ra là văn hóa trong khi bản thân mình thì thiếu trầm trọng điều đó.

12. hoa tuong vi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hì, cái cách thức trả lời của chủ top mình chỉ bix bó tay, miễn bình lựng,đọc là hỉu con người chủ top. mà chủ top cũng tức tối và nóng máu lém nên mới rảnh mà trả lời từng bình lựng , nói chung người như bạn ra đường tui tránh xa , đụng vô mất công đền ko nổi,bye, ko hẹn gặp lại Mảnh sành trong thức ăn..khủng khiếp nếu nuốt phải.Nên cảnh giác và tránh xa những nh

13. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

cái nì bên webtretho cũng phản ánh giữ lắm. làm ăn k như quảng cáo...

14. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

người ta đã nói rõ trong bài viết là đi ăn với bạn trai.Ông nhảy vào đòi chia buồng nữa là sao ? Chắc có ngày bị chém chết quá

15. pirate_of_saigon Thành Viên Cấp 4

người ta xin lỗi rồi mà còn chằng cái như vậy nửa......kô cần biết lúc đó thái độ ứng xử của bạn như thế nào....mà chỉ cần thấy lập topic nói chuyện bị mọi người phản đối và chẳng ai thèm ủng hộ ...nhiu đó cũng biết được bạn như thế nào rồi kakakak

16. sirboducoscar Thành Viên Cấp 5

có thể hiểu ở đây là nhà hàng có thành ý xin lỗi bằng cách không tính tiền bữa ăn. Nhưng chính cái việc bồi thường mà không có chút thành ý, coi như là bố thí thì chỉ làm cho người ta ghét thêm thôi. Nếu như là bên windsor mình đang làm thì nếu có việc này xảy ra thì ít nhất cũng có vài người (phục vụ + quản lí nhà hàng, bếp...) ra xin lỗi đàng hoàng. Sáng ngày hôm sau thì nhận được email xin lỗi từ marketing + sales director + hotel manager liền. Đó là chưa kể free bữa ăn + mời đến ăn 1 bữa free nữa.

17. bravo_iamme Thành Viên Mới

Mình đọc hoài đọc mãi mà hổng thấy free chỗ nào. Vì hai bạn í mua voucher mà. Có trả lại voucher thì hai bạn í sẽ được ăn thêm bữa nữa mà các bạn nghĩ thử coi, đã ăn phải mảnh sành, ám ảnh, sao dám quay lại đó nữa -> bữa ăn free ở chỗ nào?

Giữ mãi cái suy nghĩ "bữa free là huề cả làng" như các bạn thì Việt Nam biết bao giờ khá nổi.

18. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

kết chữ màu đỏ!

19. caothang2004 Thành Viên Vàng

Mình thấy chủ nhà hàng đã xin lỗi rồi , đã get free cho bạn rôi , bạn còn mún gì nữa haizz , bạn mún ngta chở bạn trai bạn vào BV kiểm tra à , mình thấy bạn làm hơi quá , thái độ như vậy là đã ok rồi haizz văn hóa của người VN ,... mỗi bên nhịn 1 ít thì có sao đâu