Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi phanhuyen153, 11/8/14.

ID Topic : 7470128
Ngày đăng:
11/8/14 lúc 23:14
  1. phanhuyen153 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    11
    MÌNH CẦN BÁN MÁY CHOI GAME PS VITA TIVI MOI 100% ( NGUYÊN SEAL )

PK :
    1 MÁY + 1 TAY CẦM PS3 ZIN new 100% ( MÀU TRẮNG )

1 THẺ PS VITA 8GB

1 CÁP USB

1 THẺ GAME PS VITA RAYMAN ( 100% )

1 THẺ VISA CỦA NGÂN HÀNG SACOMBANK LUÔN HA ...

HÌNH NHƯ CÓ 1 CÁP HDMI TRONG HỘP NỮA NHA...

AI có ý định ép giá quá thì dừng có pm tốn tiền dt nha...thanks !!!

3.300.000 ( nếu bạn nào không lấy tay cầm thì mình để tay cầm lại chơi trên ps3..........mình bán giá : 2.300.000 )

LH : SOLD ( BH sony 1 nam )

MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014[/URL][/IMG]MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014 - 1[/URL][/IMG]MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014 - 2[/URL][/IMG]MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014 - 3[/URL][/IMG]

: ps vita tv
  2. phanphiddos Thành Viên Cấp 4

May nay cuc ky hiem game va bi lock region .

3. Trieu_nx Thành Viên Cấp 4

Lại phán như thánh. Phân phối chính thức ở VN rồi. Cái bundle này tổ chức show tại Nguyễn Kim mấy bữa trước nè. Lock gì nữa mà lock. Tiện bác thớt cho hỏi không lấy gamecard có bán không ạ?

4. nickmoitao Thành Viên Bạch Kim

lock region Account Trieu ah.con nay hang Asia chi su dung dc voi Account PSN Asia acc e US kg xai dc .Gamecard thi vo tu.

5. phanphiddos Thành Viên Cấp 4

Neu ko lock region toi tang ban mot cai , nha toi dang xai hai cai co du neu ko lock san sang dua mot cai . Dot ma bai dat lam nhu hieu lam show cai khi gi

6. Trieu_nx Thành Viên Cấp 4

Làm ơn giữ sự trong sáng của tiếng Việt đi. Gõ không dấu ai mà đọc được. Jap ver lock thì đúng rồi nhưng phân phối chính thức mà còn lock thì quả này Sony quá dở. Cơ mà cũng may là mới tính mua thôi, để nghiên cứu ship con US về cho chắc vậy.

7. Xem thêm bình luận
  8. phanhuyen153 Thành Viên Cấp 2

CO JI sms cho minh nhe....nhiet tinh cho ban luon

9. Dynasty Thành Viên Cấp 5

MÌNH NHẬT ANH XÁC NHẬN LẠI LẦN CUỐI. CON NÀY KÔ LOCK REGION MÀ LÀ FREE REGION NHÉ CẢ NHÀ, CHẮC CHẮN 100%. ( CÁI NÀY SONY NÓ NÓI LÀ FREE RỒI NHA XEM TẠI ĐÂY http://www.gamefaqs.com/boards/620272-playstation-vita/67341678)....... NGHĨA LÀ CON NÀY SẼ XÀI DC CẢ PHÂN VÙNG CHÂU Á, VÀ CHÂU ÂU LẪN MỸ ( THÁNG 11 NÀY REGION EU VÀ US là tháng 10 SẼ DC MỞ CỬA, DZÓNG ĐỢT MÌNH MUA PS4, ACC MÌNH HONGKONG, DÙNG MÁY US NHƯNG LÚC ĐÓ HK CHƯA HỖ TRỢ NÊN NÓ KÔ CHO REG ). CÒN GAME THÌ ĐÃ HỖ TRỢ ĐA SỐ RỒI ( THEO NHƯ STORE HONGKONG THÌ NHƯ VẬY, XEM TẠI ĐÂY http://asia.playstation.com/hk/en/regional/game?platform=psvitatv&lang=60&media=70)

VÀ MÌNH CŨNG CÓ 1 CON, mình thì chơi gamecard. =]

MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014

MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014 - 1
    MÁY sony PS Vita Tivi...nguyên seal 100%....model 2014 - 2

10. phanhuyen153 Thành Viên Cấp 2

thanks....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

11. dinhkien96 Thành Viên Cấp 4

Sony nó đã xác nhận đâu.cái link kia chỉ là của 1 forum game nước ngoài.
    Có máy sẵn đó NhatAnh log dc Acc US thì chụp hình quay clip chứng minh thử xem.
    Nếu dc qua lấy con nay liền.

12. Dynasty Thành Viên Cấp 5

Nếu sony Lock Region thì các trang game IGN , GAMESPOT đã nói là lock rồi, nhưng nếu bạn tìm hiểu kỹ thì các trang đều ghi là Free Region, nhưng thời điểm hiện tại bản chỉ có thể sử dung Japan market (japan market dùng chung cho cả hệ Asia), nghĩa là tầm tháng 10 bạn sẽ dc log vào Store us khi hệ máy này dc release tại US và và tháng 11 bạn sẽ log vào store EU UK AUS. và 1 điều nữa NHẬT ANH chắc chắn 100% là trên các trang uy tín kô ai nói hệ máy này LOCK REGION ..... mà đều để là FREE REGION từ KOTAKU tới NIHONGAME. play-asia và cả GAMESPOT VÀ IGN. LOCK region ở đây nghĩa là bạn sẽ kô chơi dc game region khác, nếu đã cho chơi game của region US bằng game card US nghĩa là bạn sẽ có thể log vào Account US khi store này dc release ..... còn nếu lời Nhật Anh vẫn làm các bạn kô an tâm thì các bạn có thể tìm hiểu thêm trên google và youtube ^^......... mình đã tìm hiểu rất kỹ rồi mới nói.

nguyên văn trên kotaku

As I booted up the Vita TV for the first time, everything looked exactly like it did when I was setting up the handheld Vita for the first time. I chose my language (English), entered my location (Tokyo), and set the clock. Then it was time to put in my PSN account info, so I put in my US PSN login and got the message you see above.
    Currently, only Japanese accounts will work with the Vita TV. Therefore, any games you have digital copies of from a Western account will not work on the Japanese Vita TV. This does not appear to be a region lock, however. Rather it looks like Vita TV to PSN compatibility has only been launched in Japan so far. This will, of course, change to include more countries when the Vita TV is released in other Asian countries early next year.