Tìm kiếm bài viết theo id

Một số sai lầm về thời trang hàng hiệu!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hanghieunhat, 21/1/11.

ID Topic : 2747208
Ngày đăng:
21/1/11 lúc 00:06
  1. byt_4ever Thành Viên Cấp 5

Hic, vào link của bác chủ topic, toàn hàng khủng giá khủng? chóng hết cả mặt Một số sai lầm về thời trang hàng hiệu!

2. tientraochaomuc Thành Viên Sòng Phẳng

hàng hiệu mặc tới rách vẫn còn êm ái =))

3. thichthichoi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

e không có điên mà bỏ cả đống tiền mua đồ hiệu,mặc đồ hiệu không nói lên dc chuyện j,khoe của hả ?,, chừng nào bằng anh cường rồi người ta tự biết,khỏi khoe...her her
    lạng quạng mua nhầm đồ giả thì zui lắm
    cái nào đẹp thì dùng,
    jean thì cứ LeeVan mà mua, không mua LV...
    her her

4. baby i love y Thành Viên Cấp 4

chưa sài hàng hiệu bao giờ , nếu ai muốn sài hàng hiệu thật .........thì qua Mỹ mua cho chắc ăn ^^

5. Mike239 Thành Viên Cấp 4

nhảm quá chú

6. FighterVn Thành Viên Cấp 6

:sweet_kiss: iu quá cơ, nói đâu sai đó =))

7. zon Thành Viên Cấp 4

1 cách PR cho trang web Một số sai lầm về thời trang hàng hiệu!)

8. tommyteo020790 Bán Hàng Uy Tín

sai lầm là nhiều người mua nhầm hàng fake mà cứ tưởng hàng hiệu Một số sai lầm về thời trang hàng hiệu!

9. NCK Thành Viên Cấp 2

éc quá,vô tuong bay cách phân biệt hàng hiệu với hang nhái,ai nhè vo dọc toàn từ sai sai sai là sao ta

10. hanghieunhat Thành Viên Cấp 1

Mỗi hàng, mỗi loại sản phẩm sẽ có 1 số cách để phân biệt nên khó mà nói hết bạn ah.
    Cám ơn bạn đã quan tâm.

11. thanhtien111989 Thành Viên Cấp 2

đồng tiền bây giờ khó kiếm...có quần áo mặc là may rùi ..chứ ở đó mà hàng hiệu đẳng cấp cao

12. kamiko Thành Viên Cấp 3

bạn siêng siêng viết cái nì thì thx bạn , nhưng mình thấy ở VN bỏ 130k ra chơ mua đc cái quần jean LV đó . ^^ hay mấy ng` xai` xe hoa văn guuuu , cặp táp nòn , giày cũng guuuu hết. thấy ở vn xài đồ hiệu như ko xài nhỉ!

13. hanghieunhat Thành Viên Cấp 1

Cám ơn 2 bạn đã quan tâm, việc xài hàng hiệu như mình đã đề cập trước là do quan điểm mỗi ng thôi ah, bài viết chỉ chia sẽ 1 vài kiến thức nhỏ về hàng hiệu thôi.