Tìm kiếm bài viết theo id

Truyện hay Tự truyện 18+: Người cướp mất đời trai của em là... Chị gái đứng đường

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Hỏa Long, 5/9/18.

ID Topic : 9214448
Ngày đăng:
5/9/18 lúc 15:44
  1. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Tuổi tham gia:
    14
    Em hoang mang quá, không biết có nên viết bài này không nữa, vừa mắc cỡ mà vừa e thẹn như gái 16 các bác ợ Tự truyện 18+: Người cướp mất đời trai của em là... Chị gái đứng đường

2. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Thời xưa 18t đã có thằng đăng đàn bái tướng. Thời nay phải tiến bộ hơn, 13t phải biết xông pha các tụ điểm mát xa, 16t lĩnh học bổng là phải trút hầu bao, vi vút dặm trường với các em hàng.

-Cứ tu luyện như thế riết trên thông kinh sử dưới dài 3 ton. Mai mốt bạn bè đi chơi nó sẽ rủ các chú đi để biết chơi như thế nào mới phải đạo. Ngay cả gái sau này cũng khó bỏ các chú nếu tu như thế.

Hỏa Long thích bài này.
  3. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Em thề luôn, ngày xưa bác học văn rất đỉnh

4. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Trai thời nay phải biết lên núi xuống non

Hỏa Long thích bài này.
  5. 7800II Thành Viên Kim Cương

móa, đó giờ mình chưa biết cái vụ bóc bánh trả tiền là thế nào cả, toàn là người yêu, cũng bởi vì mình ko đi giày đi tất được, toàn phải đi chân đất, mang giày vào là mất cảm giác, 1 lúc sau là tự đầu hàng bản thân luôn

6. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Thì miệng bác dẻo+tiền bạc rủng rẻng+đẹp trai phong độ,cần quái gì phải bóc bánh trả tiền.Tình cảm thì đưa"rau"đi shopping,ăn uống...rồi vào NN,ahihi

Hỏa Long, 7800II and HiepSiSiTinh like this.
  7. choixongjong Thành Viên Vàng

Ơ, cái chỗ vào "en en" là vào...đâu zay Tự truyện 18+: Người cướp mất đời trai của em là... Chị gái đứng đường

8. loc9000 Thành Viên Cấp 6

en en đó là rủ nhau vào ks để nói nhỏ với nhau đó mà.

9. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

-Không bóc bánh trả tiền nhưng nó sẽ vòi khéo kiểu khác. Chẳng hạn Iphone X, Vespa, ví Hermes, Mazda 3 hatchback, Penhouse vv.... tùy mức độ. Ở đây đang nói đến hot girl nhé. Đại khái là phải cho nó 1 cái gì đó có giá trị.

Thằng nào tỏ ý ko mua cho nó sẽ dỗi đại loại "không mua thì thôi, em chả cần". Thằng đực cỡ nào cũng phải chi. Cái lộ trình tán hot girl bắt buộc nó phải như vậy.

-Con nào dẫn đi ăn uống, xem phim vớ vẩn, văn vẻ, tình cảm rồi vào nhà nghỉ bla bla bla chỉ thuộc dạng trung bình tới xấu thôi ạ. Đây là loại hàng anh em quen nhiều nhất.

10. 7800II Thành Viên Kim Cương

em thì nghèo rớt mùng tơi, theo vợ bảo thì chả có tí lãng mạn nào, và tới giờ theo vợ em thì nó luôn tự hào là đã đc bóc tem em, đấy, bác thấy đc sự ngay thẳng của em chưa, có lẽ vì nghèo và ko lãng mạn nên mấy chuyện trai gái bên ngoài vợ ko phải lo, với lại có nhiu tiền nó vét sạch thì tiền đâu mà tốn cho cái dịch vụ đó