Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp 2 tỉ giờ kiếm mua nhà ưng ý khó quá.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Khổ Quá Rầu, 28/11/17.

ID Topic : 9016261
Ngày đăng:
28/11/17 lúc 15:02
  1. choixongjong Thành Viên Vàng

Chép lại cái bí kíp mang lên đây bán hốt bộn bạc đó nha.
    Tui đăng ký trước 1 slot 2 tỉ giờ kiếm mua nhà ưng ý khó quá.

2. bdstrungnt81 Thành Viên Mới

đường Phú Thọ Hòa Q.Tân Phú 3,1x8,3m 1 lầu , hẻm 2,5m thông, giấy tờ pháp lý đầy đủ được không pác. ĐT: 0916571639

3. Khổ Quá Rầu Thành Viên Cấp 3

Tình trạng nhà còn mới ko bác, bác cho em xin cái giá, chiều mai em có hẹn đi xem căn nhà ở Lê Đình Cẩn, có gì em ghé sang xem luôn.

4. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác nên chú ý vào cái đất và vị trí, hẻm vào này nọ thôi, còn cái nhà thì với DT nhỏ vậy thì xây ko hết bao nhiêu đâu bác mà lại đc theo ý mình bố trí nữa

5. Khổ Quá Rầu Thành Viên Cấp 3

Cám ơn bác 7800II đã góp ý, em sẽ ưu tiên diện tích, giáy tờ và hẻm hơn. Nhưng nếu mua dc ngôi nhà ko phải sửa sang gì nhiều cho đỡ tiền ạ 2 tỉ giờ kiếm mua nhà ưng ý khó quá.

6. bdstrungnt81 Thành Viên Mới

Nhà mới, ở liền - 1,95 tỷ nha pác. Khi nào pác muốn xem gọi e nha

7. Dj_Sonic _Trance4ever_

đường Phú Thọ Hòa Q.Tân Phú 3,1x8,3m 1 lầu , hẻm 2,5m thông, giấy tờ pháp lý đầy đủ giá 1,95

Vậy nhà ở gần siêu thị Big C đường Thoại ngọc Hầu dt 4m x 10m hẻm 6m giá 4,1 tỷ được ko bro ?

8. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Nhà mới xây sẵn hay xây ẩu lắm . Đã từng có nhà bị sập đến chết người hay là nhẹ lắm thì đường ống thoát nước mau nghẹt .

TUAN_VU and Khổ Quá Rầu like this.
  9. tucammoi Thành Viên Kim Cương

10. htvinh200 Thành Viên Cấp 2

đừng mua nhà xây sẵn nha bác, nhìn bên ngoài đẹp nhưng đâu biết chất lượng ra sao. Em cũng từng đi kiếm nhà, kiếm cả mấy tháng trời mới được căn ưng ý.
    Gần nhà em có căn nhà nát, mà bán hơn 2 tỉ, cò mua lại sang tay có lời luôn. Em nghe giá mà giật mình.

11. kyjoka Thành Viên Kim Cương

4,5 tỉ mua dc nhà mặt tiền Lê Thúc Hoạch chỗ tui roài, cùng diện tích 4x10m. :|

Chỉnh sửa cuối: 6/12/17
  12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Giờ tiền mất giá nên kiếm nhà đẹp hơi khó

13. Khổ Quá Rầu Thành Viên Cấp 3

Cám ơn mấy bác quan tâm tư vấn và giúp đỡ, em tìm được nhà rồi.

pttn2508 thích bài này.
  14. htvinh200 Thành Viên Cấp 2

diện tích? giá cả? vi trí ra sao cho ae biết tham khảo đi bác

15. nguocdong91 Thành Viên Mới

em có căn bên p16, q8. Bác có nhu cầu qua xem thử. 3.3x11, 1 trệt 1 lầu, nhà mới xây năm ngoái,ko dính lộ giới, có hoàn công đầy đủ, nền cao. Hẻm 2,4m cách hẻm lớn 1 căn nhà. Em tính bán 1.8ty còn thương lượng. Nhà của em lun nha. ĐT: không 976783 sáu sáu hai

16. lSaiGonl Thành Viên Cấp 1

Giá nhà giờ lên kinh vậy hả mấy bác !!

17. Khổ Quá Rầu Thành Viên Cấp 3

3.4m x 9m, 1 lầu đúc, hẻm 1 xẹt cỡ 3m đường Chiến Lược khúc bên Mã Lò, giá 1 tỉ 6 bác. Nói chung em ko ưng cách thiết kế cho lắm, về phải sửa lại.

htvinh200 thích bài này.
  18. Khổ Quá Rầu Thành Viên Cấp 3

Đúng vậy đó bác, cầm 2 tỉ trong tay, em cứ nghĩ kiếm dc ngôi nhà diện tích tầm 4m x 12m, nhưng ko có đâu bác 2 tỉ giờ kiếm mua nhà ưng ý khó quá.. Họa may về Long An may ra.

19. htvinh200 Thành Viên Cấp 2

đa số mua là phải sửa lại vì không vừa ý. Chúc mừng bác có thêm nhà mới.

Khổ Quá Rầu thích bài này.
  20. la_nina87 Thành Viên Cấp 5

bác inbox em nhu cầu cụ thể đi e tìm giùm cho. e quen nhiu a e môi giới lắm