Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - 3 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi shjnya, 20/6/15.

ID Topic : 8096311
Ngày đăng:
20/6/15 lúc 09:43
  1. shjnya Hổ Kê Bình Dương

Tuổi tham gia:
    12
    Ông chú nuôi gà mướn nay gần 20 năm rồi kiêm luôn cung cấp gà đá xổ lớn chính tay đổ ra,nay có 3 anh em gà khét lên tới tuổi đá mà bên mình tụi nó đá gà tre ko ah` đá gà cựa xách đi bị chú ý và bị dí suốt nên ổng nhờ đăng lên bán cho ai ở vùng còn đá gà cựa sẵn giữ liên lạc sau này gà tới tuổi đá ae cần thì qua bắt,gốc gà mái này già lắm rồi,đổ ra chưa bao giờ có con nào tào lao,gốc có khi đá xổ mấy chục nữa.
    3 anh em nó giống y nhau đều khét chân thau hết chỉ 1 con huyền trâm ngay cựa còn 2 con kia 2 hàng trơn,có 1 con ko phải có chóp đâu tại hồi nhỏ gà già nắm đá nên nó dư lên miếng thịt độn chùm lông lên,3 anh em đều nặng 2k3 hết,nuôi lên thì tầm 2k350-2k4 đá,anh em xem hình rồi mang gà wa nhấp thử ok thì bắt về mà chơi,đồng giá 1tr7/con bắt hết 3 con 5tr,ae bắt về rồi đá xem đủ đẳng cấp đứng chung dãy bội gà năm ba triệu mà ae mua của người ta ko.
    AE cần thì gọi: 0949100330 (chú Cường)
    Đ/C: Thủ Dầu Một - Bình Dương,gần ủy ban nhân dân phường Chánh Nghĩa (hoặc ae tới bến xe gọi ra đón vào)

3 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn3 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn - 13 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn - 23 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn - 33 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn - 4

shjnyabd thích bài này.
  2. trung_hoa Thành Viên Cấp 2

Up qua up lai nhé bạn

3. shjnya Hổ Kê Bình Dương

làm thêm phát nữa cho bay lên nào 3 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn

4. shjnya Hổ Kê Bình Dương

làm 1 nháy ngày mới nào 3 anh em khét chân thau đẳng cấp xổ lớn