Tìm kiếm bài viết theo id

5 lý do bạn nên rước một em camera hành trình GoPro Hero 7

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi h2shop68, 30/3/19.

ID Topic : 9323098
  1. h2shop68 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    5
    5 lý do bạn nên rước một em camera hành trình GoPro Hero 7​

Tôi đã suy nghĩ đến việc mua 1 chiếccamera hành trìnhđể quay lại những chuyến du lịch để làm kỉ niệm nhưng tôi tự hỏi nó có phải là cái thực sự cần thiết với tôi. Thì sau khi tìm hiểu thì đã quyết định tậu ngay một em Gopro Hero 7 Blackvà thiệt sự đó là một quyết định đúng đắn. Nên sau đây là một vài lý do mà GoPro trở thành vợ nhỏ của tôi và tại sao bạn nên cân nhắc việc rước một em về cho riêng mình.

Gọn nhẹ và dễ dàng cầm tay.

Thấy một khoảng khắc đẹp trong đời và lúc đó lôi cái máy ảnh ra gắn cái lens vào là xong, quá trễ. Thì đó là lúc những chiếc GoPro có mặt, với trọng lượng chỉ 85g, vừa vặn trong lòng bàn tay. Những kỉ niệm của bạn trong những chuyến du lịch hay những khoảng khắc đẹp nhất sẽ được lưu trữ trong chiếc máy này một cách nhanh chóng

5 lý do bạn nên rước một em camera hành trình GoPro Hero 7

Góc chụp rộng.

Vời góc nhìn rộng như hang động của GoPro, bạn có thể bắt trọn những bức hình phông cảnh cực xin xò hoặc những bức ảnh selfie mà không sợ thiếu ai trong hình. Nếu bạn muốn một góc chụp rộng hơn nữa, thì trang bị them một gậy cầm tay gopro của GoPro

5 lý do bạn nên rước một em camera hành trình GoPro Hero 7 - 1

Chống nước.

Tiêu chuẩn chống nước xịn xò luôn chứ không chỉ kháng nước đâu nhé. Chống nước đến 10m khi không cần hộp đựng, có hộp đựng thì tầm 30m. Quá xịn

5 lý do bạn nên rước một em camera hành trình GoPro Hero 7 - 2

Chức năng quay TIME LAPSE:

Khi quay cảnh bình minh hay hoàng hôn thì quay Time Lapse sẽ là chức năn bạn nên suy nghĩ đến. TIME LAPSE cho phép bạn chụp một loạt các bức ảnh tốc độ 0.5, 1, 2, 5, 10, 30 hoặc 60 khung hình trên giây. Và GoPro đã phát triển chức năng này rất tốt

Khả năng linh hoạt tuyệt vời.

Camera hành trình GoPro Hero 7 nhỏ gọn nên bạn có thể gắn ở nhiều chỗ thông qua những phụ kiện gắn GoPro. Ví dụ như trên xe, trên thú nuôi hoặc trên cả nón bảo hiểm…

5 lý do bạn nên rước một em camera hành trình GoPro Hero 7 - 3