Tìm kiếm bài viết theo id

5 ứng dụng iOS miễn phí trong ngày 14/12

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi kietpham1403, 15/12/16.

ID Topic : 8695725
Ngày đăng:
15/12/16 lúc 10:15
  1. kietpham1403 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    7
    Hôm nay Apps bản quyền miễn phí cho iPhone, iPad cho iPhone, đây đều là những ứng dụng đã khá quen thuộc với nhiều người nhưng để sở hữu những ứng dụng này không phải là điều đơn giản. Vậy còn chần chờ gì mà o cầm chiếc iPhone mình lên mà tải về ngay nhỉ.

1. Context Camera

5 ứng dụng iOS miễn phí trong ngày 14/12

Ứng dụng này giúp bạn ghi lại các thông tin của bức ảnh như địa điểm chụp thời gian chụp,… vào bức ảnh của bạn. Ứng dụng cũng tích hợp một phần mềm camera bên trong và bạn có thể tuỳ chỉnh zoom, lấy nét hay flash của iPhone.

2. Rock(s) Rider

5 ứng dụng iOS miễn phí trong ngày 14/12 - 1

Bạn sẽ nhập vai một người lái xe đạp. Bạn sẽ phải vừa đạp xe vừa được nghe nhạc rock. Tuy nhiên, hãy cẩn thận vì những trở ngại và nguy hiểm luôn chờ bạn ở những bài hát. Rock(s) Rider chỉ tương thích với iPhone 4S, iPad 2 trở lên.

3. Cytus

5 ứng dụng iOS miễn phí trong ngày 14/12 - 2

Một tựa game giống với Osu! Bạn sẽ phải sử dụng các ngón tay của mình chạm vào các nốt sao cho đúng và thật linh hoạt. Độ khó khăn của nó tuỳ vào mỗi bài hát mà bạn chọn.

4. Hype Machine

5 ứng dụng iOS miễn phí trong ngày 14/12 - 3

Hype Machine sẽ giúp bạn phát hiện được những bài hát bất kì trên những blog khác nhau. Bạn có thể nghe những bài hát mới nhất vừa được đăng lên hay những bài hát phổ biến trong ngày.

5. Red Clock

5 ứng dụng iOS miễn phí trong ngày 14/12 - 4

Một ứng dụng đồng hồ tiện ích. Với ứng dụng này, bạn có thể dễ dàng báo thức, xem giờ và thời tiết của các thành phố khác trên thế giới. Ngoài ra, ứng dụng cũng có chế độ ban đêm Night Mode.

Đây là những ứng dụng mà các bạn có thể tải miễn phí trong hôm nay. Với những ứng dụng này bạn có thể tiết kiệm một số tiền mà vẫn có thể có những ứng dụng ngon cho mình.

2. Thẩm mỹ viện 108 Thành Viên Mới

Có nhiều ứng dụng như thế này mà hôm đó không thể tải được về để sử dụng. Không biết bao giờ lại có nhỉ

3. thuhuong2002 Thành Viên Mới

chẳng được cái nào hay ho cả