Tìm kiếm bài viết theo id

ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi khoina, 10/8/10.

ID Topic : 2152540
Ngày đăng:
10/8/10 lúc 00:17
  1. buonbans Thành Viên Cấp 5

mình thấy nc hoa của oriflame xài cũng sướng mừ, giá cũng ok, sv xài hàng oriflame là giá vừa phải đó ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp

2. áo độc đáo Thành Viên Cấp 4

bản thân mình đã từng làm trong công ty đa cấp, mình làm nhân viên văn phòng cho họ, nên hiểu chút ít về các công ty đa cấp. Điều mình không thích ở đây là:

1. Luôn phải hô hào 1 cách cuồng tín một nhân vật nào đó
    2. Luôn bịa chuyện về thu nhập, đâu có ai dám công khai giấy tờ nộp thuế cá nhân đâu nè.
    3. Luôn tự cho đi vào công ty đa cấp là con đường sáng lạn nhất => điên quá

Dĩ nhiên như Vinaphone thì không có gì phải bàn cãi, vì lợi ích người tiêu dùng vẫn được đảm bảo, bạn bỏ ra số tiền bao nhiêu thì được xài bấy nhiêu giá trị tiền cước điện thoại, còn như Oriflame, Avon hay Lô hội thì sản phẩm chất lượng không có, giá bán bị đội lên rất nhiều, người tiêu dùng bị thiệt thòi nhiều nhất.
    Ai nói sản phẩm của Oriflame chất lượng? Trời! Lem nhem thấy gúm, còn nước hoa thì bây giờ thiếu gì loại, giá rẻ hơn Orilame mà chất lượng rất good, thương hiệu đàng hoàng. Ai xài mỹ phẩm nhiều sẽ biết chất lượng của Orilame như thế nào

3. mixhot Banned

pác này ăn nói cay cú wá, em chỉ nói nc hoa thấy xài đc thui mừ :matrix:

4. sutrolaicuaga Thành Viên Cấp 1

nói thật mình cũng đồng ý với bạn như vậy ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp,còn những thèn chê lên chê xuống thỳ mình nghĩ nó chả làm được gì hết,kiu nó đi kiểm chứng thỳ nó lại nói bạn mình xài nên mình biết bó tay.

5. sweettimes Thành Viên Cấp 2

Bạn ông anh mình làm nhân viên cho noni , qua nhà mình nói suốt nào là thần dược , trị các bệnh ( ung thư, tiểu đường ) ỳ xèo .....
    MỌi người cho ý kiên .

6. macaronghutmau Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mấy công ty đa cấp đang làm mưa làm gió ở box Tìm việc, sẽ có rất nhiều bạn mắc lừa đây.

7. hoangan Thành Viên Cấp 4

VMB nữa ! tụi này hay tổ chức hội nghị dzụ khách hàng tại tòa nhà SPT 199 Điện Biên Phủ QBT

8. hieverybody Thành Viên Cấp 3

Anh nào update, update luôn cái địa chỉ cho anh em dễ né nha

Nói chung oriflame, avon ít ra còn có sản phẩm dù bị đội giá lên thôi
    chứ nhiều chỗ, b đóng cho nó 1 đống tiền để mua 1 đống rác rưởi luôn ấy..

9. hieverybody Thành Viên Cấp 3

---- VMB: tổ chức hội nghị dzụ khách hàng tại tòa nhà SPT 199 Điện Biên Phủ QBT
    ---- Hưng Thời đại hay còn gọi là Hưng Thịnh hoạt động ở Dĩ AN ( Binh Dương ) và ở Lý chiêu Hoàng Q.6
    ---- Tầm Nhìn Đại Việt o ly thuong kiet go vap
    ---- Ngày Tươi Sáng đường đồng nai quận 10
    ---- Amway391 DBP Q3

10. khoina Thành Viên Cấp 5

Càng ngày càng HOT! úp lên đầu cho ace thấy để ko bị lừa

11. netform Thành Viên Cấp 3

Agel thì sao nhỉ? Nghe đứa bạn rủ rê đủ các thể loại "tự do tài chính, tự do thời gian, du lịch, có xe hơi.." blah blah. Mà nó thì tàn không thể tả, học với mình từ thời tiểu học, nhà thì như cái lỗ mũi, đi chiếc cub cà tàn, chụp hình để trên blog thì toàn đứng kế đủ các thể loại Mers (nó nói xe của ông tỉ phú Thái Lan Niti nào đó) ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp
    Web nè http://agel.com.vn/

12. QuachQuach Thành Viên Cấp 3

Cty EMT (Cũng một loại hình tương tự). Bữa em post CV trên mạng nó call em đi phỏng vấn, qua tìm hiểu mới biết cũng là bán hàng đa cấp. Làm mừng hụt
    + Có web luôn nè ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp
    www.emt.com
    www.emt.com.vn

13. ptruong973 Thành Viên Vàng

Hưng Thời Đại là cho' nhất: mình biết về nó lâu rồi, nhưng có đứa bạn thân nó dính vào và rủ mình đi. Mình làm như chưa biết gì nên đi cho nó vui. Xuống dưới Dĩ An có mấy thèn lóc cóc, mấy con nhỏ đen như gì gi, vỗ ngực tự xưng là đại học này đại học nọ, thu nhập mấy chục triệu ( Nghe phát ói). Cuối cùng chúng nó ra về bằng xe đạp. Pó Tay thật

14. Gạo Cội Thành Viên Cấp 4

1 cách moi tiền bằng miệng lưỡi

15. hino86 Thành Viên Bạch Kim

Đánh vô tâm lý!^^. Bà con chú ý nhé.

16. mon_tommy2005 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thằng này baned rồi,haha,định hãm gà ở tỉnh hả.

Cho mình bổ sung chi nhánh của Hưng Thời Đại dưới khu vực Hố Nai 1-Biên Hòa-Đồng Nai.
    Mình đã có 1 người bạn đạp sh*t của nó ở đấy.

17. ForeverinLove Thành Viên Cấp 5

Theo ý kiến của mình thì bán hàng đa cấp cơ bản là nó không xấu vì đây là 1 hình thức kinh doanh giảm thiểu tối đa các chi phí phát sinh để giá của món hàng đến tay người tiêu dùng ở 1 khung thấp nhất.

Nhưng tiếc là khi ở VN thì nó lại bị biến tướng do sự nâng giá, chất lượng cũng như cách thức quảng cáo .

18. no72 Thành Viên Cấp 4

pa này đa cấp chắc luôn,vô dụ hả???_Tôi tin chớ,vì thầy tôi là Thạc sĩ kinh tế của Mỹ đã nói với sinh viên chúng tôi là "Đa Cấp Lừa Đảo" người tiêu dùng cuối cùng là người bị thiệt nhiều nhất vì bán qua quá nhiều trung gian.Tôi nên tin bạn hay tin thầy tôi ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp

19. sgk1503 Thành Viên Cấp 5

Mình thấy bạn mâu thuẫn quá.

MLM vốn dĩ đâu có qua nhiều trung gian.chỉ có "đa cấp lừa đảo" là qua nhiều trung gian và quảng cáo sai sự thật về sản phẩm thôi:sweat:Còn "đa cấp không lừa đảo" là 1 hình thức kinh doanh tốt và chăm sóc khách hàng tốtACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp - 1

20. sgk1503 Thành Viên Cấp 5

Bạn nói loại nước hoa nào rẽ hơn oriflame mà chất lượng tốt hơn,hàng chợ hay gì.Đừng có linh tinh nhé.Đa cấp nói chung thì mình không nói vì cũng từng là nạn nhân,còn về sản phẩm khác của oriflame thì đa dạng và không hợp với 1 số người nhưng bạn có nói đến nước hoa oriflame là bạn nhầm rồi nhéACE- Lập ra Topic về cty Đa CấpChai nước hoa nào giá 500k mà 50ml,chất lượng lại tốt,chỉ mình cái,Không chơi fake dù loại 1 nha:adore: