Tìm kiếm bài viết theo id

ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi khoina, 10/8/10.

ID Topic : 2152540
Ngày đăng:
10/8/10 lúc 00:17
  1. áo độc đáo Thành Viên Cấp 4

có hiểu vấn đề hay không vậy? từ topic hôm trước của bạn tới giờ vẫn chưa "thấm" hả? có nhiều loại nước hoa, dù fkae loại 1 vẫn tốt hơn Oriflame nhé, chất lượng mỹ phẩm của Oriflame thế nào thì chắc ai xài qua đều biết hết rồi, chẳng có gì để phải bàn cãi cả

2. sgk1503 Thành Viên Cấp 5

thấm gì?Nực cười,hàng fake lại đi so sánh với thương hiệu mĩ phẩm,bạn nói vậy chẳng khác gì ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp(tế nhị nên không nói đến nữa,đụng đến mấy bạn hiền bán nước hoa fakeACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp - 1)Bạn nghĩ những người KDTM trên 5s này không dám tranh luận với bạn à.Chẳng qua họ thấy bạn toàn nói linh tinh.Bạn thử hỏi đi,ai sài mĩ phẩm oriflame rồi mà chê xem,cùng lắm là do TVV chăm sóc và tư vấn không đúng sự thật thôi.
    p/s:có lẽ you này bị anh đa cấp nào cho ăn hành rồi nên cay cú.đừng nói là nói để anh em cảnh giác nha:beauty:.Sắp lên lv rồi chém với bạn tí cho vuiACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp - 2

3. no72 Thành Viên Cấp 4

ủa?bạn nói đa cấp không qua nhiều trung gian zậy công ty của bạn là qua mấy cấp rùi mới đến bạn vậy???và bạn đã dụ được bao nhiêu người (được bạn gọi là cộng tác viên) dưới cấp bạn để bạn ăn tiền % từ những người này rùi bạn?

4. mooncomputer Thành Viên Cấp 5

đa cấp hả:
    Ngon thì bán hàng tiêu dùng, nhu yếu phẩm hàng ngày.
    Bán đồ trời ơi không kiểm chứng.
    Nhục nhã nhất là lừa đảo chính người thân trong gia đình.
    bán hàng đa cấp là bọn lưu manh mạt hạng.

5. mercury1010 Thành Viên Cấp 4

Lúc trước mình có quen với 1 đứa bạn. Một hôm cô ấy nói với mình là sẽ cho mình 1 bất ngờ và hẹn mình đến 1 nơi, đó chính là công ty Hưng Thời Đại đối diện với chợ Bình Phú Q6. Lúc vào mới biết đó là công ty bán hàng đa cấp, công ty này bảo nếu tham gia trước tiên là phải mua 1 đồng hồ đeo tay và nộp tiền gì đó 1,5tr thì phải. Ngồi trong đó được khoảng 1 tiếng mình lấy cớ là có công việc đột xuất nên về. Về rồi mình ko thèm phone lun, chiều cô ấy gọi cho mình hỏi có thích không chứ, mình trả lời thẳng 1 câu " từ trước đến giờ a vốn có thành kiến với 4 từ bán hàng đa cấp". Nói xong mình cúp máy pipi e đó lun, vì cô ta làm mình quá bất ngờ! hehe!

6. boy_langtu86 Thành Viên Cấp 4

tốt nhấtđừng dây dưa với loại này, chả dc gì đâu

7. cafesaigon_ok Thành Viên Mới

Haizzzzzzz,Nhắc đến đa cấp mình lại nhớ cái thời chinh ưng,chim se sẻ quá ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp.Công nhận 1 điều tụi này suốt ngày ăn xong để nói thuyết trình ai mà lần đầu nghe ko bị dụ mới lạ.Có khi Tối về nằm hoài ko ngủ đc vì mãi lo đếm cua trong lỗ:moneygrubber: và kế hoạch dụ khị người thân để đc mau lên chức jj đóACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp - 1.Mong rằng các bạn sv có lựa chọn cv đúng đắn

8. sgk1503 Thành Viên Cấp 5

Qua bao nhiêu cấp???Sản phẩm được chuyển từ công ti đến khách hàng chỉ qua tôi.Tôi lấy hàng trực tiếp từ chi nhanh TPHCM của oriflame.
    Bạn có hiểu KDĐC là gì không vậy:adore:

Bạn đang hạ thấp danh dự của mình đấy.Không phải công ty nào cũng vậy đâu.
    Lí do mà người VN có thành kiến với đa cấp là do người VN làm nó biến tướng mà.Ai lừa bạn thì ghét người đó.Sao lại quơ đũa cả nắm vậy:adore:

9. mooncomputer Thành Viên Cấp 5

khẩu khí nghe cũng dc đấy,
    Cho là bạn hài lòng với job đa cấp , nhưng xin hỏi 1 câu là chan thành : bạn có tự hào vỗ ngực xưng tên là đi bán hàng đa cấp khi dc hỏi về cv .

10. sgk1503 Thành Viên Cấp 5

Tôi Tư vấn viên Oriflame.Tôi không vỗ ngực xưng tên,nhưng nếu ai hỏi tôi làm gì,tôi sẽ nói với họ là tôi bán hàng đa cấp,tôi là tư vấn viên của oriflame,đâu có phạm pháp,đâu có làm ảnh hưởng gì đến ai đâu mà phải giấu.Và nếu như họ muốn nghe tiếp,tôi sẽ nói cho họ biết công việc của tôi như thế nào.Những người giấu công việc mình làm là vì họ không xem trọng công việc,họ không tự tin vào bản thân mình,và công việc của họ mờ ámACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp

11. sshop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ajzzz, nói chung em thấy hàng oriflame vẫn có những cái xài ko ổn bên cạnh những cái xài ổn, avon cũng rứa, ai đa cấp ko pik, riêng 2 thèng này, giá thành và chất lượng sp vùa túi tiền, ko hại jì cả, cũng có con pạn pán oriflame, bán 1 món đc 30% giá gốc, tuy ko lời nhìu nhưng mỗi tháng nó kiếm cũng tầm 1tr-1tr5 từ bán hàng ori, nên thấy cũng ổn, ủng hộ cho ori và avon nà

còn mí pác đang làm đa cấp cũng vào đây comment thì em khuyên là đừng comment làm jè, mỗi nghành đều có hướng đi riêng, kinh doanh truyền thống làm ko tốt thì vẫn nghèo, kdoanh đa cấp làm tốt thì vẫn giàu , và ngược lại, cho nên việc ai người đó làm thôi ^^! xã hội ngày càng đi lên và xhiện nhiều thêm hình thức nữa, ko chừng vài năm nữa lại có hình thức kdoanh kiểu khác, lúc đó biết đâu đa cấp chả còn là cái jì đáng để pàn nữa ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp, bản chất của xã hội là luôn phtriển ra những hướng mới mà....
    vào đây comment mất hòa khí, biết bao nhiêu topic tranh luận về đa cấp rồi cuối cùng chả đi về đâu, người ko thích thì lại càng ghét hơn, người vướng vào đa cấp ảo thì ức chế hơn, còn người làm đa cấp đàng hoàng thì thiệt thòi, cho nên đừng cãi nhau làm jè,
    suy cho cùng, ai cũng muốn có lợi hết mà
    riêng mí cái bọn đa cấp lừa đảo em chỉ pik nói là có nhân sẽ có có quả thôi ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp - 1 viết cũng mỏi tay wá, mí pạn wa topic chủ đề khác zui hơn, kaka, đừng vào đây hoạnh họe nhau nữa, chả chứng minh đc jì ^^

12. kieuthuy Thành Viên Cấp 2

13. ForeverinLove Thành Viên Cấp 5

Hì, đừng có nói quá chứ bạn, có quảng cáo thì cũng nên quảng cáo đúng với sự thật chứ. Hàng hóa cty bạn chỉ ở phân khúc trung bình so với thị trường, đừng có nổ quá mà bị quăng boom.

Khách hàng dùng xong không ai chê, thì bạn cũng nên biết rằng ngoài 1 số lượng khách cảm thấy hài vòng về hàng hóa vì với 1 số lượng tiền bỏ ra chỉ nhiêu đó mà được 1 món hàng như vậy thì vẫn còn 1 số khách hàng không thèm nói đến nó vì coi như là thấy rẻ và mua và cũng coi như là mua nó thì có 1 chút yên tâm hơn là mua hàng Trung Quốc trên thị trường, chứ không phải là không ai chê. Cho nên , mua hàng của cty bạn cũng như là mua hàng của Trung Quốc mà ít ra nó rẻ và chất lượng hơn 1 chút so với hàng TQ thôi.

Hài , đọc xong mà vẫn muốn nói tiếp thì tùy bạn, mỗi người mỗi suy nghĩ, đời mà.

14. boybui Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trùi 30% hoa hồng mà không lời nhiều hả bạn???chỉ có người bán cuối cùng ăn 30% chưa kể những người ở trên ăn thêm hoa hồng nữa ...cộng lại dám cũng trên dưới 100% lắm a`h >"<

15. Ekawallet Thành Viên Bạch Kim

Minh cung bi lua mot lan roi,khong nho ro cty do ten gi,nhung nam o q.6,gan sieu thi metro,cty do cung lon lam,an mac lich su nua,nhung toan la lua dao ko,neu ace nao ma de y thay tren bao hay phat to roi dang tuyen nhan vien van phong hay quan ly,luong tu 2tr5-4tr,do tuoi tu 40-60t,ko can kinh nghiem,dau hieu do la cua nhung cty ban hang da cap ko,bi mat tien,mat thoi gian rat nhieu ma ko duoc gi dau,ace rut kinh nghiem nha,coi chung bi lua dao giong minh do.

16. khoina Thành Viên Cấp 5

quá bức xúc với đa cấp

17. holo_8x Thành Viên Cấp 6

Topic này được đó. AE nào biết thì liệt kê ra để mọi ng đề phòng

18. hieu47 Thành Viên Bạch Kim

Công ty VISION thì sao bà con , nó là thực phẩm chức năng của NGA đc các phi hành gia vũ trụ sử dụng trên vũ trụ và mình cũng thấy các người nổi tiếng dùng sản phẩm này để trị bệnh và đã hết bệnh . Liệu cty này có đáng tin để làm ăn k ? Vision thường tổ chức hội nghị 8h sáng CN hằng tuần tại Rạp Trần Hữu Trang trên Trần Hưng Đạo Q1 đó

19. divu_mati Thành Viên Cấp 1

Nó đó. Đa cấp chứ ai

20. ldl Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ACE- Lập ra Topic về cty Đa CấpBuôn may bán đắt nha bạn ACE- Lập ra Topic về cty Đa Cấp - 1