Tìm kiếm bài viết theo id

Adapter cho màn hình samsung

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi loctb, 19/11/19.

ID Topic : 9426565
  1. loctb Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    9
    Điện áp vào AC 100V-240V , 50/60Hz

Điện áp ra: DC 14V 1.79A

Loại chân cắm vào màn hình: chân ống có kim bên trong

Tặng kèm cáp nguồn

Hàng mới 100% được bảo hành 24 tháng

Bảo hành miễn phí 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành

Call 0936864656; Zalo 0936864656 MR Lộc

2. Chúc thớt bán nhanh ...

3. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

Chồng em hơn em 1 giáp các bác ạ, ngày xưa toàn trêu chuyện tình chú cháu, giờ ảnh cũng 50 rồi nên thú thật là hơi bị đuối khoản abc xyz chút, có bao nhiêu thứ ngon lành bổ dưỡng tốt cho sinh lý nam em đều tìm kiếm chế biến hoặc mua cho ox thử hết, từ các kiểu như nấm ngọc cẩu, rượu ba kích, hàu tươi, hải sản, giá đỗ … rồi thử qua 7749 các loại tpbs thì cuối cùng nhà em đã tìm được chân ái cho ox ạ, đó là “ viên uống tăng cường sinh lý nam - X-Marvel Power”. Có tìm hiểu và sử dụng thực tế rồi thì mới hiểu vì sao hàng triệu đàn ông Việt tin dùng viên uống X-Marvel Power mỗi ngày các bác ạ. Em xin chia sẻ ngắn gọn vì biết đâu bác nào đó sẽ cần ạ:

4. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

Chồng em hơn em 1 giáp các bác ạ, ngày xưa toàn trêu chuyện tình chú cháu, giờ ảnh cũng 50 rồi nên thú thật là hơi bị đuối khoản abc xyz chút, có bao nhiêu thứ ngon lành bổ dưỡng tốt cho sinh lý nam em đều tìm kiếm chế biến hoặc mua cho ox thử hết, từ các kiểu như nấm ngọc.cẩu, rượu ba.kích, hàu tươi, hải sản, giá đỗ … rồi thử qua 7749 các loại tpbs thì cuối cùng nhà em đã tìm được chân ái cho ox ạ, đó là “ viên uống tăng cường sinh lý nam - X-Marvel Power”. Có tìm hiểu và sử dụng thực tế rồi thì mới hiểu vì sao hàng triệu đàn ông Việt tin dùng viên uống X-Marvel Power mỗi ngày các bác ạ. Em xin chia sẻ ngắn gọn vì biết đâu bác nào đó sẽ cần ạ:

5. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

Chồng em hơn em 1 giáp các bác ạ, ngày xưa toàn trêu chuyện tình chú cháu, giờ ảnh cũng 50 rồi nên thú thật là hơi bị đuối khoản abc xyz chút, có bao nhiêu thứ ngon lành bổ dưỡng tốt cho sinh lý nam em đều tìm kiếm chế biến hoặc mua cho ox thử hết, từ các kiểu như rượu ba.kích, hàu tươi, hải/sản, giá đỗ … rồi thử qua 7749 các loại tpbs thì cuối cùng nhà em đã tìm được chân ái cho ox ạ, đó là “ viên uống tăng cường sinh lý nam - X-Marvel Power”. Có tìm hiểu và sử dụng thực tế rồi thì mới hiểu vì sao hàng triệu đàn ông Việt tin dùng viên uống X-Marvel Power mỗi ngày các bác ạ. Em xin chia sẻ ngắn gọn vì biết đâu bác nào đó sẽ cần ạ:

6. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

Chồng em hơn em 1 giáp các bác ạ, ngày xưa toàn trêu chuyện tình chú cháu, giờ ảnh cũng 50 rồi nên thú thật là hơi bị đuối khoản abc xyz chút, có bao nhiêu thứ ngon lành bổ dưỡng tốt cho sinh/lý nam em đều tìm kiếm chế biến hoặc mua cho ox thử hết, từ các kiểu như rượu ba.kích, hàu tươi, hải/sản, giá đỗ … rồi thử qua 7749 các loại tpbs thì cuối cùng nhà em đã tìm được chân ái cho ox ạ, đó là “ viên uống tăng cường sinh/lý nam - X-Marvel Power”. Có tìm hiểu và sử dụng thực tế rồi thì mới hiểu vì sao hàng triệu đàn ông Việt tin dùng viên uống X-Marvel Power mỗi ngày các bác ạ. Em xin chia sẻ ngắn gọn vì biết đâu bác nào đó sẽ cần ạ:

7. Xem thêm bình luận
  8. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

Chồng em hơn em 1 giáp các bác ạ, ngày xưa toàn trêu chuyện tình chú cháu, giờ ảnh cũng 50 rồi nên thú thật là hơi bị đuối khoản abc xyz chút, có bao nhiêu thứ ngon lành bổ dưỡng tốt cho sinh lý nam em đều tìm kiếm chế biến hoặc mua cho ox thử hết, từ các kiểu như rượu bakich, hau`, hải/sản, giá đỗ … rồi thử qua 7749 các loại tpbs thì cuối cùng nhà em đã tìm được chân ái cho ox ạ, đó là “ viên uống tăng cường sinh lý nam - X-Marvel Power”. Có tìm hiểu và sử dụng thực tế rồi thì mới hiểu vì sao hàng triệu đàn ông Việt tin dùng viên uống X-Marvel Power mỗi ngày các bác ạ. Em xin chia sẻ ngắn gọn vì biết đâu bác nào đó sẽ cần ạ:

9. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

Chồng em hơn em 1 giáp các bác ạ, ngày xưa toàn trêu chuyện tình chú cháu, giờ ảnh cũng 50 rồi nên thú thật là hơi bị đuối khoản abc xyz chút, có bao nhiêu thứ ngon lành bổ dưỡng tốt cho sinh lý nam em đều tìm kiếm chế biến hoặc mua cho ox thử hết, từ các kiểu như rượu bakich, hau`, hải/sản, giá đỗ … rồi thử qua 7749 các loại tpbs thì cuối cùng nhà em đã tìm được chân ái cho ox ạ, đó là “ viên uống - X-Marvel Power”. Có tìm hiểu và sử dụng thực tế rồi thì mới hiểu vì sao hàng triệu đàn ông Việt tin dùng viên uống X-Marvel Power mỗi ngày các bác ạ. Em xin chia sẻ ngắn gọn vì biết đâu bác nào đó sẽ cần ạ:

10. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

e tham khảo

11. EllaBeauty Thành Viên Cấp 1

nhiều loại ghê ạ