Tìm kiếm bài viết theo id

ae 5s dạo này sao rồi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi poorguy1985, 22/7/16.

ID Topic : 8522046
Ngày đăng:
22/7/16 lúc 19:46
  1. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

dạo này lên 5s làm loạn quá nên anh em trong đó biệt giam tui mấy ngày.Giờ mới ra nè pác.kakaka

7800II thích bài này.
  2. anh_tan_1992 Thành Viên Bạch Kim

Chào anh em ae 5s dạo này sao rồi)))) anh em khoẻ không

TUAN_VU thích bài này.
  3. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

ôi anh nhớ em lắm

4. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

chuaaen cmnr

5. lecongqui Iphone 6s Plus Mỹ giá sỉ!

Cái post hơn 3 năm giờ sống lại.
    Anh em 5s mấy năm đầu giờ chắc xấp xỉ 40 quá.

6. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Trốn nợ lâu nay mới mò lên à ae 5s dạo này sao rồi

TUAN_VU and 7800II like this.
  7. 7800II Thành Viên Kim Cương

Thôi thì chú tịnh lâu lâu nổi lên thì cứ tặng cho mỗi người 1 ký ốc hương đi, anh em làm cái off hát hò nhể

HiepSiSiTinh and 8xconnect like this.
  8. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

chan doi qua anh em oi

9. raumuongxao Thành Viên Cấp 2

Thiếu tiền,thiếu gái...nói chung đói

10. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

7-8 năm trước hầu như ngày nào cũng phải vô 5 giây có khi chục lần.phần để úp bài,phần để canh đấu giá.Cái cảm giác hồi hộp chờ đến phút 59 để đấu nó gay cấn lắm.Rồi cả cái cảm giác tiếc nuối khi ngày hôm sau vô nich mình bị ban vì úp quá liều,mong từng ngày được unband để còn đăng bài.Giờ thì.....vài tháng,có khi cả năm vô ngó mục này 1 lần.
    Còn mình hiện giờ cuộc sống cũng tạm ổn.Ngày đi làm tối đi học,cũng Ko còn bon chen bán hàng online như ngày xưa nữa.Cũng tự mình kiếm đủ tiền để mua những thứ mình thích rồi

7800II thích bài này.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

Èo, đến giờ học gì nữa zậy. Chừng nào...hồi hương ae 5s dạo này sao rồi

7800II thích bài này.
  12. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Năm nào cũng về vn chơi hết bác ạ.Học để kiếm cái bằng nâng cao cái nghề mình đang làm thôi

7800II thích bài này.
  13. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, rảnh thì review thêm về cuộc sống xứ người đi thím. Người thật việc thật vẫn OK hơn mấy đám sống ảo

7800II thích bài này.
  14. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

lót dép hóng các thánh

15. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

mấy con vợ bác ơi. mấy con vợ dạo này làm phò hết cmnr

16. 7800II Thành Viên Kim Cương

ae 5s dạo này sao rồi
    Em cũng có mấy đứa bạn qua đó, rồi người quen qua đó cũng kha khá, em bảo giờ đc sống ở nước lớn nhất tg rồi, thành vk mĩ rồi, vậy mà nó than ghê lắm, rồi gửi cho em cái mục người việt tại mỹ trên fb cho em coi. Thấy họ sao mà cực quá, thôi thì ở vn có gì ăn nấy vậy.
    Thằng bạn đi từ 2002 tới giờ, ban đầu cũng vừa học vừa làm, mà chả biết sao em ra trường đã 15 năm rồi mà nó vẫn còn học, năm ngoái nó về vn bảo rằng gần 20 năm qua đó cày như trâu và để dành đc hơn 100.000$, hỏi tụi em bên này kiếm dùm cái nhà khoảng 200m2 để nó cho ba mẹ nó về trước, còn nó ở lại cày tiếp. Mà các bác biết đấy,với khoảng 2,5 tỷ của nó giờ kiếm cái nhà trong hẻm, khoảng 50m2 ở vùng sâu vùng xa như em còn khó, huống gì đòi kiếm nhà 200m chắc phải về củ chi quá.
    Bác @phieuducongtu4 cho ý kiến xem sao, qua đó học rồi làm từ 2002 mà sao để dành gì mà có hơn trăm ngàn nhỉ

17. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

tịnh già khỏe không

18. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, còn dành dụm được là còn khá. Còn không toàn trả nợ NH, cờ bạcae 5s dạo này sao rồi - 1

19. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

thanks nguoiwf ae, vẫn khỏe tốt,g sao ông sao rồi

20. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

1 vợ 1 con 2 tuổi vẫn ở chung cư cũ dưới nhà bè, vẫn công việc cũ thu nhập dưới 1 tỷ / năm ^^ (giữ xe kiêm lao công tháng kiếm 6 chai đó má ^^)

gia đình thế nào, con ông chắc lớn rồi hả, hồi mấy năm trước còn chơi FB nhớ ông có đứa con gái dễ thương ^^ nhưng chắc ko mần xui gia được vì nhóc tui mới 23 tháng.

Vẫn ở Nha Trang mần ăn à, có dự định về TP làm gì ko?

7800II thích bài này.